Leticia Nyerere: WaTanzania wengi wamepoteza uzalendo kwa taifa lao!


M

Mundu

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2008
Messages
2,720
Likes
35
Points
145
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2008
2,720 35 145
Amesema waTanzania, hivyo automatic CCM, CUF, NCCR-Mageuzi, CHADEMA na vyama vingine vyote nao wanahusika na kupotea kwa uzalendo huu
kwani kila anachosema ni sahihi? Wewe hukubaliani nami kuwa CCM haina uzalendo na nchi hii?
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,237
Likes
87
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,237 87 135
Huyo ndio wale macho wanayo lakini hayaoni masikio wanayo lakini hayasikii wao uongo ndio waujuao.
Tunaweza kutofautiana kwa mambo mengi tuuu bila tatizo lolote ila kuwadhihaki waasisi na viongozi wetu haileti picha nzuri
 
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
12,493
Likes
2,620
Points
280
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
12,493 2,620 280
Nyerere mwenyewe ni nani asiyejuwa kuwa alikuwa mtu wa dhihaka? yeye amekufa na hati miliki ya kudhihaki watu na wengine wasimdhihaki?

Anadhihakiwa papa itakuwa Nyerere?





Huyo mwanamke ni muongo tena bila haya.
MUD alivyodhahakiwa na yule jamaa wa aya za shetani mkaja juu
 
swagazetu

swagazetu

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
3,987
Likes
343
Points
180
swagazetu

swagazetu

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
3,987 343 180
alidhani kwa kuwa ni mtoto wa mwl akisema tu wataamini!huko malekani nako kuna vjj.huwezi jua alikuwa USA ya wapi.
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,027
Likes
18,142
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,027 18,142 280
Jamani, huyu mama anaejiita Leticia Nyerere, ni bado mke wa mtoto wa Nyerere?

Uongo anaousema ni huu, kuwa na kukaa kwake Merekani hajawahi kuona "Baba wa Taifa la Merekani George Washington" akidhihakiwa;

Dah! huo ni uongo wa wazi wazi, machache haya hapa ya kudhihakiwa George Washington:







Leticia, kuna tons and tons za dhihaka kwa George Washington. Unalidanganya bunge na Watanzania kwa ujumla kwani tunakuona live, kwa kuwa eti umekaa USA.

Wewe inaonesha ulikuwa unakaa USA lakini huijui USA au unaona Watanzania tu wajinga kiasi cha kutudangaya kijinga namna hiyo?

Inaonesha u mfinyu sana wa mawazo.

Wakwanza wewe unalidhihaki jina la Nyerere kwani umeshaachika na bado unalitumia kama una hati miliki nalo.
Mtu anaweza kusema kwa kukaa kwake Argentina hajawahi kuona Che Guevara akidhihakiwa, kumbe akawa anaongelea Argentina ya Manzese.

Tumuulize anaongelea Marekani gani kwanza? Isije kuwa anaongelea Marekani ya Kariakoo shimoni.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
62,484
Likes
31,502
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
62,484 31,502 280
alidhani kwa kuwa ni mtoto wa mwl akisema tu wataamini!huko malekani nako kuna vjj.huwezi jua alikuwa USA ya wapi.
Si mtoto wa mwalimu, aliwahi kuwa mke wa mtoto wa mwalimu, alishapigwa chini zamani sana kwa mujibu wa habari za hapa na pale ni kigaga tu.
 
K

kenwood

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
757
Likes
5
Points
35
K

kenwood

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
757 5 35
Soma vizuri post yangu. Analidangaya bunge na Watanzania, Kama lengo lake Nyerere asidhihakiwe angesema tu hivyo na si kudanganya eti "mimi nimekaa Merekani na Washington hadhihakiwi huko".

Uongo wa nini nyinyi magwanda?
Huu ni umbea ws Kike, mods nawaomba muanzishe jukwaa la wanawake umbea ili mkutane huko
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
62,484
Likes
31,502
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
62,484 31,502 280
haya maccm ndo maana nayaita mapunguziro hivi unamaanisha nini kwa hoja yako hiyo kwamba watu waendelee kumkashifu baba wa taifa eti tu kwasababu wamarekani wanafanya hivyo kwa babayao siyo! Lkn nyie maccm hiv ni kwanini akiri zenu mmehamishia ma------ni hii kweri ni akiri ndogo we gamba ajuzamkuu utatahiri lini akiri yako mbona umri umeenda akiri bado sifuri.!

Nyambafu afu mkitukanwa oh bavicha wamenitusi wkt mnajitukana wenyewe ------ we
Hoja hapa si kukashifiwa, wewe punguani, hata kusoma umeshindwa?

Ki maadili ya Kitanzania kumkashifu mtu ni vibaya sana, mfano kitendo cha Slaa kumpora mtu mke, ile ni kashfa ya hali ya juu sana na haikubaliki ki maadili, wacha ya Tanzania hata ya nje a Tanzania.

Hoja hapa ni "dhihaka" unajuwa maana ya dhihaka?

Halafu huyo muongo mwenzenu anasema amekaa Merekani hajaona George Washington akidhihakiwa. Huo tumebainisha hapa kuwa ni uongo wa wazi wazi. Labda wadanganye misukule wenzake.
 
B

Bigaraone

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
724
Likes
5
Points
35
Age
48
B

Bigaraone

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2011
724 5 35
Si ujinga tu. Kuolewa ni utumwa hata ubadili jina la ukoo wako?

Halafu si jina tu, amesema uongo nisome vizuri.

Isitoshe, amesma "mimi Nyerere ni Mkwe wangu" huo pia ni uongo usahihi angesema "mimi Nyerere (alikuwa) Mkwe wangu".

Very confusing indeed. Wewe tatizo lako nini? Kwamba Nyerere kama baba wa Taifa aendelee kudhihakiwa au aenziwe kwa yale mema yake? Na sisi wengine hatukumsikiliza Laetiticia Nyerere. Sasa what is the context that has led her to say what she has said. Hapo ndipo tuangalie ukweli wa kile alichosema. Na yeye ameishi Amerika na si lazima aanze kuchimba vitu ambavyo ni destructive and irrelevant au mind poisoning. Yeye kwake George Washington is to Americans what Nyerere is to Tanzanians. Kama msimamo wake uko hivyo why waste time digging issues that do no match her belief.

Halafu jina ni jina tu. Na yeye ndiye mwenye utashi wa kulitumia. Kwanini alazimishwe kuliacha? Unataka atumie lipi? Kwa faida ya nani? Kama ambavyo huwezi kumchagulia jina usimchagulie mkwe wake
 
L

laigwenan

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2012
Messages
325
Likes
3
Points
35
L

laigwenan

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2012
325 3 35
Jamani, huyu mama anaejiita Leticia Nyerere, ni bado mke wa mtoto wa Nyerere?

Uongo anaousema ni huu, kuwa na kukaa kwake Merekani hajawahi kuona "Baba wa Taifa la Merekani George Washington" akidhihakiwa;

Hivi ile kesi ya LEMA Kuwa WAZIRI MKUU NI MUONGO ILIISHIA WAPI VILE !!!!!!! Dada yangu huna haja ya kumsafisha mwenzio kwa mikono Michafu Oga kwanza!,Kumbuka Mawaziri wengi wa Chama Chako ni Waongo Kweli kweli Wakosoe kwanza hao kabla ya kuja kwetu huku
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
28,160
Likes
33,112
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
28,160 33,112 280
Hebu nendeni msibani huko Kisesa. Watu mmefiwa na Kiongozi wenu bado mmeshupaa na George Washngton kukashifiwa.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
62,484
Likes
31,502
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
62,484 31,502 280
sasa hii itajenga barabara? au hospital? wewe ajuza jaribu kukua
Kwanini usimuulize Leticia? kupoteza muda bure mchango wake wa uongo ndio unajenga barabara au hospital? ujinga mtupu.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
62,484
Likes
31,502
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
62,484 31,502 280
Hivi ile kesi ya LEMA Kuwa WAZIRI MKUU NI MUONGO ILIISHIA WAPI VILE !!!!!!! Dada yangu huna haja ya kumsafisha mwenzio kwa mikono Michafu Oga kwanza!,Kumbuka Mawaziri wengi wa Chama Chako ni Waongo Kweli kweli Wakosoe kwanza hao kabla ya kuja kwetu huku
Kuna watu wana viwanda vya uongo - Kikwete

Halafu mpaka leo bado hujaelewa hilo alikuwa anaambiwa nani?
 
STEIN

STEIN

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
1,765
Likes
4
Points
135
STEIN

STEIN

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
1,765 4 135
Leticia alipata ubunge kutokana na "kujuana" kwake na Mbowe...
Vick Kamata alipata ubunge kwa kujuana na ..................., Hadi Mjomba wake kampigia debe kapata ukuu wa Mkoa kutokana na.............

Jaza mwenyewe.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
62,484
Likes
31,502
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
62,484 31,502 280
Very confusing indeed. Wewe tatizo lako nini? Kwamba Nyerere kama baba wa Taifa aendelee kudhihakiwa au aenziwe kwa yale mema yake? Na sisi wengine hatukumsikiliza Laetiticia Nyerere. Sasa what is the context that has led her to say what she has said. Hapo ndipo tuangalie ukweli wa kile alichosema. Na yeye ameishi Amerika na si lazima aanze kuchimba vitu ambavyo ni destructive and irrelevant au mind poisoning. Yeye kwake George Washington is to Americans what Nyerere is to Tanzanians. Kama msimamo wake uko hivyo why waste time digging issues that do no match her belief.

Halafu jina ni jina tu. Na yeye ndiye mwenye utashi wa kulitumia. Kwanini alazimishwe kuliacha? Unataka atumie lipi? Kwa faida ya nani? Kama ambavyo huwezi kumchagulia jina usimchagulie mkwe wake
Tatizo langu ni kwanini muwe waongo? na kwanini mtetee uongo?

Mnawatuma wabunge wenu kwenda kudangaya pale bungeni? Hamna haya?
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,237
Likes
87
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,237 87 135
kwani kila anachosema ni sahihi? Wewe hukubaliani nami kuwa CCM haina uzalendo na nchi hii?
Samahani mkuu, mimi na masuala ya vyama ni vitu 2 tofauti kabisa. Kwenye uzi huu inasemwa waTanzania na siyo chama fulani. Naomba unisamehe kwa hilo mkuu.
 
Mfichua siri

Mfichua siri

Senior Member
Joined
Jun 19, 2012
Messages
135
Likes
1
Points
0
Mfichua siri

Mfichua siri

Senior Member
Joined Jun 19, 2012
135 1 0
Tatizo langu ni kwanini muwe waongo? na kwanini mtetee uongo?

Mnawatuma wabunge wenu kwenda kudangaya pale bungeni? Hamna haya?
Wewe ni mgeni na uongo?? Mbona Kikwete ameshawahi kudanganya Watanzania kwamba ataleta maisha bora kwa kila Mtanzania? au hukumbuki Pinda alivyolidanganya Bunge? usishtuke sana bana!!!
 

Forum statistics

Threads 1,262,752
Members 485,679
Posts 30,132,037