Lini powers that be watakuwa na ujasari wa overhauling au decommissioning muungano


simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2009
Messages
12,921
Likes
3,509
Points
280
simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2009
12,921 3,509 280
Kwa hali ilivyo Muungano mmekuwa more of hindrance than help kuchochea maendeleo ya kijamii na Uchumi Zanzibar. Wanzazibari walio wengi hawana imani na Muungano hasa baada ya uchaguzi haramu wa marudio. Serikali iliyopo madarakani imekosa kabisa uhalali wa kisiasa kutawala Zanzibar. Katiba mpya na pendekezo la serikali tatu ilikuwa fursa adimu ya kujenga muungano mpya Tanzania. Mapendezo ya Warioba yalipigwa chini kwa dharau na mbembwe ya kukata viuno hapo Dodoma. Leo hii tupo kwenye crisis ambayo haijawahi kutokea .Lini watawala mtapata ujasari wa ku overhaul au decomission Muungano once and for all.
 
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,214
Likes
17,504
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,214 17,504 280
Kwa hali ilivyo Muungano mmekuwa more of hindrance than help kuchochea maendeleo ya kijamii na Uchumi Zanzibar. Wanzazibari walio wengi hawana imani na Muungano hasa baada ya uchaguzi haramu wa marudio. Serikali iliyopo madarakani imekosa kabisa uhalali wa kisiasa kutawala Zanzibar. Katiba mpya na pendekezo la serikali tatu ilikuwa fursa adimu ya kujenga muungano mpya Tanzania. Mapendezo ya Warioba yalipigwa chini kwa dharau na mbembwe ya kukata viuno hapo Dodoma. Leo hii tupo kwenye crisis ambayo haijawahi kutokea .Lini watawala mtapata ujasari wa ku overhaul au decomission Muungano once and for

Maandishi meengi lkn hakuna chochote ulichoandika pumba tupu! Ungeweza hata kuandika mistari miwili tu!
 

Forum statistics

Threads 1,237,315
Members 475,533
Posts 29,284,288