Let's talk about savings: Ikitokea umeachishwa/umeacha kazi leo, una akiba ya kukutosha kwa siku ngapi?

Quinine Mwitu

JF-Expert Member
Oct 19, 2014
5,211
2,000
Nashangaa una-like 12 tu na hii ya kwangu ya 13...ulichozungumza ndio ukweli wenyewe na wengi huwa wanatoboa alafu baadae wanakula kuku kwa mrija
mi kuna siku nilifanya utafiti,mwezi huo sikunununa stock yoyote ya chakula,ikawa kila siku nazama mfukoni kufanya manunuzi,aisee mbona niliijuta,ilikuwa inaweza fika hadi 20 per day hapo ndio nilikuja kugundua kweli msosi una tu cost
 

Banyasa

JF-Expert Member
Jun 3, 2011
238
250
Msisahau kumshirikisha Mungu katika savings. Bila Mungu yanatokea majanga na kuchota savings zako zote. Wadau wote mmechangia sahihi kabisa. Mimi naamini katika investment lakini kumtegemea na kumuhusisha Mungu inasaidia zaidi
 

DiasporaUSA

JF-Expert Member
Aug 27, 2016
23,019
2,000
Msisahau kumshirikisha Mungu katika savings. Bila Mungu yanatokea majanga na kuchota savings zako zote. Wadau wote mmechangia sahihi kabisa. Mimi naamini katika investment lakini kumtegemea na kumuhusisha Mungu inasaidia zaidi
Umenena sawa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom