Lilian Wasira kuzindua albam ya nyimbo za CHADEMA Landmark hotel


J

jigoku

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,397
Likes
127
Points
160
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,397 127 160
Mwanaharakati na mtoto wa waziri Wasira,Lilian Wasira ambae sasa ni kamanda wa chama cha CHADEMA ter 09/12/2013 pole Landmark hotel atazindua albam yake ya nyimbo za harakati za ukombozi(CHADEMA).

Albam hiyo yenye nyimbo sita inayokwenda kwa jina la KWAHERI CCM na kusheheni nyimbo kali ambazo zitachochea kuleta hamasa za ukombozi wa taifa hili.

karibu watanzania muda saa tano asubuhi, kiingilio ni bure.
Ili kuweka kumbukumbu sawa yeye si baba yake mzazi,namaanisha Wasira Waziri si baba mzazi wa Lilian,ila ni kweli kwamba waziri huyo ni baba wa Lilian,nadhani mleta mada aliteleza,na hata hivyo lengo lake mleta uzi si kuelezea Lilian kazaliwa na nani,bali kuuhabarisha umma juu ya uzinduzi wa album yenye nyimbo za ukombozi,ikumbukwe kwamba hata Afrika kusini waliimba sana kipindi hicho,jeshini huimba sana wakijiandaa kwenda vitani au wakiwa kwenye mafunzo,lkn hata wasukuma huimba wakiwa mashambani wakilima,hivyo ni namna bora ya kuleta hamasa.
Hongera Lilian Wassira.
 
O

obama sererea

Senior Member
Joined
Mar 13, 2012
Messages
101
Likes
1
Points
35
O

obama sererea

Senior Member
Joined Mar 13, 2012
101 1 35
Hawa watoto ni wajinga sana, wanatumia jina la wasira kujitafutia umaarufu wa kisiasa
Nenda bunda uliza nani mwenye haki miliki ya jina wasira ndipo uje hapa
Uwaite wajinga
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,691
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,691 280
Mwanaharakati na mtoto wa waziri Wasira,Lilian Wasira ambae sasa ni kamanda wa chama cha CHADEMA ter 09/12/2013 pole Landmark hotel atazindua albam yake ya nyimbo za harakati za ukombozi(CHADEMA).

Albam hiyo yenye nyimbo sita inayokwenda kwa jina la KWAHERI CCM na kusheheni nyimbo kali ambazo zitachochea kuleta hamasa za ukombozi wa taifa hili.

karibu watanzania muda saa tano asubuhi, kiingilio ni bure.
Acha urongo huyo siyo mtoto wa waziri Wasira.
 
chuki

chuki

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,694
Likes
17
Points
135
chuki

chuki

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,694 17 135
Nenda bunda uliza nani mwenye haki miliki ya jina wasira ndipo uje hapa
Uwaite wajinga
Mwambie ajiite Liliani George uone kama atauza hiyo Album.
Hawa mabinti mcharuko, they rape on a name which is already made.
 
uran

uran

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2013
Messages
1,210
Likes
35
Points
145
Age
48
uran

uran

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2013
1,210 35 145
Mwanaharakati na mtoto wa waziri Wasira,Lilian Wasira ambae sasa ni kamanda wa chama cha CHADEMA ter 09/12/2013 pole Landmark hotel atazindua albam yake ya nyimbo za harakati za ukombozi(CHADEMA).

Albam hiyo yenye nyimbo sita inayokwenda kwa jina la KWAHERI CCM na kusheheni nyimbo kali ambazo zitachochea kuleta hamasa za ukombozi wa taifa hili.

karibu watanzania muda saa tano asubuhi, kiingilio ni bure.
Tupe location ya landmark hotel. sio kila mtu anaijua!!
 
foshizzle

foshizzle

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2013
Messages
377
Likes
1
Points
0
foshizzle

foshizzle

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2013
377 1 0
Kwan we sio kijana,kwa hiyo unamzidi babu slaa wetu??
Hahahaaaaaa... white girl huo uchokozi. Ukitaka kujua nikoje njoo kwenye togather party pale kebby's. Usikose!
 
Last edited by a moderator:
U

Uchaguzi

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
915
Likes
2
Points
33
U

Uchaguzi

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
915 2 33
Mwanaharakati na mtoto wa waziri Wasira,Lilian Wasira ambae sasa ni kamanda wa chama cha CHADEMA ter 09/12/2013 pole Landmark hotel atazindua albam yake ya nyimbo za harakati za ukombozi(CHADEMA).

Albam hiyo yenye nyimbo sita inayokwenda kwa jina la KWAHERI CCM na kusheheni nyimbo kali ambazo zitachochea kuleta hamasa za ukombozi wa taifa hili.

karibu watanzania muda saa tano asubuhi, kiingilio ni bure.
Wassira Rais wetu mtarajiwa 2015 hawezi kuwa na mabinti wanaojiuza kama hawa.
Jina la Baba Yao Mzazi anaitwa George Bokore anaishi Bagamoyo.
 
O

obama sererea

Senior Member
Joined
Mar 13, 2012
Messages
101
Likes
1
Points
35
O

obama sererea

Senior Member
Joined Mar 13, 2012
101 1 35
Wassira Rais wetu mtarajiwa 2015 hawezi kuwa na mabinti wanaojiuza kama hawa.
Jina la Baba Yao Mzazi anaitwa George Bokore anaishi Bagamoyo.
Tatizo tunakariri na tunatoka nje ya mada hapa hebu naomba kujua nani mwenye haki miriki ya jina la wasira
 
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
1,374
Likes
17
Points
0
Age
25
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2013
1,374 17 0
Hahahaaaaaa... white girl huo uchokozi. Ukitaka kujua nikoje njoo kwenye togather party pale kebby's. Usikose!
Mmmmmhhhhhhhhh!!!!mi nipo Mwanza nakula sato
 
Last edited by a moderator:
W

Wimana

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
2,453
Likes
23
Points
145
W

Wimana

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
2,453 23 145
Hawa watoto ni wajinga sana, wanatumia jina la wasira kujitafutia umaarufu wa kisiasa
Mjinga ni wewe, hata huyo Wasira unayemtaja, anatumia jina ambalo si lake bali la Wasira.....kuna George, kuna Stephen, kuna Lilian na wengineo, hao wote wanatumia jina la Wasira!
 
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
834
Likes
2
Points
0
Age
26
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2013
834 2 0
nimekubali chadema ina majembe mengi mpaka watoto wa waziri wasira wapo. hata hivyo sishangai mbona baba yao mwaka 1995 alikuwa nccr mageuzi. sasa basi, chama cha baba yake ccm kitazeeka nae moja kwa moja mzee kwisha 2015 utaondoka nacho.
 
SIMBA45

SIMBA45

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2012
Messages
574
Likes
0
Points
0
SIMBA45

SIMBA45

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2012
574 0 0
Ongera dada lilian..al da best walalahoi tupo nyuma yako..
 
foshizzle

foshizzle

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2013
Messages
377
Likes
1
Points
0
foshizzle

foshizzle

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2013
377 1 0
Leo nmesoma kwenye gazeti eti chadema yadinda. Hahahaaaa....hawa wandishi wetu bana!
 
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2012
Messages
13,006
Likes
4,512
Points
280
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2012
13,006 4,512 280
Mwanaharakati na mtoto wa waziri Wasira,Lilian Wasira ambae sasa ni kamanda wa chama cha CHADEMA ter 09/12/2013 pole Landmark hotel atazindua albam yake ya nyimbo za harakati za ukombozi(CHADEMA).

Albam hiyo yenye nyimbo sita inayokwenda kwa jina la KWAHERI CCM na kusheheni nyimbo kali ambazo zitachochea kuleta hamasa za ukombozi wa taifa hili.

karibu watanzania muda saa tano asubuhi, kiingilio ni bure.
Sema mtoto wa ndugu yake Steven Wasira,huyu dada ajiangalie asigombana na Josephine,maana babu amekua honja honja
 
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
14,120
Likes
9,356
Points
280
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
14,120 9,356 280
Lilian tupo pamoja kamanda.Much respect.
 

Forum statistics

Threads 1,263,139
Members 485,792
Posts 30,143,859