Lindi: Mwalimu ahukumiwa kwenda jela miaka 357! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lindi: Mwalimu ahukumiwa kwenda jela miaka 357!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kibanga Ampiga Mkoloni, Jun 12, 2012.

  1. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,935
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    CHADOMO WACHENI WIVu

    Jamani mbona mnalia lia ndio tumeanza mambo yetu, tukiwafunga manlia tukiwaacha manlia vipi nyinyi?

    Nape ndugu yangu upoooo, CCM Oyeeeeeee!!!!!!!


    [​IMG]
    545075_3243419768355_415331624_n.jpg
     
  2. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,148
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Huyu mwalimu ndio yule ANBEN wa kiwira?:madgrin:
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,271
    Likes Received: 3,945
    Trophy Points: 280
    CCM hoye kwa kufunga mwalimu na kumwachia huru CHENGE!
     
  4. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,568
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Hahahahahaha..
     
  5. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,742
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hongeleni mkuu naona mmeanza kazi kwa wanyonge wenu mnsowaonea kwa kila kitu!
     
  6. N

    Njaare JF-Expert Member

    #6
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 1,071
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wanchekesha mie. Waliokula dili la airbus si wapo mtaani! Dili za usafi na uniform muhimbili? Kiwanja cha serikali kuuzwa kwa METL? Buzwagi? Mgodi wa Buhemba?
     
  7. English Learner

    English Learner JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 344
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    This is onother curse eating justice and killing ccm. Small fishes are punished heavenly while the bigger are left to enjoy life and consume squandered public resources luxirously. God of mercy rescue our country!
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Jun 12, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,247
    Likes Received: 14,484
    Trophy Points: 280
    hii nchi wanaijua wenyewe ccm. mwalimu anafungwa miaka zaidi ya mia huku chenge , mafisadi yanatembea tena yapo bungeni yamejikalia na yanazidi kupewa vyeo
     
  9. d

    dguyana JF-Expert Member

    #9
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaonyesha watu wa ..M kama matojo vile sijui? Hawaeleweki yaani.
     
  10. K

    KISAKA MORIS JF-Expert Member

    #10
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe umesema.
     
  11. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #11
    Jun 12, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Wanaonewa vidagaa wakati mapapa yapo yanatamba mitaani keli hawa jamaa ni Chukua Chako Mapema
     
  12. t

    tubadilike-sasa JF-Expert Member

    #12
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 677
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hapana kaka huyu ni yule jamaa mwenye Kagoda, pia alishiriki kwenye issue ya ununuzi wa Radar na ununuzi wa vifaru vya jeshi
     
  13. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #13
    Jun 12, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Duu...357 yrs!!! wizi wa nini tena huo!!!!! Alitorosha Tembo kupeleka uarabuni nini!!!!!
     
  14. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #14
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,847
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    if only ningekuwa najua na naweza kutukana, sijui leo ingekuwaje.
     
  15. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #15
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,348
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Thread kama hizi hufanya niweke comments zangu pending kwa kuhofia Ban
     
  16. Jotojiwe

    Jotojiwe JF-Expert Member

    #16
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Haileti picha wala maandishi !!!!...
     
  17. h

    hans79 JF-Expert Member

    #17
    Jun 12, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Unahangaika kwa kufukuza kuku wa kisasa! Kama mnaweza anzeni na:-

    Chenge, Richmond walohusika wote mfano baasha kosa lake siwajui nawajua, kiwila, reli,bandari, epa, kagoda, melemeta,stimulate packages, panya kwenye halmashauri, mawaziri, iptl, rada pamoja na dege la rais, mapanki, korosho, powertiler, bot, safari za rais, vocha kilimo, tbs, atc, nyumba za serikali, pamba,utalii, madini, misitu, mauaji ya raia, wizi kura, mikataba yote mibovu nk.

    CHADEMA TEGEMEO LA WANYONGE
     
  18. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #18
    Jun 12, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,814
    Likes Received: 762
    Trophy Points: 280
    Tanzania ni zaidi uijuavyo!
     
  19. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #19
    Jun 12, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,391
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Yaani bora nihamie somalia,hivi huyu teacher na jairo,chenge,wezi wa epa,nani mwizi?
     
  20. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #20
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 11,000
    Likes Received: 1,881
    Trophy Points: 280
    Wezi wa kuku wanafungwa maisha,
    wezi wa mabillion wanawekewa ulinzi,
    lakini tutafika tu.
     
Loading...