Lini wanawake wa Tanzania watafuata haya maandiko

edwayne

JF-Expert Member
Apr 5, 2013
5,391
2,000
Wakati huo wanawake saba watamvamia mwanamume mmoja na kumwambia, “Chakula na mavazi tutajitafutia wenyewe, lakini wewe utuondolee aibu yetu, uturuhusu tuitwe kwa jina lako. Isaya 4:1
 

wined

JF-Expert Member
Nov 1, 2015
2,133
2,000
Naona hata hiyo 50/50 ijapo ipo kimaneno zaidi yaenda kufifia kila mtu atimize wajibu wake
 

Jamaa_Mbishi

JF-Expert Member
Jun 15, 2013
7,702
2,000
Wanaume wa Daslam naona mshaanza kujitoa ufahamu kwa kujifanya walemavu ili muhalalishe uben10 kwa kutumia maandiko matakatifu....eehhhh
Amakweli wanaume tunazidi kutoweka kwa kasi kwenye uso wa Dunia aiseeeee


Katika ubora wao, wanaume wa Dar oyeeeee!
 

Detective J

JF-Expert Member
Oct 17, 2016
13,192
2,000
Wanaume wa Daslam naona mshaanza kujitoa ufahamu kwa kujifanya walemavu ili muhalalishe uben10 kwa kutumia maandiko matakatifu....eehhhh
Amakweli wanaume tunazidi kutoweka kwa kasi kwenye uso wa Dunia aiseeeee
Hahaha wanaume wa dar wanapenda dezo sana. Wamesahau kuwa mwanaume ni mtafutaji. Wanataka wao ndio walelewe
 

Eminem jr

JF-Expert Member
May 21, 2018
1,969
2,000
Wanaume wa Daslam naona mshaanza kujitoa ufahamu kwa kujifanya walemavu ili muhalalishe uben10 kwa kutumia maandiko matakatifu....eehhhh
Amakweli wanaume tunazidi kutoweka kwa kasi kwenye uso wa Dunia aiseeeee
hahahah ninoma aiseee
 

Neybright

JF-Expert Member
Feb 1, 2017
5,679
2,000
Wanaume wa Daslam naona mshaanza kujitoa ufahamu kwa kujifanya walemavu ili muhalalishe uben10 kwa kutumia maandiko matakatifu....eehhhh
Amakweli wanaume tunazidi kutoweka kwa kasi kwenye uso wa Dunia aiseeeee
Daah nimecheka sana aiseeh
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom