Life without stress.


St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,968
Likes
1,276
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,968 1,276 280
bibi%2Bna%2Bbabu.jpg


Source:Mjengwa.

Tazama picha kisha utafakari,kama nchi imejaa watu ambao hawana wasiwasi wa maisha yao safari yetu ya ukombozi itafanikiwa?
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,341
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,341 280
haya ndio maishaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,968
Likes
1,276
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,968 1,276 280
haya ndio maishaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa


Na kama kungekuwa na kipimo cha furaha nadhani hawa watu wangetushinda wengi sana humu duniani.
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,341
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,341 280
Na kama kungekuwa na kipimo cha furaha nadhani hawa watu wangetushinda wengi sana humu duniani.
kweli kabisa......hapo ushirikiano wanaupa kipaumbele sana....kama watz tungekuwa na ushirikiano huu tungekuwa mbali
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,968
Likes
1,276
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,968 1,276 280
kweli kabisa......hapo ushirikiano wanaupa kipaumbele sana....kama watz tungekuwa na ushirikiano huu tungekuwa mbali


Na ukiwauliza matarajio yao kwa siku za usoni si ajabu wakakujibu "nitafurahi sana mjukuu wangu yule anayemaliza la saba mwaka huu akiolewa na mwalimu".
 
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
5,411
Likes
733
Points
280
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
5,411 733 280
bibi%2Bna%2Bbabu.jpg


Source:Mjengwa.

Tazama picha kisha utafakari,kama nchi imejaa watu ambao hawana wasiwasi wa maisha yao safari yetu ya ukombozi itafanikiwa?
Hawa ni wanyalukolo wa Iringa wanafurahia ushindi wa chadema dhidi ya ccm hapo Iringa mjini ; wapo sehemu za Kihesa wanabwia ULANZI!!
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
watu kama hawa ndo wanaishi maisha marefu.....
 

Forum statistics

Threads 1,235,187
Members 474,353
Posts 29,213,809