Life is about living,free spirit stress free mambo ya ujenzi Mmwachie mume | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Life is about living,free spirit stress free mambo ya ujenzi Mmwachie mume

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Natalia, Oct 19, 2012.

  1. N

    Natalia JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wanawake Jenga ndio uolewe.usisubiri kitchen party upewe Godoro.na baada ya harusi akianza shughuli ya viwanja eti kujenga mwambie ushajenga .ajemge yake ,ndoa ndoano akili kichwani..
     
  2. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Firstlady wa Uamsho@work!
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,022
    Likes Received: 5,191
    Trophy Points: 280
    ubinafsi tu na uchoyo,
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    kwanza makinda kafanikiwa lile tatizo??

    Tena ukiolewa unakuwa malkia
     
  5. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Its true mwanamke kuwa na nyumba kunakupa uhuru na kupunguza manyanyaso.whether am married or not swala la kumilik mjengo na kuwa financialy independent to me its a must.
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,220
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
    Wenzio mama zetu sio mafisadi. Sasa hadi tumalize elimu za juu kabisa, tupate kazi, tununue vigodoro na dressing table, kiwanja, kujenga, finishing! Furnishing bado! Afu ndo tuolewe, si tutaolewa wabibi? Tunakutana vijana wadogo, tunapendana na kusaka kila mali pamoja. That way hatunyanyasiki manake unajua bei ya tofali hadi ya kioo cha bafuni! Challenge za kustruggle zinatuweka karibu zaidi. Chezeiya mume kupiga mzinga wa 50 tau asubuhi asubuhi? You dont know what you are missing!
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,718
    Trophy Points: 280
    ha ha....umeiremba sana asubuhi yangu...thx...
     
  8. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    [Preta] nahisi kukuita iv, bi madolare kaweka 'senema'
    mpya.. Mpitie msema kweli [gsfsonwin] na mheshimiwa [Mtambuzi]
    mydia [Nivea] natamani sauti yako!..
    Come on kibande hii
     
  9. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    teh yani was thinking of u,af naandika comment nikuite..teh Mwenzangu asa tumuiteje..teh wale wale wanawaza kwa kutumia Mate
     
  10. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    wanawake wenye uwezo wa kujenga bila msaada wa wanaume ni wachache sana. Wengi twatamani kujenga, lakini kipato duni ndo kikwazo
     
  11. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,790
    Likes Received: 1,515
    Trophy Points: 280
    yani wala si masikhara !she really missing it!
     
  12. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 27,846
    Likes Received: 6,696
    Trophy Points: 280
    Nilivyosoma tu heading nikajua ni Natalia..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 7,129
    Likes Received: 1,928
    Trophy Points: 280
    Nashangaa wewe unang'aa ng'aa macho hapa JF .......Sasa hivi ungekuwa Paris unafanya shoping na ku-make lovee.......Lakini utaweza wapi mzazi wako hana PHD....wewe mwenyewe ni product ya UPE.

    Vipi! nikupgie ndogondogo kwa Natalia akupe kibarua, na navyomjua hausigelo anamlipa US dolar 500 kwa dakika
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,022
    Likes Received: 5,191
    Trophy Points: 280
    hahahahahaaaaaaa
     
  15. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,141
    Likes Received: 917
    Trophy Points: 280
    Natalia is back... Hebu tueleze wa umejenga wapi new york au mexico city?
     
  16. N

    Natalia JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nimejengewa na wazazi wangu nyumba Tatu moja kunduchi na mbili masaki.wazazi wangu waliuziwa na serikali.na Huku mume wangu kanunua nyumba kaweka Jina langu
     
  17. N

    Natalia JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mwanaume wangu yupo kazini watoto shule sina la kufanya na shop online blog Mara nipo jamii forum Mara Tmz Mara u turn .ndio kazi yangu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    nipigie basi pande.

    Nimefulia hadi natoka unga.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 7,129
    Likes Received: 1,928
    Trophy Points: 280
    Check hapa chini..........halafu niambie unataka kazi gani nimuarifu Natalia

     
  20. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kumbe vya kupewa sasa kwanini unapiga mayowe humu.

     
Loading...