Lijualikali: Acacia hawajakubali kulipa, magufuli anatudanganya

Mystery

JF-Expert Member
Mar 8, 2012
13,495
2,000
Kwa mfumo wa nchi yetu hivi sasa unatumika ule mfumo wa hadithi ya Mfalme mbabe na mkali kupita kiasi ambaye yuko uchi, lakini wananchi kwa hofu wwanaogopa kumwambia Mfalme uko uchi, badala yake wanamdanganya na kumwanbia Mfalme kwa hilo vazi lako ulilolivaa unapendeza sana!

Hivi ni nani hapa TZ katika viongozi wa ngazi za juu mwenye uthubutu wa kumwambia Mkulu kuwa antembea akiwa mtupu?
 

GoPPiii.

JF-Expert Member
Oct 6, 2014
1,482
2,000
Kiki zinafanya watu tudanganywe,Why Give people hopes that you exactly know aren't real?
CCM watueleze ukweli watakuwa huru siku zote.
 

Crimea

JF-Expert Member
Mar 25, 2014
9,850
2,000
Hivi Magufuli kwanini asiwapige risasi hawa wanaojifanya wasemaji wa hii acacia?
 

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Apr 13, 2011
71,314
2,000
Hilo Lijua Likali limenishangaza sana. Hususan alipotoa mfano wa makosa ya Nyerere, akaongelea vijiji vya ujamaa. Kwanini asiongelee mikataba ya madini wakati wa Nyerere?

Kama haelewi apitie kumbukumbu za mikataba ya Almasi huko Mwadui ya wakati wa Nyerere.

Kama haelewi kuhusu vijiji vya ujamaa, aelewe kuwa kuna wana JF wanaelezea kuwa ilikuwa ni jinai, apitie hapa: Kwa hili nyerere unayakujibu the hague
 

The Invincible

JF-Expert Member
May 6, 2006
5,737
2,000
Hilo Lijua Likali limenishangaza sana. Hususan alipotoa mfano wa makosa ya Nyerere, akaongelea vijiji vya ujamaa. Kwanini asiongelee mikataba ya madini wakati wa Nyerere?

Kama haelewi apitie kumbukumbu za mikataba ya Almasi huko Mwadui ya wakati wa Nyerere.
Na wewe mwalimu wa Kiswahili unasubiri Noah?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom