Lipumba kwenda na kundi la wafuasi Mahakamani ni Sawa? Upande wa pili ukifanya nini kitatokea?


Mahweso

Mahweso

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2014
Messages
1,069
Likes
1,227
Points
280
Mahweso

Mahweso

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2014
1,069 1,227 280
Tuache Siasa za kuonyesha unakubalika kwa kukusanya watu na kuwabeba kwenye Maroli, sasahivi Watanzania wanatumia Akili sio mwonekano wa Maigizo, kwahiyo Mahakamani Fateni Kesi sio Siasa, Polisi lifanyieni kazi hili,

Kama mkiliacha na hili na upande wa pili ukachukua hatua ambazo Lipumba anafanya na mnamlinda ikitokea fujo msianze kulaumu, mlilifuga tatizo nyinyi.

Sababu ya kulinda Mikutano ya Lipumba na kuzuia ya Seif inatia doa na kuonyesha mko upande Fulani na kuonyeaha mnatumika kama Raisi alivyosema Polisi wanatumika vibaya, kwa hili mnatumika vibaya, ipo siku mtakuja kuiwasha nchi hii.
 
M

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2013
Messages
8,074
Likes
18,438
Points
280
M

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2013
8,074 18,438 280
Asante Mkuu kwa kuwapa ukweli hawa jamaa wanaoitwa Polisi.
 
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2013
Messages
3,916
Likes
2,947
Points
280
Age
32
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2013
3,916 2,947 280
Uzuri ni kwamba watanzania wa sasa ni waelewa kuliko kipindi chochote katika historia ya nchi hii.
 
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
19,867
Likes
12,089
Points
280
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
19,867 12,089 280
Tuache Siasa za kuonyesha unakubalika kwa kukusanya watu na kuwabeba kwenye Maroli, sasahivi Watanzania wanatumia Akili sio mwonekano wa Maigizo, kwahiyo Mahakamani Fateni Kesi sio Siasa, Polisi lifanyieni kazi hili,

Kama mkiliacha na hili na upande wa pili ukachukua hatua ambazo Lipumba anafanya na mnamlinda ikitokea fujo msianze kulaumu, mlilifuga tatizo nyinyi.

Sababu ya kulinda Mikutano ya Lipumba na kuzuia ya Seif inatia doa na kuonyesha mko upande Fulani na kuonyeaha mnatumika kama Raisi alivyosema Polisi wanatumika vibaya, kwa hili mnatumika vibaya, ipo siku mtakuja kuiwasha nchi hii.
Kunya anye kuku tu? Chadema so ndio waanzilishi wa kujazana mahakamani.kwenye Kesi ya Tundu lissu umesahau.Mbowe na Lowassa walivyosomba wanywa viroba kwenda nao central kuwatisha polisi hadi wakatawanywa
Golugwa anaita watu wajae mpaka wanadhibitiwa na polisi
Bavicha waacheni kafu na mgogoro wao
 
bopwe

bopwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2013
Messages
1,616
Likes
1,074
Points
280
bopwe

bopwe

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2013
1,616 1,074 280
Huwa anWabeba kutoka lumumba, ni ulimbukeni wa kisiasa anafikiri mahakama itamsaidia au kama anatoa vitisho kuwa mahakama zimuogope.
Nadhani mahakama ipige marufuku kuleta wahuni kwa ma truck kuja kufanya fujo mahakamani
 
Laurence

Laurence

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
3,106
Likes
41
Points
145
Laurence

Laurence

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
3,106 41 145
Mpango wake unaratibiwa vema na hao hao wanaomtuma
 
J

Jozi 1

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2015
Messages
5,918
Likes
3,043
Points
280
J

Jozi 1

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2015
5,918 3,043 280
Tuache Siasa za kuonyesha unakubalika kwa kukusanya watu na kuwabeba kwenye Maroli, sasahivi Watanzania wanatumia Akili sio mwonekano wa Maigizo, kwahiyo Mahakamani Fateni Kesi sio Siasa, Polisi lifanyieni kazi hili,

Kama mkiliacha na hili na upande wa pili ukachukua hatua ambazo Lipumba anafanya na mnamlinda ikitokea fujo msianze kulaumu, mlilifuga tatizo nyinyi.

Sababu ya kulinda Mikutano ya Lipumba na kuzuia ya Seif inatia doa na kuonyesha mko upande Fulani na kuonyeaha mnatumika kama Raisi alivyosema Polisi wanatumika vibaya, kwa hili mnatumika vibaya, ipo siku mtakuja kuiwasha nchi hii.
Kuangalia kwa jicho la kiamani na usalama ni sawa.
Mwambieni pia Lema, magenge ya watu mahakamani si wazo zuri hata kidogo.
 
Ikwanja

Ikwanja

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2011
Messages
2,083
Likes
341
Points
180
Ikwanja

Ikwanja

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2011
2,083 341 180
kuna watu hapa wanachanganya issues, issue sio watu kwenda mahakamani, issue ni kuwa mwingine anazuiliwa na mwingine analindwa.

haya changieni sasa
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
16,522
Likes
9,325
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
16,522 9,325 280
Kuangalia kwa jicho la kiamani na usalama ni sawa.
Mwambieni pia Lema, magenge ya watu mahakamani si wazo zuri hata kidogo.
Usichanganye mambo, issue ya Lema ni tofauti, watu wanaokwenda kwenye kesi yake ni wamoja wakati issue ya Lipumba ni kuwa kuna pande mbili hasimu zinazosigana sasa kila upande ukipeleka wafuasi wake pale mwisho wa siku itatokea vurugu na uvunjifu wa amani.
 
K

Khamisiya

Senior Member
Joined
Dec 22, 2015
Messages
149
Likes
70
Points
45
K

Khamisiya

Senior Member
Joined Dec 22, 2015
149 70 45
Huyu msajili wa vyama vya siasa, ana ajenda ya kuifuta Cuf kama alivyoelekezwa na CCM. Ila kinachomzuiya ni kesi iliyoko mahkamani. Kwani unadhani wewe msajili kufuta cuf ndio mumefanikiwa. Kwa taarifa yako sisi tunaoumwa na cuf kwetu itakuwa safi sana kukifuta, maana itakuwa rahisi kutekeleza yetu tunayoyataka bila pingamizi ya kiongozi yeyote. Si wewe msajili tayari ulishazungumza na watu wa usalama kwamba umeamrishwa uifute cuf. Nakukumbusha kidogo, 1963 wananchi walishinda uchaguzi mukaja mukawapindua, 1985 Idrisa hakushinda uchaguzi mukawadharau wananchi, 1990 Salmini alipata kura chache sana mkamlazimisha kukalia kiti. Chaguzi za vyama vingi tokea 1995 mpaka 2015 wagombea wa urais wa ccm wanashindwa ila munalalazimisha wawe wameshinda bila kuona haya. Kumbuka muliuwa watu 20000 1964, Chemkapa kuwa watu 75 mwaka 1995, Omari Ali Juma tuna imani aliuliwa, Idrisa alilazimishwa kuachia madaraka, Jumbe pia nae ,Seif Sharif na kundi lake pia muliwafukuza. Sasa tunakusubiri ufute cuf ili tuchukue sheria mikononi mwetu maana huyu Seif huwa hapendi revenj, upo babu apo . Urojo udumu.
 
TataMadiba

TataMadiba

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2014
Messages
9,779
Likes
4,246
Points
280
Age
36
TataMadiba

TataMadiba

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2014
9,779 4,246 280
Mbona ni kawaida tu, si hata Lema huwa anafanya hivyo hivyo?​
 
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2010
Messages
7,352
Likes
2,616
Points
280
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2010
7,352 2,616 280
Mambo ya Lipumba na Seif CHADEMA inatoka wapi tena!? Khaaaa hivi hamuwezi kuishi bila kuiwaza CHADEMA?
 

Forum statistics

Threads 1,273,111
Members 490,296
Posts 30,471,854