Leo tarehe 25 october CHADEMA hawaji kuisahau milele walivyobwagwa | Page 4 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo tarehe 25 october CHADEMA hawaji kuisahau milele walivyobwagwa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by YEHODAYA, Oct 25, 2016.

  1. YEHODAYA

    YEHODAYA JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2016
    Joined: Aug 9, 2015
    Messages: 11,794
    Likes Received: 11,157
    Trophy Points: 280
    Mwaka jana tarehe kama hii ni siku CHADEMA wapobwagwa na CCM uchaguzi mkuu
    Baadhi ya Mambo ninayokumbuka siku hiyo

    1.CHADEMA usiku wa kuamkia tarehe 25 OCTOBA WALIKESHA wakisherehekea na kutarajia ushindi hewa wa Mgombea Uraisi wao.Pombe za bure zilimwagwa kwenye mabaa mengi watu wakiongelea kwa mbwembwe na wakiwa wamejaa matumaini hewa kuwa mtu wao atashinda

    2.Walilaghai wanachama wao kuwa waende na peni zao eti peni za tume zinabadilisha matokeo wacha watu wanunue peni madukani .Siku hiyo ilivunja rekodi kwa mauzo ya peni ambazo baadaye baada ya matokeo kutangazwa zilitupwa majalalani kama nuksi

    3.Tarehe hiyo wafanyabiashara wengi hasa wa kutokea mikoa ya Arusha,kilimanjaro na Manyara hawaji kuisahau kwani ilikuwa ndio siku ya mazishi rasmi ya pesa zao walizochanga mamilioni wakitarajia CHADEMA itashinda kuwa zingerudi .Leo ikiwa ni mwaka mmoja toka pesa zao zizame hawana hamu na CHADEMA wakisikia CHADEMA inatajwa wanasikia presha inapanda
     
  2. m

    mwanachi huru Member

    #61
    Oct 25, 2016
    Joined: Oct 15, 2016
    Messages: 25
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 5
    wanaogopa kujenga dar ati wataonekana ukawa wanaleta dvpment. ni kuhama tu hakuna namna sana
     
  3. Qurie

    Qurie JF-Expert Member

    #62
    Oct 25, 2016
    Joined: Aug 9, 2015
    Messages: 1,774
    Likes Received: 1,467
    Trophy Points: 280
    Buhahahahahahaha
     
  4. t

    treborx JF-Expert Member

    #63
    Oct 25, 2016
    Joined: Jul 11, 2015
    Messages: 4,510
    Likes Received: 2,071
    Trophy Points: 280
    Woga wa CCM na serikali yake dhidi ya UKAWA hauakisi ushindi wa kishindo ambao anausema mtoa hoja hapa. Wanajua wenyewe siri yao...
     
  5. Lupyeee

    Lupyeee JF-Expert Member

    #64
    Oct 25, 2016
    Joined: Jun 28, 2016
    Messages: 2,689
    Likes Received: 2,818
    Trophy Points: 280
    Pia siku ya Leo mafisadi chadema walizikwa rasmi
     
  6. m

    mwanachi huru Member

    #65
    Oct 25, 2016
    Joined: Oct 15, 2016
    Messages: 25
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 5
    si wajua wakikanyaga jani wanahisi ni nyoka
     
  7. Mashimba Son

    Mashimba Son Verified User

    #66
    Oct 25, 2016
    Joined: Dec 22, 2014
    Messages: 775
    Likes Received: 671
    Trophy Points: 180
    Chadema wajanja Sana walijua Kuwa watashindwa wakajikita katika uuzaji WA T-shirt na bendera za chama hawakuwa na jipya na wajinga walipatikana T-shirt Elfu 15...? Yenye sura Ya lowassa....!!
     
  8. P

    Pohamba JF-Expert Member

    #67
    Oct 25, 2016
    Joined: Jun 2, 2015
    Messages: 16,594
    Likes Received: 25,754
    Trophy Points: 280
    Eti Peni za Tume ya Uchaguzi zilikuwa zinaipendelea CCM. Nyumbu wakavamia Madukani kununua Peni. Mbowe Mungu anakuona!
     
  9. bridalmask

    bridalmask JF-Expert Member

    #68
    Oct 25, 2016
    Joined: Jan 14, 2015
    Messages: 2,168
    Likes Received: 1,093
    Trophy Points: 280
    MASIKINI,KUMBE CCM WALISHA TUMIA GOLI LA MKONO NA HATA ALIYEPEWA USHINDI HAJUI ALISHANDAJE NA KUPANGIWA CHA KUFANYA SASA.
    ILA HAKIKA MUDA UTASEMA NA DAIMA GIZA HALIKUWAHI KUSHINDA NURU...LOADING ALUTA CONTINUA VICTORY ASCERTA....VIVA UKAWA..VIVA ENL...VIVA MAALIM
     
  10. Ze Heby

    Ze Heby JF-Expert Member

    #69
    Oct 25, 2016
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 4,104
    Likes Received: 2,295
    Trophy Points: 280
    Hii inahusiana vipi na Jukwaa la Elimu?
     
  11. zubery360

    zubery360 Senior Member

    #70
    Oct 25, 2016
    Joined: Apr 11, 2014
    Messages: 157
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Hujui!!!?
     
  12. kisikiji

    kisikiji JF-Expert Member

    #71
    Oct 25, 2016
    Joined: Feb 2, 2015
    Messages: 1,267
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 280
    Nimepitia mawazo ya watu wengi humu nimegundua kitu kimoja.
    Nfafanua.
    Wale wote wa wliopigia kura ccm na walioshiriki kumuweka mtukufu mbabe, wanajuta na namba wanasoma kweli. Zaidi ya 92%. Ila wanajua wakisema ukweli watachekwa na kuniona wajinga.
    Na wale tuliopigia ukawa roho zinatuuma kwani hii hali tuliifajamu kabla tukaikataa, Wadanganyika wa nguo wakavuruga malengo yetu yote.

    Ushauri kwa wana ccm, Msifadhaike mioyoni mwenu kwani mnavuna mlichopanda.
    Na sisi wa upinzani tupambane na hali halisi kwani hatuna namna tena.

    Wangonjwa na wenye uhitaji bila kubagua vumilieni kwani kati yenu wapo walipewa nguo ila leo haziwezi geuka kuwa dawa.

    Nimesema ya moyoni najua nitapingwa sana ila ukweli ndio huo na hautabadilika.

    MUNGU UNAJUA TULIVYO TUEPUSHE NA MAJANGA, KWANI KWA SASA HALI NI TETE HATA KWAWAPAMBANAJI WA KWELI TUSIOTEGEMEA RUSHWA YA SERIKALI.

    HONGERENI CCM MLIYOYATAKA YAMETINIA ILA MTAJIBU JUU YA HILI SIKU MOJA.
     
  13. Baraghash

    Baraghash JF-Expert Member

    #72
    Oct 25, 2016
    Joined: Dec 18, 2012
    Messages: 2,717
    Likes Received: 1,722
    Trophy Points: 280
    Umenikumbusha Dr Shein wa CCM asilimia 45.6; Seif Sharif Hamad wa CUF asilimia 52.8
    [​IMG]
     
  14. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #73
    Oct 25, 2016
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 4,441
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Sina Usingizi !!!!!!.jpg
     
  15. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #74
    Oct 25, 2016
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 25,522
    Likes Received: 26,453
    Trophy Points: 280
    Ulikuwa Uchaguzi wa aina yake duniani kimahesabu.
    Mfano Kule Mbeya kwa mujibu wa Tume kuna jimbo unaambiwa kura Zilizo pigwa 120,000, Chadema kura 80,000 na CCM KURA 98,000.
    Hapo hata akija mtaalamu wa hesabu hawezi kujua fomula gani ilitumika
     
  16. m

    mc manguruwe matamu Member

    #75
    Oct 25, 2016
    Joined: Sep 27, 2016
    Messages: 24
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 5
    Najua hapa mtoa hoja unajikaza tu nakusifia uongo ila mm nangoja ifike tarehe ingine kama hii nauhakika utaandika ukilia kama mungu atakujalia kuwepo duniani?
     
  17. u

    umulitho JF-Expert Member

    #76
    Oct 25, 2016
    Joined: Sep 18, 2012
    Messages: 418
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    Fikra za chadema na kalamu za uchaguzi ni sawa na mfalme haha wa nchi ya kichaa
     
  18. s

    senzighe JF-Expert Member

    #77
    Oct 25, 2016
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 951
    Likes Received: 650
    Trophy Points: 180
    WEWE NI MWANDISHI MBUNIFU.NAKUPONGEZA SANA.

     
  19. ngalelefijo

    ngalelefijo JF-Expert Member

    #78
    Oct 25, 2016
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 1,965
    Likes Received: 850
    Trophy Points: 280
    kwa mara ya pili dk tulia,prof mbawala waongeza kura za udiwani.maajabu ya 9 haya
     
  20. kevin isaya

    kevin isaya JF-Expert Member

    #79
    Oct 26, 2016
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 1,100
    Likes Received: 1,154
    Trophy Points: 280
    hahahaha dah nahis alofanya research na kugundua kuwa kila watanzania 4 mmoja nikichaa hakukosea
     
  21. Troll JF

    Troll JF JF-Expert Member

    #80
    Oct 26, 2016
    Joined: Feb 6, 2015
    Messages: 6,905
    Likes Received: 9,962
    Trophy Points: 280
    Umetimia mwaka mmoja sasa taangu ile sauti adhimu ya kutangaza matokeo ya Uchaguzi ki ukweli watanzania wengi walipenda Umahiri wako hasa kwenye Kutangaza matokeo ya Uchaguzi mkuu.

    Jaji Uliweza Kusimamia Uchaguzi vizuri na ukamtangaza mshindi ambaye watanzania wengi walimpigia kura nyingi naye si Mwingine ni Dkt John Pombe Magufuli Rais wa watu anayependwa na Watanzania wote

    Hakika Sauti yako itaendelea kukumbukwa katika fikra za watanzania wengi.

    With regards
    Troll JF
    Lumumba
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...