Likitokea hili wakati nafungua video kwenye uzi nifanyeje?

fimboyaasali

JF-Expert Member
Jan 14, 2011
2,843
2,000
Unaangalia uzi fulani, na huo uzi una video, ukiifungua hiyo video unaambiwa view attachment lakini nikikliki haifunguki.

Wadau kwa hapo nifanyeje ili niione hiyo video?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom