Lile Jambo kutoka kwa Rais Samia ni Leo, tega masikio yote mawili

Kila Mbongo

Senior Member
Aug 28, 2017
159
250
Embu Fanya utafiti hapo mtaani kwako.
Maza hana mvuto watu wanamchukia sana mitaani huku tanganyika.
Jana tulikuwa sehemu tukawa tunadiscus hii ishu
Wananchi wanamchukia Sana huyu maza nahisi ni haya mambo ya tozo , na pia kauli zake za kibaguzi kijinsia , na kuonekana amekaa kizanzibari zaidi,
Sisi huku kwetu hakuna!
 

kitimtim

JF-Expert Member
Nov 24, 2010
969
1,000
Mmetupa Wakati Mgumu Sana Yaani Tumetega Masikio Mpaka Yanauma, Tangazeni/Semeni Lolote Tu

Ivumayo Haidumu,
Msitutishe!!!


Ama Ndiyo Mtasema Dulla Kapigwa Jana Kwa Point Wakati Wote Tumeona Live. Tupumzisheni Kidogo
Tupate Japo Kumeza Mate Kidogo



Ama Mzigo Mpya Wa Johnson And Johnson Mpango Wa Covax Tunaongezwa Dose. Ama Issue Ya Sensa
Au anataka kuendeleza bongo movie ya mbowe ni gaidi
 

Aisha j

JF-Expert Member
Sep 18, 2018
1,667
2,000
Sukuma gang masalia, mmeachwa wajane na yatima.

Nawapa ushauri wa bure mmpeane zamu ya kwenda kulinda kaburi la mungu wenu chato, mungu anayekufa, ajabu kwelikweli.

Hii ni zamu ya wakojani, wacha wale lakini hawatutesi wala kutujaza woga na hofu kama ulivyokuwa utawala wa ibilisi shetani wenu.
Kwakweli ⛔
 

elvischirwa

JF-Expert Member
Jan 26, 2013
10,718
2,000
Bwana Yesu asifiwe wapendwa.

Kama tulivyokwishatangaziwa na Mwenezi wa CCM komredi Shaka kuwa leo Rais Samia atakuwa na jambo letu.

Tega sikio hapa hapa bwashee.

Nawatakia Dominica yenye baraka!
Mbona tayari tumekwisha ufinya, mikeka tumeanua na shaba limesafishwa, ngoja tupumue chini ya mti kisha tutakusimulia ila nikudokeze tu lakini usimwambie mtu, matokeo ya uchaguzi.
 

Maghayo

JF-Expert Member
Oct 5, 2014
7,595
2,000
Tuna imani na Samia, hali mradi yule shetani yupo kuzimu, tumpe ushirikiano mama.

Dosari yake kwangu ni kuingizwa mkenge kesi ya Mbowe tu, lakini muda anao wa kurekebisha na DPP kamteuwa yeye.
Nakuunga mkono kabisa Matola.
 

Salary Slip

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
43,449
2,000
Haya mambo mawili(mojawapo)huenda ndio ambayo Mama leo atayaweka hadharani japo yote mawili yatafanywa kwa njia ya kuzuga tu.

Mchakato wa katiba mpya hata ukianza upya utakuwa ni wa kutaka kutuliza shinikizo lililopo na kuwatuliza wanaotupa misaada but they wil never be serious.

Kingine ni uwezekano wa kutangaza adhima yake ya kushirikisha wapinzani feki kwenye serikali ya mseto katika wakati watakaokuwa wameupanga ikiwa ni pamoja na kufanya mabadiliko ya katiba kuruhusu uundwaji wa serikali ya mseto na wanafuika watakuwa ni ACT na vyama vingine vidogo vidogo.

Haya hata kama hayatangazwa leo hii, ila mjue yako njiani na siku yoyote yatatangazwa rasimi kwanini ni mahitaji ya wakati, na kwa mazingira tuliyonayo, hayakwepeki, hivyo ni swala la muda tu.

Watalazimika kutekeleza mojawapo ya mambo hayo mawili hata kama hawapendi kama walivyolazimika kukubali kuanzisha kwa mfumo wa vyama vingi mwaka 1992.
 

msovero

JF-Expert Member
Jun 30, 2019
693
1,000
Uzinduzi wa kampeni ya maendeleo na ustawi wa taifa na mapambano dhidi ya UVIKO-19.

#Ujanja ni kuchanja
 

zandrano

JF-Expert Member
Jan 24, 2017
4,408
2,000
wananchi tunataka maendeleo sio katiba,
katiba wanataka wanasiasa.
Katiba sio hitajio la wananchi.

mwaka 2010 Kenya iliandika Katiba nzuri na bora lkn hadi leo 2021 bado haijatatua changamoto za wananchi, South Afrika vivyo hivyo n.k.
hivyo katiba sio mwarobaini.
kazi iendelee hadi 2040.
 

USSR

JF-Expert Member
Jul 15, 2015
6,338
2,000
Haya mambo mawili(mojawapo)huenda ndio ambayo Mama leo atayaweka hadharani japo yote mawili yatafanywa kwa njia ya kuzuga tu.

Mchakato wa katiba mpya hata ukianza upya utakuwa ni wa kutaka kutuliza shinikizo lililopo na kuwatuliza wanaotupa misaada but they wil never be serious.

Kingine ni uwezekano wa kutangaza adhima yake ya kushirikisha wapinzani feki kwenye serikali ya mseto katika wakati watakaokuwa wameupanga ikiwa ni pamoja na kufanya mabadiliko ya katiba kuruhusu uundwaji wa serikali ya mseto na wanafuika watakuwa ni ACT na vyama vingine vidogo vidogo.

Haya hata kama hayatangazwa leo hii, ila mjue yako njiani na siku yoyote yatatangazwa rasimi kwanini ni mahitaji ya wakati, na kwa mazingira tuliyonayo, hayakwepeki, hivyo ni swala la muda tu.

Watalazimika kutekeleza mojawapo ya mambo hayo mawili hata kama hawapendi kama walivyolazimika kukubali kuanzisha kwa mfumo wa vyama vingi mwaka 1992.
Bandiko la kiazi mmoja hivi hapa JF wewe na lema ndio watabiri wa kizazi hiki

USSR
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom