Lipumba kumpa Kikwete ilani ya CUF ni dharau kwa CCM


mzozaji

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2010
Messages
257
Likes
4
Points
0

mzozaji

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2010
257 4 0
Wadau nimeipenda hii ya Lipumba kumpa JK ilani ya CUF eti iwasaidie kuchukua mambo! Wao CCM wanayo ya kwao na Lipumba anajua hilo ila Prof kwa ujanja aliitoa ili kuonyesha kuwa CCM hawana sera za maana wajifunze kuweka sera za kunufaisha taifa. That was a smart move.
 

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
130
Points
160

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 130 160
Wadau nimeipenda hii ya Lipumba kumpa JK ilani ya CUF eti iwasaidie kuchukua mambo! Wao CCM wanayo ya kwao na Lipumba anajua hilo ila Prof kwa ujanja aliitoa ili kuonyesha kuwa CCM hawana sera za maana wajifunze kuweka sera za kunufaisha taifa. That was a smart move.
watapata wapi ilani ya kulijenga taifa zaidi ya ile ya kwao ya kuliibia taifa?
huo ni ukweli kabisa tena ilani yao imejaa majungu, visa na mashairi ya taarabu
 

emrema

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
269
Likes
2
Points
0

emrema

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
269 2 0
Nilikuwa maeneo ya posta leo mchana muda mfupi kabla ya mshindi kutangazwa UKWELI watu hawakuvutiwa kabisa na Ushindi wa CCM HATA Magari yao yalipopita yalizomewa na kulikuwa hakuna mwamko kama wa miaka mingine.

Waandishi wajanja kesho mtuletee idadi ya wataohudhuria kuapishwa tulinganishe na miaka mingine. NAJUA NA HII MTACHAKACHUA NYIYI WAANDISHI. Ni wazi CCM haina mvuto tena na haina la kufanya isipokuwa kuomba support ya wapinzani ,Ilani za upinzani ni nzuri na ni vyema zifanyiwe kazi na zile za CCM.

Watu hawana matumaini Presha zinaojengeka siku ziendavyo.Serikali kwa umoja wake ifanye kitu cha kweli bila unafiki. Vinginevyo 2015 ni mashaka.
 

Gurtu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2010
Messages
1,210
Likes
10
Points
135

Gurtu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2010
1,210 10 135
Nilikuwa maeneo ya posta leo mchana muda mfupi kabla ya mshindi kutangazwa UKWELI watu hawakuvutiwa kabisa na Ushindi wa CCM HATA Magari yao yalipopita yalizomewa na kulikuwa hakuna mwamko kama wa miaka mingine.

Waandishi wajanja kesho mtuletee idadi ya wataohudhuria kuapishwa tulinganishe na miaka mingine. NAJUA NA HII MTACHAKACHUA NYIYI WAANDISHI. Ni wazi CCM haina mvuto tena na haina la kufanya isipokuwa kuomba support ya wapinzani ,Ilani za upinzani ni nzuri na ni vyema zifanyiwe kazi na zile za CCM.

Watu hawana matumaini Presha zinaojengeka siku ziendavyo.Serikali kwa umoja wake ifanye kitu cha kweli bila unafiki. Vinginevyo 2015 ni mashaka.
Usiwe na hofu, wakiona kwamba watahudhuria watu wachache watawasomba watu kwa malori
 

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
887
Points
280

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 887 280
Nilikuwa maeneo ya posta leo mchana muda mfupi kabla ya mshindi kutangazwa UKWELI watu hawakuvutiwa kabisa na Ushindi wa CCM HATA Magari yao yalipopita yalizomewa na kulikuwa hakuna mwamko kama wa miaka mingine.

Waandishi wajanja kesho mtuletee idadi ya wataohudhuria kuapishwa tulinganishe na miaka mingine. NAJUA NA HII MTACHAKACHUA NYIYI WAANDISHI. Ni wazi CCM haina mvuto tena na haina la kufanya isipokuwa kuomba support ya wapinzani ,Ilani za upinzani ni nzuri na ni vyema zifanyiwe kazi na zile za CCM.

Watu hawana matumaini Presha zinaojengeka siku ziendavyo.Serikali kwa umoja wake ifanye kitu cha kweli bila unafiki. Vinginevyo 2015 ni mashaka.
Watachakachua tu, Makamba lazima aagize malori kusomba watu kama ilivyokuwa wakati wa kampeni.
 

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
3,962
Likes
1,420
Points
280

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
3,962 1,420 280
Wadau nimeipenda hii ya Lipumba kumpa JK ilani ya CUF eti iwasaidie kuchukua mambo! Wao CCM wanayo ya kwao na Lipumba anajua hilo ila Prof kwa ujanja aliitoa ili kuonyesha kuwa CCM hawana sera za maana wajifunze kuweka sera za kunufaisha taifa. That was a smart move.
....ndio maana alisema pia "Ningelianza na HAKII..., lakini kumbe hapa si mahala pake!" lilikuwa dongo jingine kwa wanaccm, pia imedhihirika jana kuwa CCM hawana uvumilivu hata chembe na ustaarabu pia, kwani wao wakati Profesa anawapa mustakabali wa taifa wao wanamzomea sijui TATIZO NI USHABIKI au ndo YALEYALE:thinking: mmojawapo nilimuuliza "vipi umesikia alichosema Profesa?" unajua alijibuje? "...sijamsikia nilikuwa nashangilia USHINDI!!!!!!!!!!!!"
 

chama

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2010
Messages
8,005
Likes
14
Points
0

chama

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2010
8,005 14 0
Hii ya Lipumba ni muendelezo wa muafaka kati CUF na CCM; anampa Kikwete hiyo ilani aifanyie kitu gani? Hili ndio tatizo la hawa waganga njaa Lipumba yupo kwa ajili ya pesa za ruzuku si mpinzani.
 

Kifoi

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2007
Messages
884
Likes
263
Points
80

Kifoi

JF-Expert Member
Joined May 12, 2007
884 263 80
ivi chadema ndio wapinzani kama kweli ni wapinzani hakuna hata mchadema mmoja aliyeguswa hata shati na serikali ya ccm kama ni wapinzani kweli?
 

Forum statistics

Threads 1,204,208
Members 457,149
Posts 28,146,019