Licha ya kwenda na Waganga wa Kienyeji 17 Nigeria, hatimaye Rivers United FC yakubali Kuuza Mechi kwa Tsh Bilioni 2 na Kesho wanafungwa

dem boy

JF-Expert Member
Nov 4, 2016
4,196
2,000
Sikulazimishi uiamini hii Taarifa yangu ila Taarifa ambazo nimezipata kutoka katika Chanzo changu ndani ya Yanga SC na Wadhamini wao kimenihakikishia kuwa wameshamalizana Kimjini Mjini na Rivers United FC.

Licha ya kwamba Klabu ya Yanga imesafiri na takribani Waganga wa Kienyeji 17 ambapo 7 wanatoka Pemba na Unguja, 3 wanatoka Mwanza, 4 Kilwa, 2 Rukwa, 3 Mtwara na 1 Dar es Salaam Kigamboni ila tayari Wadhamini wa Yanga SC kwa Kushirikiana na Viongozi wameshamalizana Kimjini Mjini na Klabu ya Rivers.

Mpango ulianza Kusukwa hapa hapa Dar es Salaam baada ya Kufungwa na upesi sana Wadhamini wa Yanga kwa kumtuma Kaimu CEO wao Senzo walimtuma atangulie na Mzigo wa maana ( Pesa ) ambayo inakadiriwa kufika Tsh Billion 2.

Kwa Kuogopa lawama za Mashabiki na kujiweka katika Hatari ya Kutoaminika nao hasa Timu inapoelekea katika Mabadiliko ambapo Wadhamini hao wanaitaka mno Klabu ili waendelee Kupiga Pesa zaidi na Kuwaaminisha Mashabiki wao kuwa Wamesajili vyema imewalazimu wajitoboe mfukoni na kumalizana Kimjini Mjini na Rivers United FC.

Kwa wale Wapenzi ( Mashabiki ) wa Simba SC kuanzia sasa tujiandae na tujipange Kisaikolojia kwa Tambo kutoka kwa Yanga SC kwani kwa Taarifa nilizohakikishiwa ni kwamba Kesho Rivers United FC anafungwa ama Goli 2 kwa 0 au 3 kwa 1 na Yanga SC na kuendelea na Mashindano.

Nasisitiza sikulazimishi uamini Uzi huu.
Unatapatapa sana we jamaa...Rivers hawapewi kitu na kupigwa wanapigwa.
 

King klax

JF-Expert Member
Jul 10, 2015
3,651
2,000
Sikulazimishi uiamini hii Taarifa yangu ila Taarifa ambazo nimezipata kutoka katika Chanzo changu ndani ya Yanga SC na Wadhamini wao kimenihakikishia kuwa wameshamalizana Kimjini Mjini na Rivers United FC.

Licha ya kwamba Klabu ya Yanga imesafiri na takribani Waganga wa Kienyeji 17 ambapo 7 wanatoka Pemba na Unguja, 3 wanatoka Mwanza, 4 Kilwa, 2 Rukwa, 3 Mtwara na 1 Dar es Salaam Kigamboni ila tayari Wadhamini wa Yanga SC kwa Kushirikiana na Viongozi wameshamalizana Kimjini Mjini na Klabu ya Rivers.

Mpango ulianza Kusukwa hapa hapa Dar es Salaam baada ya Kufungwa na upesi sana Wadhamini wa Yanga kwa kumtuma Kaimu CEO wao Senzo walimtuma atangulie na Mzigo wa maana ( Pesa ) ambayo inakadiriwa kufika Tsh Billion 2.

Kwa Kuogopa lawama za Mashabiki na kujiweka katika Hatari ya Kutoaminika nao hasa Timu inapoelekea katika Mabadiliko ambapo Wadhamini hao wanaitaka mno Klabu ili waendelee Kupiga Pesa zaidi na Kuwaaminisha Mashabiki wao kuwa Wamesajili vyema imewalazimu wajitoboe mfukoni na kumalizana Kimjini Mjini na Rivers United FC.

Kwa wale Wapenzi ( Mashabiki ) wa Simba SC kuanzia sasa tujiandae na tujipange Kisaikolojia kwa Tambo kutoka kwa Yanga SC kwani kwa Taarifa nilizohakikishiwa ni kwamba Kesho Rivers United FC anafungwa ama Goli 2 kwa 0 au 3 kwa 1 na Yanga SC na kuendelea na Mashindano.

Nasisitiza sikulazimishi uamini Uzi huu.
Na ww wamekuweka kwenye kitengo gani?
 

Mtanzanias

JF-Expert Member
Jul 30, 2021
213
500
Sikulazimishi uiamini hii Taarifa yangu ila Taarifa ambazo nimezipata kutoka katika Chanzo changu ndani ya Yanga SC na Wadhamini wao kimenihakikishia kuwa wameshamalizana Kimjini Mjini na Rivers United FC.

Licha ya kwamba Klabu ya Yanga imesafiri na takribani Waganga wa Kienyeji 17 ambapo 7 wanatoka Pemba na Unguja, 3 wanatoka Mwanza, 4 Kilwa, 2 Rukwa, 3 Mtwara na 1 Dar es Salaam Kigamboni ila tayari Wadhamini wa Yanga SC kwa Kushirikiana na Viongozi wameshamalizana Kimjini Mjini na Klabu ya Rivers.

Mpango ulianza Kusukwa hapa hapa Dar es Salaam baada ya Kufungwa na upesi sana Wadhamini wa Yanga kwa kumtuma Kaimu CEO wao Senzo walimtuma atangulie na Mzigo wa maana ( Pesa ) ambayo inakadiriwa kufika Tsh Billion 2.

Kwa Kuogopa lawama za Mashabiki na kujiweka katika Hatari ya Kutoaminika nao hasa Timu inapoelekea katika Mabadiliko ambapo Wadhamini hao wanaitaka mno Klabu ili waendelee Kupiga Pesa zaidi na Kuwaaminisha Mashabiki wao kuwa Wamesajili vyema imewalazimu wajitoboe mfukoni na kumalizana Kimjini Mjini na Rivers United FC.

Kwa wale Wapenzi ( Mashabiki ) wa Simba SC kuanzia sasa tujiandae na tujipange Kisaikolojia kwa Tambo kutoka kwa Yanga SC kwani kwa Taarifa nilizohakikishiwa ni kwamba Kesho Rivers United FC anafungwa ama Goli 2 kwa 0 au 3 kwa 1 na Yanga SC na kuendelea na Mashindano.

Nasisitiza sikulazimishi uamini Uzi huu.
Bingwa wa kubadilisha gia angani kwenye ubora wako, unaanza kutengeneza mazingira mapema umeshachungulia kwenye vibuyu vyako umeona genge lako linakwenda kugaragazwa unakuja na ugoro mwingine apa,
 

Penison

JF-Expert Member
Nov 4, 2017
5,163
2,000
Wale Rivers hata walicheza 7 uwanjani Yanga hana uwezo wa kuwafunga Nigeria.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom