Lipi ni jina sahihi kwa watoto wa namna hii

  • Thread starter kiboksi manyoya
  • Start date

kiboksi manyoya

kiboksi manyoya

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2016
Messages
381
Likes
302
Points
80
Age
39
kiboksi manyoya

kiboksi manyoya

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2016
381 302 80
Imezoeleka kuwaita watoto waliozaliwa kinyume na taratibu za ndoa kuitwa watoto wa nje ya ndoa, je watoto wanaozaliwa na mama ambaye yuko kwenye ndoa lakini kazaa na mchepuko bila mmewe kufahamu wataitwaje?
 
gollocko

gollocko

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
2,948
Likes
1,770
Points
280
gollocko

gollocko

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
2,948 1,770 280
Mtoto ni mtoto tu,
 
wadray

wadray

New Member
Joined
Nov 21, 2016
Messages
2
Likes
1
Points
5
Age
26
wadray

wadray

New Member
Joined Nov 21, 2016
2 1 5
Mtoto anakuwaj haramu wakati dhambi ni ya wazazi, mbn wakati mwingine watoto wa nje wanakuwa tegemezi ktk familia kuliko hata hao wanaoitwa harali.
 
Jurrasic Park

Jurrasic Park

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2013
Messages
3,459
Likes
5,332
Points
280
Jurrasic Park

Jurrasic Park

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2013
3,459 5,332 280
ATAITWA FaizaFoxy
 
mwambadog

mwambadog

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
1,750
Likes
1,403
Points
280
mwambadog

mwambadog

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
1,750 1,403 280
anaitwa lizaboni
 
mamaafacebook II

mamaafacebook II

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2016
Messages
2,474
Likes
3,385
Points
280
mamaafacebook II

mamaafacebook II

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2016
2,474 3,385 280
STUNTER yuko sahihi n Kwa sababu amepatikana Kwa njio isyo halal
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16,343
Likes
24,268
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
16,343 24,268 280
Mtoto msugua benchi.....

Au mtoto wa sub.........
 

Forum statistics

Threads 1,272,639
Members 490,036
Posts 30,455,712