Leticia Nyerere: WaTanzania wengi wamepoteza uzalendo kwa taifa lao!


Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,595
Likes
534
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,595 534 280
Leticia alipata ubunge kutokana na "kujuana" kwake na Mbowe...
 
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
18,948
Likes
7,599
Points
280
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
18,948 7,599 280
Huyu dada ana undugu na jasonbourne?
 
Last edited by a moderator:
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,248
Likes
343
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,248 343 180
FaizaFoxy Wewe lengo lako hasa ni nini? Kwamba ihalalishwe kumdhihaki baba wa taifa?
Yes...Faizafoxy kwa itikadi yake kali ya kidini na kwa saabu Nyerere ni Mkristo ni sawa tu akidhihakiwa. Kudhihaki ni kutukana na kutukana ni dhambi.
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,248
Likes
343
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,248 343 180
Leticia alipata ubunge kutokana na "kujuana" kwake na Mbowe...
Hivi kuna mbunge ye yote mwanamke "viti maalum" aliyeupata ubunge bila kujuana au kuwa 'KITANDA MAALUM" na kiongozi ye yote ndani ya chama chake?
\mwacheni leticia ale hata kama ni kitanda maalum cha mbowe....hao waliojazana huko ccm na wengine tangu waingie hawajawahi kuuliza hata swali la nyongeza mbona hamwasemi?
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
63,116
Likes
32,921
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
63,116 32,921 280
Leticia alipata ubunge kutokana na "kujuana" kwake na Mbowe...
Yaani huyu mama ni bongolala kweli kweli, Hata sijui ni kwanini asimame pale na kulidanganya bunge na Watanzania.

"Kuna watu wana viwanda vya uongo" - Kikwete

Huyu Leticia ni mmoja wa wenye hivyo viwanda.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
63,116
Likes
32,921
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
63,116 32,921 280
Yes...Faizafoxy kwa itikadi yake kali ya kidini na kwa saabu Nyerere ni Mkristo ni sawa tu akidhihakiwa. Kudhihaki ni kutukana na kutukana ni dhambi.
Nyerere mwenyewe ni nani asiyejuwa kuwa alikuwa mtu wa dhihaka? yeye amekufa na hati miliki ya kudhihaki watu na wengine wasimdhihaki?

Anadhihakiwa papa itakuwa Nyerere?





Huyo mwanamke ni muongo tena bila haya.
 
pandagichiza

pandagichiza

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2013
Messages
2,062
Likes
788
Points
280
pandagichiza

pandagichiza

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2013
2,062 788 280
Amekaa USA hakuona George Washington akidhihakiwa.
"HAKUONA". Unataka kumlazimisha?
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
63,116
Likes
32,921
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
63,116 32,921 280
Amekaa USA hakuona George Washington akidhihakiwa.
"HAKUONA". Unataka kumlazimisha?
Huyo ndio wale macho wanayo lakini hayaoni masikio wanayo lakini hayasikii wao uongo ndio waujuao.
 
respect wa boda

respect wa boda

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2013
Messages
4,491
Likes
1,400
Points
280
respect wa boda

respect wa boda

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2013
4,491 1,400 280
Jaamni huyu mama anaejiita Leticia Nyerere, ni bado mke wa mtoto wa Nyerere?

Uongo anaousema ni huu, kuwa na kukaa kwake Merekani hajawahi kuona "Baba wa Taifa la Merekani George Washington" akidhihakiwa;

Dah! huo ni uongo wa wazi wazi, machache haya hapa ya kudhihakiwa George Washington:







Leticia, kuna tons and tons za dhihaka kwa George Washington. Unalidanganya bunge na Watanzania kwa ujumla kwani tunakuona live, kwa kuwa eti umekaa USA.

Wewe inaonesha ulikuwa unakaa USA lakini huijui USA au unaona Watanzania tu wajinga kias cha kutudangaya?

Inaonesha u mfinyu sana wa mawazo.

Wakwanza wewe unalidhihaki jina la Nyerere kwani umeshaachika na bado unalitumia kama una hati miliki nalo.
haya maccm ndo maana nayaita mapunguziro hivi unamaanisha nini kwa hoja yako hiyo kwamba watu waendelee kumkashifu baba wa taifa eti tu kwasababu wamarekani wanafanya hivyo kwa babayao siyo! Lkn nyie maccm hiv ni kwanini akiri zenu mmehamishia ma------ni hii kweri ni akiri ndogo we gamba ajuzamkuu utatahiri lini akiri yako mbona umri umeenda akiri bado sifuri.!

Nyambafu afu mkitukanwa oh bavicha wamenitusi wkt mnajitukana wenyewe ------ we
 
S

sawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
2,713
Likes
356
Points
180
S

sawa

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
2,713 356 180
da magamba mnakazi sana,unajua tafsri yako inaweza haribu dhima nzima ya nini unataka kutuaminisha,dhima ni kuwa tusidhalau viongozi wetu wakuu wa taifa
 
K

Kelvin Temba

Member
Joined
Apr 18, 2013
Messages
79
Likes
3
Points
13
Age
53
K

Kelvin Temba

Member
Joined Apr 18, 2013
79 3 13
kumpisha mtu mzima kwenye kiti sio uzalendo hayo ni maadili, na ni sisi wenyewe tumeyavuja kwa kusema mwanafunzi ana haki ya kukaa kwenye kiti kwenye basi, lakini hapo nyuma ilikuwa wanajua mtu mzima anapishwa kwenye kiti lakini walipoambiwa na hawa watu wa sumatra basi tena wana haki ya kukaa ndiyo basi.
kuhusu uzalendo wa nchi, tatizo ni uogo umezidi na uongo ni dhambi. na nchi ikiongozwa na dhambi watu wake wanakuwa sio binadamu wanakuwa kama wanyama maana anayewaongoza ni shetani baba wa uongo lakini kwenye ukweli shetani atakimbia. ndiyo maana hatuendi mbele katika uchumi tumemkabidhi shetani kila kitu kwa uongo.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
63,116
Likes
32,921
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
63,116 32,921 280
Kwa nini Winnie aliachika,ila hadi leo anaitwa Winnie Mandela?
Si ujinga tu. Kuolewa ni utumwa hata ubadili jina la ukoo wako?

Halafu si jina tu, amesema uongo nisome vizuri.

Isitoshe, amesma "mimi Nyerere ni Mkwe wangu" huo pia ni uongo usahihi angesema "mimi Nyerere (alikuwa) Mkwe wangu".
 
A

appriciator

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2013
Messages
276
Likes
1
Points
0
A

appriciator

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2013
276 1 0
Lazima atete hilo jina la Nyerere ndiyo ulaji wake.
 

Forum statistics

Threads 1,272,334
Members 489,924
Posts 30,447,865