lipi ni sahihi?


Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Umeoa/umeolewa ushauri , mawazo au maelekezo yapi ni ya kuya fuata? unayopewa na mmeo/mkeo au wazazi? na kama mwenzi wako anafuata sana yale anayopewa na wazazi kulioko ya mmewe/mkewe je yupo sasa hihi? na kama hayupo sahihi wewe kama mme/mke ufanyeje?

Naomba mawazo yenu wana JF!!!!!!!!!
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
umeoa/umeolewa ushauri , mawazo au maelekezo yapi ni ya kuya fuata? Unayopewa na mmeo/mkeo au wazazi? Na kama mwenzi wako anafuata sana yale anayopewa na wazazi kulioko ya mmewe/mkewe je yupo sasa hihi? Na kama hayupo sahihi wewe kama mme/mke ufanyeje?

Naomba mawazo yenu wana jf!!!!!!!!!
a &b yote ni majibu sahihi
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
kila mtu atakupa maelekezo lakini wewe unatakiwa utumie akili yako kuya changanua...
uchukue yale tu unayojua unayahitaji nayatakusaidia hayajalishi nanani kayasema......
 
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
2,469
Likes
25
Points
145
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
2,469 25 145
Umepewa utashi wa kupambamnua na kuamua mabo.... Utumie...kuwa msikilizaji mzuri ila mwenye busara ya maamuzi!!
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
kila mtu atakupa maelekezo lakini wewe unatakiwa utumie akili yako kuya changanua...
uchukue yale tu unayojua unayahitaji nayatakusaidia hayajalishi nanani kayasema......
Sawa lakini ikatokea kwa asilimia 90 unafuata unayoambiwa na wazazi si ina maana mmeo/mkeo hana haja ya kuwa naye na pia kila analokuambia mmeo/mkeo kuhusu hayo mawazo uliyotoa kwa wazazi huambiliki unashikilia hayo hayo, kweli hii ni ndoa sahihi?
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
Sawa lakini ikatokea kwa asilimia 90 unafuata unayoambiwa na wazazi si ina maana mmeo/mkeo hana haja ya kuwa naye na pia kila analokuambia mmeo/mkeo kuhusu hayo mawazo uliyotoa kwa wazazi huambiliki unashikilia hayo hayo, kweli hii ni ndoa sahihi?
ni sawa kabisa kusikiliza wazazi wako lakini kuna umri unafikia unatakiwa uanze kutembea kwa miguu yako mwenyewe...
na kama uki oa/olewa ni wewe na mwenzio mnatakiwa mnajadiliana na kuchandiana mawazo na si wewe na wazazi wako..
na unatakiwa ujaribu kupunguza ambayo wazazi walikwambia na ujaribu sana ku mwelewa mkeo/mumeo....
kwani unatakiwa ukue kimwili na kiakili ....kwasababu kama Mungu akikujalia muda si mrefu na we utakuwa mzazi...
 
T

Tunga

Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
74
Likes
0
Points
0
T

Tunga

Member
Joined Nov 22, 2010
74 0 0
Unatakiwa kufuata ushauri mzuri bwana haijalishi umetoka kwa mzazi au mke....
 

Forum statistics

Threads 1,235,802
Members 474,742
Posts 29,236,346