Leseni za wachimbaji wadogo wa madini hazitambuliki Babati


Triple A

Triple A

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
778
Likes
46
Points
45
Triple A

Triple A

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
778 46 45
Waziri mwenye dhamana hii tunakuomba ufuatilie hili, kwa ujumla hali sio nzuri tunakuomba uingilie kati leseni zinazotolewa na serikali kupitia ofisi yako hazitambuliki hapa Babati.
 
Triple A

Triple A

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
778
Likes
46
Points
45
Triple A

Triple A

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
778 46 45
Huu uzi una miaka miwili hapa jamvini,lakini suala langu linalohusu migodi ya kuchimba mchanga bado haijashughulikiwa
 
Triple A

Triple A

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
778
Likes
46
Points
45
Triple A

Triple A

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
778 46 45
Jamani watanzania wenzangu naombeni ushauri maana naona kama sitendewi haki
 
Triple A

Triple A

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
778
Likes
46
Points
45
Triple A

Triple A

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
778 46 45
Hizi leseni za uchimbaji wa madini mbona haziheshimiwi hapa babati inaonekana kama sio nyaraka za serikali?
 
Triple A

Triple A

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
778
Likes
46
Points
45
Triple A

Triple A

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
778 46 45
Waziri wa madini tunaomba uangalie
 
Triple A

Triple A

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
778
Likes
46
Points
45
Triple A

Triple A

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
778 46 45
Yaani serikali inatoa leseni alafu inashindwa kusimamia leseni husika,matokeo yake sisi wananchi tunaanza kutoana ngeu kisa viongozi wameshindwa kusimamia hili
 

Forum statistics

Threads 1,274,335
Members 490,676
Posts 30,508,769