Lile sakata la adam malima kukutwa na smg na mabegi ya dhahabu nasera limeishia wapi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lile sakata la adam malima kukutwa na smg na mabegi ya dhahabu nasera limeishia wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nyamemba, Apr 23, 2012.

  1. nyamemba

    nyamemba JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 669
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Tunaomba mwenye updates atujuze:A S angry::A S angry:
     
  2. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 8,960
    Likes Received: 2,695
    Trophy Points: 280
    lilikuwa ni UPEPO TU UMEPITA!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...