Lile Jambo kutoka kwa Rais Samia ni Leo, tega masikio yote mawili

Kipangaspecial

JF-Expert Member
Mar 30, 2020
14,025
2,000
Hotuba yake UN, inanifanya nisitarajie Jambo serious. Japo natamani aridhie Katiba mpya na demokrasia ndio Jambo kubwa kwa umoja na ustawi wa taifa letu.
Wapo wanaosema JK anam control, wakati kiuhalisia Samia ni copy ya kike ya JPM, wala hafananii JK leadership style, labda wanafanana kwenye uzembe wa kusimamia watumishi wa umma tu
 

Faana

JF-Expert Member
Dec 12, 2011
18,346
2,000
Tuliopo Idindilaumunyo yametupita, vipi kwani amepata shinikizo juu ya hayo mambo mawili?!!!
 

Good Father

JF-Expert Member
Feb 28, 2014
9,303
2,000
wananchi tunataka maendeleo sio katiba,
katiba wanataka wanasiasa.
Katiba sio hitajio la wananchi.

mwaka 2010 Kenya iliandika Katiba nzuri na bora lkn hadi leo 2021 bado haijatatua changamoto za wananchi, South Afrika vivyo hivyo n.k.
hivyo katiba sio mwarobaini.
kazi iendelee hadi 2040.
Wananchi wewe na nani?
 

Jameel2013

JF-Expert Member
Aug 21, 2014
735
1,000
Embu Fanya utafiti hapo mtaani kwako.
Maza hana mvuto watu wanamchukia sana mitaani huku tanganyika.
Jana tulikuwa sehemu tukawa tunadiscus hii ishu
Wananchi wanamchukia Sana huyu maza nahisi ni haya mambo ya tozo , na pia kauli zake za kibaguzi kijinsia , na kuonekana amekaa kizanzibari zaidi,
Mbona Magufuli alikaa kikatili na kikabila sn kuliko MARAIS wote EA lkn alishindwa kujua yy ni mwanadamu anapita tu katika mamlaka aliye pewa.
 

UHURU JR

JF-Expert Member
Jul 24, 2014
13,163
2,000
Tuna imani na Samia, hali mradi yule shetani yupo kuzimu, tumpe ushirikiano mama.

Dosari yake kwangu ni kuingizwa mkenge kesi ya Mbowe tu, lakini muda anao wa kurekebisha na DPP kamteuwa yeye.
Mtu anayeruhusu kuingizwa mkenge bado una imani nae tu? hatujui kesho na kesho kutwa ataingizwa mkenge jana.
 

mliberali

JF-Expert Member
Jul 13, 2012
9,442
2,000
Bwana Yesu asifiwe wapendwa.

Kama tulivyokwishatangaziwa na Mwenezi wa CCM komredi Shaka kuwa leo Rais Samia atakuwa na jambo letu.

Tega sikio hapa hapa bwashee.

Nawatakia Dominica yenye baraka!
Jambo gani ccm haijawahi kuwa serious, labda atuambie jinsia ya kike ndo raisi
 

Opportunity Cost

JF-Expert Member
Dec 10, 2020
9,059
2,000
Kama umemsikia Waziri was fedha Rais ametosha Sana na kuweka historia Tzn..

Mungu ampe mda Mrefu zaidi tutapata Neema.
 

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
89,736
2,000
Bwana Yesu asifiwe wapendwa.

Kama tulivyokwishatangaziwa na Mwenezi wa CCM komredi Shaka kuwa leo Rais Samia atakuwa na jambo letu.

Tega sikio hapa hapa bwashee.

Nawatakia Dominica yenye baraka!
Mama amepoteza ushawishi kwa kiwango cha kutisha sana !
 

Bila bila

JF-Expert Member
Dec 20, 2016
14,713
2,000
Bwana Yesu asifiwe wapendwa.

Kama tulivyokwishatangaziwa na Mwenezi wa CCM komredi Shaka kuwa leo Rais Samia atakuwa na jambo letu.

Tega sikio hapa hapa bwashee.

Nawatakia Dominica yenye baraka!
Mpaka Sasa hujapata hilo Jambo? Au ndo huu utopolo wa mkutano wa Chama cha makulaji?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom