Lini MOE watatoa ajira za walimu walizo tangaza mwezi wa 8?


G

Goodhope12

Member
Joined
May 15, 2017
Messages
24
Likes
16
Points
5
G

Goodhope12

Member
Joined May 15, 2017
24 16 5
Jamani habari za muda huu?

Naiomba Wizara ya Elimu watuambie basi lini watatoa ajira za walimu walizotangaza nafasi zake mwezi wa 8. Vijana tunazisubiri sana tunaomba wizara husika itufikirie.

BORA WATOE MAJINA ELIGIBLE ILI WENGINE TUJUE NINI CHA KUFANYA.
Kwani hata kama nafasi zilikuwa chache lakini tunaomba watoe ili tujue jaman...!
 
G

Goodhope12

Member
Joined
May 15, 2017
Messages
24
Likes
16
Points
5
G

Goodhope12

Member
Joined May 15, 2017
24 16 5
AJIRA ZA WALIMU WA Biashara(economics),math, physics na Agriculture walizo utangazia uma lini watazitoa? walimu tarajali tunaomba wazitoe mapema ili tujue jamani.
Tuna iomba wizara ya elimu isikie kilio chetu jaman kwani wengine huku kitaa mambo hayaendi kabisa na tayari tulituma application kwa katibu mkuu wa moe. bora watoe hata kama hatuta kuwemo kwenye orodha poa tu.. ila tunaomba watoe jamani.
 
dariro

dariro

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2016
Messages
247
Likes
209
Points
60
dariro

dariro

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2016
247 209 60
Ntumekusikia,tutalifanyia kazi ndani mwezi huu na mwezi ujao
 
G

Goodhope12

Member
Joined
May 15, 2017
Messages
24
Likes
16
Points
5
G

Goodhope12

Member
Joined May 15, 2017
24 16 5
Habari za saizi.........
Napenda kuuliza lini tutegemee ajira za ualimu zile zilizotangazwa mwezi wa (8) za walimu wa Biashara(Economics), math , physics na agriculture.
 
ngafu.fijo

ngafu.fijo

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2015
Messages
1,012
Likes
770
Points
280
ngafu.fijo

ngafu.fijo

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2015
1,012 770 280
Subiri uhakiki wa umri upite
 
MBIIRWA

MBIIRWA

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2013
Messages
2,344
Likes
4,353
Points
280
MBIIRWA

MBIIRWA

JF-Expert Member
Joined May 24, 2013
2,344 4,353 280
kweli zama zimebadilika hadi walimu wanatuma maombi ya kazi.
 
LTN USU WA MADOSO

LTN USU WA MADOSO

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2016
Messages
1,199
Likes
859
Points
280
Age
49
LTN USU WA MADOSO

LTN USU WA MADOSO

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2016
1,199 859 280
Haha hahahahahah uhakiki ndoo watumishi wazinzi unaendelea mpaka uishe ndoo tutoe shortlist kudadeki
 
Mr.Junior

Mr.Junior

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2013
Messages
9,094
Likes
4,719
Points
280
Mr.Junior

Mr.Junior

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2013
9,094 4,719 280
Subiri kwanza wapo bize na uchaguzi Mdogo wa madiwani wakimaliza ndio watakuja huku.
 
A

Al-shabaab

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2013
Messages
1,703
Likes
269
Points
180
A

Al-shabaab

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2013
1,703 269 180
Tunahakiki mahudhurio kwanza
 
G

Goodhope12

Member
Joined
May 15, 2017
Messages
24
Likes
16
Points
5
G

Goodhope12

Member
Joined May 15, 2017
24 16 5
bb10c846d20af03300e77af960895760.jpg
KWAHIYO WATAKUWA WAMEBATILISHA MAOMBI YALE TULIYO TUMA MWEZI WA NANE? LAKINI HATA HIVYO MBONA HAWAJATOAPO NAFASI ZA KUTUMA KWA WENGINE WA MASOMO YA CHEMISTRY NA BIOLOGY PIA MBONA WALISEMA ZIPO NAFASI ZA WALIMU 92, NDG NAKUOMBA BASI TOA SOURCE YA HIYO TAARIFA YAKO.
 
G

Goodhope12

Member
Joined
May 15, 2017
Messages
24
Likes
16
Points
5
G

Goodhope12

Member
Joined May 15, 2017
24 16 5
MHESMIWA WAZIRI VIJANA TUNAKUOMBA TOA AJIRA ZA WALIMU WAPYA TULIZO TUMA MAOMBI MWEZI WA 8. Tunakuomba sana kama tumekukosea tunaomba tusamehe basi.
 
Mkumbo Health

Mkumbo Health

Member
Joined
Apr 17, 2016
Messages
37
Likes
11
Points
15
Mkumbo Health

Mkumbo Health

Member
Joined Apr 17, 2016
37 11 15
Mkuu anza kufikiri nje ya box, ukitegemea hizi ajira utakuwa disappointed mwishowe unapata frustration huku muda nao haukusubiri
 
Azarel

Azarel

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2016
Messages
11,600
Likes
12,088
Points
280
Azarel

Azarel

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2016
11,600 12,088 280
Inamaana Ajira zenu zina umuhimu kuliko wagonjwa wa Chato wasio na hospitali kubwa ya Rufaa?

Ualimu wenu una manufaa katika nchi hii kuliko mifugo ya Chato iliyokosa taa za barabarani tangu kupatikana kwa uhuru wa nchi hii ?
 
H

highness long

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2017
Messages
360
Likes
369
Points
80
H

highness long

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2017
360 369 80
Inamaana Ajira zenu zina umuhimu kuliko wagonjwa wa Chato wasio na hospitali kubwa ya Rufaa?

Ualimu wenu una manufaa katika nchi hii kuliko mifugo ya Chato iliyokosa taa za barabarani tangu kupatikana kwa uhuru wa nchi hii ?
Ajira ndo kila kitu kwa Maisha ya kitanzania, hizo taa anazomulikia gombe zinakera sana
 
Kumburian

Kumburian

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2017
Messages
266
Likes
1,019
Points
180
Age
113
Kumburian

Kumburian

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2017
266 1,019 180
Inamaana Ajira zenu zina umuhimu kuliko wagonjwa wa Chato wasio na hospitali kubwa ya Rufaa?

Ualimu wenu una manufaa katika nchi hii kuliko mifugo ya Chato iliyokosa taa za barabarani tangu kupatikana kwa uhuru wa nchi hii ?
Huyu jamaa ni mnafiki duuh
 
A

aminimganga

Member
Joined
Nov 4, 2017
Messages
6
Likes
2
Points
5
A

aminimganga

Member
Joined Nov 4, 2017
6 2 5
Hivi jamani naomba kuuliza ajira za wa sekondari lini zinatoka kwa anaejuwa maana watu wamesugulia mtaani sana kwa anajua au ni nini mpango wa serikali kwa vijana waliomaliza ualimu vyuo vikuu.
 

Forum statistics

Threads 1,213,046
Members 461,938
Posts 28,465,003