Lipumba kumpa Kikwete ilani ya CUF ni dharau kwa CCM


mzozaji

mzozaji

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2010
Messages
257
Likes
4
Points
0
mzozaji

mzozaji

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2010
257 4 0
Wadau nimeipenda hii ya Lipumba kumpa JK ilani ya CUF eti iwasaidie kuchukua mambo! Wao CCM wanayo ya kwao na Lipumba anajua hilo ila Prof kwa ujanja aliitoa ili kuonyesha kuwa CCM hawana sera za maana wajifunze kuweka sera za kunufaisha taifa. That was a smart move.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,396
Likes
31,631
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,396 31,631 280
inabidi tupate e-mail ya jk tumpe na ya chadema
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
138
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 138 160
Wadau nimeipenda hii ya Lipumba kumpa JK ilani ya CUF eti iwasaidie kuchukua mambo! Wao CCM wanayo ya kwao na Lipumba anajua hilo ila Prof kwa ujanja aliitoa ili kuonyesha kuwa CCM hawana sera za maana wajifunze kuweka sera za kunufaisha taifa. That was a smart move.
watapata wapi ilani ya kulijenga taifa zaidi ya ile ya kwao ya kuliibia taifa?
huo ni ukweli kabisa tena ilani yao imejaa majungu, visa na mashairi ya taarabu
 
E

emrema

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
269
Likes
2
Points
0
E

emrema

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
269 2 0
Nilikuwa maeneo ya posta leo mchana muda mfupi kabla ya mshindi kutangazwa UKWELI watu hawakuvutiwa kabisa na Ushindi wa CCM HATA Magari yao yalipopita yalizomewa na kulikuwa hakuna mwamko kama wa miaka mingine.

Waandishi wajanja kesho mtuletee idadi ya wataohudhuria kuapishwa tulinganishe na miaka mingine. NAJUA NA HII MTACHAKACHUA NYIYI WAANDISHI. Ni wazi CCM haina mvuto tena na haina la kufanya isipokuwa kuomba support ya wapinzani ,Ilani za upinzani ni nzuri na ni vyema zifanyiwe kazi na zile za CCM.

Watu hawana matumaini Presha zinaojengeka siku ziendavyo.Serikali kwa umoja wake ifanye kitu cha kweli bila unafiki. Vinginevyo 2015 ni mashaka.
 
G

Gurtu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2010
Messages
1,210
Likes
10
Points
135
G

Gurtu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2010
1,210 10 135
Nilikuwa maeneo ya posta leo mchana muda mfupi kabla ya mshindi kutangazwa UKWELI watu hawakuvutiwa kabisa na Ushindi wa CCM HATA Magari yao yalipopita yalizomewa na kulikuwa hakuna mwamko kama wa miaka mingine.

Waandishi wajanja kesho mtuletee idadi ya wataohudhuria kuapishwa tulinganishe na miaka mingine. NAJUA NA HII MTACHAKACHUA NYIYI WAANDISHI. Ni wazi CCM haina mvuto tena na haina la kufanya isipokuwa kuomba support ya wapinzani ,Ilani za upinzani ni nzuri na ni vyema zifanyiwe kazi na zile za CCM.

Watu hawana matumaini Presha zinaojengeka siku ziendavyo.Serikali kwa umoja wake ifanye kitu cha kweli bila unafiki. Vinginevyo 2015 ni mashaka.
Usiwe na hofu, wakiona kwamba watahudhuria watu wachache watawasomba watu kwa malori
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
Nilikuwa maeneo ya posta leo mchana muda mfupi kabla ya mshindi kutangazwa UKWELI watu hawakuvutiwa kabisa na Ushindi wa CCM HATA Magari yao yalipopita yalizomewa na kulikuwa hakuna mwamko kama wa miaka mingine.

Waandishi wajanja kesho mtuletee idadi ya wataohudhuria kuapishwa tulinganishe na miaka mingine. NAJUA NA HII MTACHAKACHUA NYIYI WAANDISHI. Ni wazi CCM haina mvuto tena na haina la kufanya isipokuwa kuomba support ya wapinzani ,Ilani za upinzani ni nzuri na ni vyema zifanyiwe kazi na zile za CCM.

Watu hawana matumaini Presha zinaojengeka siku ziendavyo.Serikali kwa umoja wake ifanye kitu cha kweli bila unafiki. Vinginevyo 2015 ni mashaka.
Watachakachua tu, Makamba lazima aagize malori kusomba watu kama ilivyokuwa wakati wa kampeni.
 
mzozaji

mzozaji

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2010
Messages
257
Likes
4
Points
0
mzozaji

mzozaji

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2010
257 4 0
Watachakachua tu, makamba lazima aagize malori kusomba watu kama ilivyokuwa wakati wa kampeni.
Watapeleka wanajeshi na Polisi waliovalia kiraia kuujaza uwanja. Unajua Jeshini ni kutii amri tuu hakuna kingine.
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
4,003
Likes
1,443
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
4,003 1,443 280
Wadau nimeipenda hii ya Lipumba kumpa JK ilani ya CUF eti iwasaidie kuchukua mambo! Wao CCM wanayo ya kwao na Lipumba anajua hilo ila Prof kwa ujanja aliitoa ili kuonyesha kuwa CCM hawana sera za maana wajifunze kuweka sera za kunufaisha taifa. That was a smart move.
....ndio maana alisema pia "Ningelianza na HAKII..., lakini kumbe hapa si mahala pake!" lilikuwa dongo jingine kwa wanaccm, pia imedhihirika jana kuwa CCM hawana uvumilivu hata chembe na ustaarabu pia, kwani wao wakati Profesa anawapa mustakabali wa taifa wao wanamzomea sijui TATIZO NI USHABIKI au ndo YALEYALE:thinking: mmojawapo nilimuuliza "vipi umesikia alichosema Profesa?" unajua alijibuje? "...sijamsikia nilikuwa nashangilia USHINDI!!!!!!!!!!!!"
 
C

chama

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2010
Messages
8,005
Likes
14
Points
0
C

chama

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2010
8,005 14 0
Hii ya Lipumba ni muendelezo wa muafaka kati CUF na CCM; anampa Kikwete hiyo ilani aifanyie kitu gani? Hili ndio tatizo la hawa waganga njaa Lipumba yupo kwa ajili ya pesa za ruzuku si mpinzani.
 
K

Kifoi

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2007
Messages
892
Likes
269
Points
80
K

Kifoi

JF-Expert Member
Joined May 12, 2007
892 269 80
ivi chadema ndio wapinzani kama kweli ni wapinzani hakuna hata mchadema mmoja aliyeguswa hata shati na serikali ya ccm kama ni wapinzani kweli?
 

Forum statistics

Threads 1,237,158
Members 475,462
Posts 29,279,830