Leticia Nyerere: WaTanzania wengi wamepoteza uzalendo kwa taifa lao!


Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,237
Likes
87
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,237 87 135
Mbunge Leticia Nyerere amesema waTanzania wengi wamepoteza uzalendo kwa Taifa lao.

Amesema uzalendo maana yake ni kuipenda bendera ya nchi yako na kuheshimu waasisi au viongozi wa taifa lako, anasema anashangaa siku hizi utaona kwenye daladala mtoto mdogo au kijana amekaa kwenye kiti huku mtu mzima au mzee amesimama na hakuna anayekemea hilo.

Hayo ameyasema leo bungeni wakati akichangia taarifa ya kamati ya mambo ya nje na ushirikiano wa kimataifa.
 
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2008
Messages
2,720
Likes
35
Points
145
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2008
2,720 35 145
Mbunge Leticia Nyerere amesema waTanzania wengi wamepoteza uzalendo kwa Taifa lao.
CCM ndio imepoteza uzalendo...Na hii inaonyesha kwa maneno na matendo ya wanachama na viongozi wao.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
62,478
Likes
31,497
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
62,478 31,497 280
Jamani, huyu mama anaejiita Leticia Nyerere, ni bado mke wa mtoto wa Nyerere?

Uongo anaousema ni huu, kuwa na kukaa kwake Merekani hajawahi kuona "Baba wa Taifa la Merekani George Washington" akidhihakiwa;

Dah! huo ni uongo wa wazi wazi, machache haya hapa ya kudhihakiwa George Washington:







Leticia, kuna tons and tons za dhihaka kwa George Washington. Unalidanganya bunge na Watanzania kwa ujumla kwani tunakuona live, kwa kuwa eti umekaa USA.

Wewe inaonesha ulikuwa unakaa USA lakini huijui USA au unaona Watanzania tu wajinga kiasi cha kutudangaya kijinga namna hiyo?

Inaonesha u mfinyu sana wa mawazo.

Wakwanza wewe unalidhihaki jina la Nyerere kwani umeshaachika na bado unalitumia kama una hati miliki nalo.
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,237
Likes
87
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,237 87 135
CCM ndio imepoteza uzalendo...Na hii inaonyesha kwa maneno na matendo ya wanachama na viongozi wao.
Amesema waTanzania, hivyo automatic CCM, CUF, NCCR-Mageuzi, CHADEMA na vyama vingine vyote nao wanahusika na kupotea kwa uzalendo huu
 
H

hans79

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2011
Messages
3,802
Likes
26
Points
145
H

hans79

JF-Expert Member
Joined May 4, 2011
3,802 26 145
FaizaFoxy Inasaidia nini wananchi?
 
Last edited by a moderator:
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,088
Likes
379
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,088 379 180
Hivi kuna kitu huwa anakijua? Anaishi kwenye Tanzania yake tu
 
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
14,932
Likes
3,008
Points
280
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2011
14,932 3,008 280
Kumbe tatizo ni kutumhia jina la nyerere huku ameachika??
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,563
Likes
1,598
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,563 1,598 280
FaizaFoxy Mapovu ya nini
 
Last edited by a moderator:
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
12,493
Likes
2,620
Points
280
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
12,493 2,620 280
sasa hii itajenga barabara? au hospital? wewe ajuza jaribu kukua
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,225
Likes
4,573
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,225 4,573 280
Huyu mama kwa jinsi anavyoongeaga huwa anaonekana kituko, wabunge huwa wanajipanganga kumzodoa hata kabla hajainuka.
Huwa anajiona yuko exposed sana kwa vile ameishi nje kumbe hamna kitu.
 
naumbu

naumbu

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
4,097
Likes
5,494
Points
280
naumbu

naumbu

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
4,097 5,494 280
Yeye amesema hajaona hizo dhihaka na wewe unalazimisha kuwa ameziona!!Kama unavyojilazimisha kushangaa mwanamke kutumia jina la mumewe wakati wameshaachana,au na wewe tukuorodheshee majina yao?
 
M

matawi

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2010
Messages
2,055
Likes
12
Points
135
M

matawi

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2010
2,055 12 135
Jaamni huyu mama anaejiita Leticia Nyerere, ni bado mke wa mtoto wa Nyerere? Uongo anaousema ni huu, kuwa na kukaa kwake Merekani hajawahi kuona "Baba wa Taifa la Merekani George Washington" akidhihakiwa;Dah! huo ni uongo wa wazi wazi, machache haya hapa ya kudhihakiwa George Washington:
Leticia, kuna tons and tons za dhihaka kwa George Washington. Unalidanganya bunge na Watanzania kwa ujumla kwani tunakuona live, kwa kuwa eti umekaa USA.Wewe inaonesha ulikuwa unakaa USA lakini huijui USA au unaona Watanzania tu wajinga kias cha kutudangaya?Inaonesha u mfinyu sana wa mawazo.Wakwanza wewe unalidhihaki jina la Nyerere kwani umeshaachika na bado unalitumia kama una hati miliki nalo.
Hili jibu nimelipenda I really like JF
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
62,478
Likes
31,497
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
62,478 31,497 280
Wewe lengo lako hasa ni nini? Kwamba ihalalishwe kumdhihaki baba wa taifa?
Soma vizuri post yangu. Analidangaya bunge na Watanzania, Kama lengo lake Nyerere asidhihakiwe angesema tu hivyo na si kudanganya eti "mimi nimekaa Merekani na Washington hadhihakiwi huko".

Uongo wa nini nyinyi magwanda?
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,232
Likes
7,078
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,232 7,078 280

Wewe umeona yeye hajaona........
 

Forum statistics

Threads 1,262,689
Members 485,656
Posts 30,130,148