Leo tarehe 25 october CHADEMA hawaji kuisahau milele walivyobwagwa | Page 5 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo tarehe 25 october CHADEMA hawaji kuisahau milele walivyobwagwa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by YEHODAYA, Oct 25, 2016.

  1. YEHODAYA

    YEHODAYA JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2016
    Joined: Aug 9, 2015
    Messages: 11,794
    Likes Received: 11,155
    Trophy Points: 280
    Mwaka jana tarehe kama hii ni siku CHADEMA wapobwagwa na CCM uchaguzi mkuu
    Baadhi ya Mambo ninayokumbuka siku hiyo

    1.CHADEMA usiku wa kuamkia tarehe 25 OCTOBA WALIKESHA wakisherehekea na kutarajia ushindi hewa wa Mgombea Uraisi wao.Pombe za bure zilimwagwa kwenye mabaa mengi watu wakiongelea kwa mbwembwe na wakiwa wamejaa matumaini hewa kuwa mtu wao atashinda

    2.Walilaghai wanachama wao kuwa waende na peni zao eti peni za tume zinabadilisha matokeo wacha watu wanunue peni madukani .Siku hiyo ilivunja rekodi kwa mauzo ya peni ambazo baadaye baada ya matokeo kutangazwa zilitupwa majalalani kama nuksi

    3.Tarehe hiyo wafanyabiashara wengi hasa wa kutokea mikoa ya Arusha,kilimanjaro na Manyara hawaji kuisahau kwani ilikuwa ndio siku ya mazishi rasmi ya pesa zao walizochanga mamilioni wakitarajia CHADEMA itashinda kuwa zingerudi .Leo ikiwa ni mwaka mmoja toka pesa zao zizame hawana hamu na CHADEMA wakisikia CHADEMA inatajwa wanasikia presha inapanda
     
  2. Mwakaboko King

    Mwakaboko King JF-Expert Member

    #81
    Oct 27, 2016
    Joined: Apr 22, 2015
    Messages: 1,083
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Mwisho na kifo cha uchumi wa wezi, wahujumu uchumi na mafisadi kama wewe lazima mpige kelele kwa kunyonyolewa kwa maji ya moto
     
  3. a

    artch2311 JF-Expert Member

    #82
    Nov 5, 2016
    Joined: Jan 5, 2016
    Messages: 580
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 80
    Wenzio wamekuwa na aibu kudai eti bara waliibiwa kura za uraisi
     
  4. M

    Mgango JF-Expert Member

    #83
    Nov 14, 2016
    Joined: Oct 27, 2016
    Messages: 2,349
    Likes Received: 1,039
    Trophy Points: 280
    Pole sana. Siyo cdm tu hata upande wa pili pia hawataisahau kutokana na kichapo walichopata ambapo pasipo kuwepo wale wasiomjua na kumwombea Mungu tungekuwa tunaongea mambo mengine kwa sababu ktk mazingira hayo kusingekuwepo haja ya mgao wa kilo kumi kumi ili kupitisha noniino
     
  5. Gangongine

    Gangongine JF-Expert Member

    #84
    Nov 17, 2016
    Joined: Dec 31, 2015
    Messages: 3,866
    Likes Received: 1,756
    Trophy Points: 280
    Lofa katika ubora wako!!
     
  6. Super Sub Steve

    Super Sub Steve JF-Expert Member

    #85
    Jul 7, 2018
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 10,740
    Likes Received: 3,162
    Trophy Points: 280
    Kuna watu wanaisoma namba
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...