Lipumba aitaka CHADEMA kusuluhisha mgogoro na Zitto Kabwe

Seif al Islam

JF-Expert Member
Nov 14, 2011
2,158
1,250
Ni moja ya maazimio ya mkutano wa baraza kuu la uongozi uliokaa kwa siku kadhaa jijini dar es salaam.
Source; chanel ten habari
 

politiki

JF-Expert Member
Sep 2, 2010
2,376
1,250
Ni moja ya maazimio ya mkutano wa baraza kuu la uongozi uliokaa kwa siku kadhaa jijini dar es salaam.
Source; chanel ten habari
Lipumba nikukumbushe usemi wa waswahili ndugu wakigombana ........mgogoro wenu na mbunge wa wawi mliachiwa mkatatua wenyewe na huu waachie wenyewe watautatua wenyewe kwani chadema ina viongozi imara na wenye uwezo mkubwa bila hivyo hiki chama kisingeweza kufika hapa kilipofika bila uongozi shupavu na imara.
 

steveachi

JF-Expert Member
Nov 7, 2011
6,789
2,000
Lipumba ni professa ila ana pumba nyingi sana kuliko maelezo,si akaushe tu kuliko kujiweka uchi?,mbona anaidhalilisha tasnia da uprofesseri
 

Enzymes

JF-Expert Member
Feb 14, 2013
4,340
2,000
Huyu ndumila kuwili tu. Afu nadhani katarget viti malaam, wote mnafahamu kuna kufumuliwa upya kwa baraza la maziri kuna kuja. Na ktk nyanja hii JK ni matumla!!
 

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Apr 13, 2011
71,275
2,000
Prof. Lipumba, Chadema wanacheza mchezo wa kuigiza wala wasikusumbuwe unless na wewe upo kwenye hii tamthilia.

Chadema waongo tu hawana lolote, wote wamoja.

Wanafifirisha sakata la Mwenyekiti wao kutembea na mbunge wake wa viti maalum kwa watu maalum.

cc Lilian Mbowe.
 

washwa washwa

JF-Expert Member
Jul 21, 2012
1,618
2,000
Prof. Lipumba, Chadema wanacheza mchezo wa kuigiza wala wasikusumbuwe unless na wewe upo kwenye hii tamthilia.

Chadema waongo tu hawana lolote, wote wamoja.

Wanafifirisha sakata la Mwenyekiti wao kutembea na mbunge wake wa viti maalum kwa watu maalum.

cc Lilian Mbowe.

kuwa mtetezi wa chakavu lazima uwe na akili kama za mwehu
 

Mndengereko

JF-Expert Member
Mar 24, 2011
7,230
2,000
Nitaanza kuwaona upinzani wako kitu kimoja na nitaendelea kuwasupport pale watakapoungana unless otherwise wote maselfishness tu hamna cha c.u.f,chadema wala n.c.c.r
 

Pyepye shola

JF-Expert Member
Aug 4, 2013
296
0
Lipumba ana pumba.. Amekuwa mfalme kwenye cuf yake hilo halioni... Hana jpya tena akigombea u mp hawez kupata labda pemba
 

Ben Saanane

Verified Member
Jan 18, 2007
14,594
2,000
Ni moja ya maazimio ya mkutano wa baraza kuu la uongozi uliokaa kwa siku kadhaa jijini dar es salaam.
Source; chanel ten habari

Illiterate Prof.

Tangu lini hatua za kinidhamu zikageuka kuwa migogoro?

Kwa hiyo yeye alishindwa kumaliza mgogoro na Hamad Rashid?

Hawa ndio maprofesa wanafiki wanaochimbia weledi wao ardhini

Hawezi kufanya Rational Analysis
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom