Leo tarehe 25 october CHADEMA hawaji kuisahau milele walivyobwagwa

treborx

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
4,510
Likes
2,070
Points
280

treborx

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
4,510 2,070 280
Woga wa CCM na serikali yake dhidi ya UKAWA hauakisi ushindi wa kishindo ambao anausema mtoa hoja hapa. Wanajua wenyewe siri yao...
 

Mashimba Son

Verified User
Joined
Dec 22, 2014
Messages
790
Likes
686
Points
180

Mashimba Son

Verified User
Joined Dec 22, 2014
790 686 180
Chadema wajanja Sana walijua Kuwa watashindwa wakajikita katika uuzaji WA T-shirt na bendera za chama hawakuwa na jipya na wajinga walipatikana T-shirt Elfu 15...? Yenye sura Ya lowassa....!!
 

bridalmask

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2015
Messages
2,168
Likes
1,092
Points
280

bridalmask

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2015
2,168 1,092 280
Mwaka jana tarehe kama hii ni siku CHADEMA wapobwagwa na CCM uchaguzi mkuu
Baadhi ya Mambo ninayokumbuka siku hiyo

1.CHADEMA usiku wa kuamkia tarehe 25 OCTOBA WALIKESHA wakisherehekea na kutarajia ushindi hewa wa Mgombea Uraisi wao.Pombe za bure zilimwagwa kwenye mabaa mengi watu wakiongelea kwa mbwembwe na wakiwa wamejaa matumaini hewa kuwa mtu wao atashinda

2.Walilaghai wanachama wao kuwa waende na peni zao eti peni za tume zinabadilisha matokeo wacha watu wanunue peni madukani .Siku hiyo ilivunja rekodi kwa mauzo ya peni ambazo baadaye baada ya matokeo kutangazwa zilitupwa majalalani kama nuksi

3.Tarehe hiyo wafanyabiashara wengi hasa wa kutokea mikoa ya Arusha,kilimanjaro na Manyara hawaji kuisahau kwani ilikuwa ndio siku ya mazishi rasmi ya pesa zao walizochanga mamilioni wakitarajia CHADEMA itashinda kuwa zingerudi .Leo ikiwa ni mwaka mmoja toka pesa zao zizame hawana hamu na CHADEMA wakisikia CHADEMA inatajwa wanasikia presha inapanda
MASIKINI,KUMBE CCM WALISHA TUMIA GOLI LA MKONO NA HATA ALIYEPEWA USHINDI HAJUI ALISHANDAJE NA KUPANGIWA CHA KUFANYA SASA.
ILA HAKIKA MUDA UTASEMA NA DAIMA GIZA HALIKUWAHI KUSHINDA NURU...LOADING ALUTA CONTINUA VICTORY ASCERTA....VIVA UKAWA..VIVA ENL...VIVA MAALIM
 

kisikiji

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2015
Messages
1,722
Likes
1,330
Points
280

kisikiji

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2015
1,722 1,330 280
Nimepitia mawazo ya watu wengi humu nimegundua kitu kimoja.
Nfafanua.
Wale wote wa wliopigia kura ccm na walioshiriki kumuweka mtukufu mbabe, wanajuta na namba wanasoma kweli. Zaidi ya 92%. Ila wanajua wakisema ukweli watachekwa na kuniona wajinga.
Na wale tuliopigia ukawa roho zinatuuma kwani hii hali tuliifajamu kabla tukaikataa, Wadanganyika wa nguo wakavuruga malengo yetu yote.

Ushauri kwa wana ccm, Msifadhaike mioyoni mwenu kwani mnavuna mlichopanda.
Na sisi wa upinzani tupambane na hali halisi kwani hatuna namna tena.

Wangonjwa na wenye uhitaji bila kubagua vumilieni kwani kati yenu wapo walipewa nguo ila leo haziwezi geuka kuwa dawa.

Nimesema ya moyoni najua nitapingwa sana ila ukweli ndio huo na hautabadilika.

MUNGU UNAJUA TULIVYO TUEPUSHE NA MAJANGA, KWANI KWA SASA HALI NI TETE HATA KWAWAPAMBANAJI WA KWELI TUSIOTEGEMEA RUSHWA YA SERIKALI.

HONGERENI CCM MLIYOYATAKA YAMETINIA ILA MTAJIBU JUU YA HILI SIKU MOJA.
 

Baraghash

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2012
Messages
2,717
Likes
1,726
Points
280

Baraghash

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2012
2,717 1,726 280
Naisikia ile sauti naisikia nikilala naisikia SAUTI YA LUBUVA.

"Hashim Rungwe Spunda kura 5 sawa na asilimia 0.002, Mama ana mgwira kura 1 sawa na asilimia 0.001,Ngoyai Edward Lowassa kura 49950 sawa na asilimia 49,John Pombe Magufuli kura 50200 sawa na asilimia 50.7"
Umenikumbusha Dr Shein wa CCM asilimia 45.6; Seif Sharif Hamad wa CUF asilimia 52.8
230x173
 

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
26,329
Likes
28,218
Points
280

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
26,329 28,218 280
Tukutane oktoba,25...walijikaanga na mafuta yao wenyewe....watanzania walichagua ukweli na kuacha wavaa fulana za 'malofa na wapumbavu katika ubora wao'
Ulikuwa Uchaguzi wa aina yake duniani kimahesabu.
Mfano Kule Mbeya kwa mujibu wa Tume kuna jimbo unaambiwa kura Zilizo pigwa 120,000, Chadema kura 80,000 na CCM KURA 98,000.
Hapo hata akija mtaalamu wa hesabu hawezi kujua fomula gani ilitumika
 

senzighe

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2012
Messages
1,014
Likes
681
Points
280

senzighe

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2012
1,014 681 280
WEWE NI MWANDISHI MBUNIFU.NAKUPONGEZA SANA.

Mwaka jana tarehe kama hii ni siku CHADEMA wapobwagwa na CCM uchaguzi mkuu
Baadhi ya Mambo ninayokumbuka siku hiyo

1.CHADEMA usiku wa kuamkia tarehe 25 OCTOBA WALIKESHA wakisherehekea na kutarajia ushindi hewa wa Mgombea Uraisi wao.Pombe za bure zilimwagwa kwenye mabaa mengi watu wakiongelea kwa mbwembwe na wakiwa wamejaa matumaini hewa kuwa mtu wao atashinda

2.Walilaghai wanachama wao kuwa waende na peni zao eti peni za tume zinabadilisha matokeo wacha watu wanunue peni madukani .Siku hiyo ilivunja rekodi kwa mauzo ya peni ambazo baadaye baada ya matokeo kutangazwa zilitupwa majalalani kama nuksi

3.Tarehe hiyo wafanyabiashara wengi hasa wa kutokea mikoa ya Arusha,kilimanjaro na Manyara hawaji kuisahau kwani ilikuwa ndio siku ya mazishi rasmi ya pesa zao walizochanga mamilioni wakitarajia CHADEMA itashinda kuwa zingerudi .Leo ikiwa ni mwaka mmoja toka pesa zao zizame hawana hamu na CHADEMA wakisikia CHADEMA inatajwa wanasikia presha inapanda
 

ngalelefijo

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2012
Messages
2,061
Likes
898
Points
280

ngalelefijo

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2012
2,061 898 280
Wasomi ilikuwa kituko mtu unamkuta kanunua peni mbili anasema ukiingia chumba cha kupiga kura kunaweza kuwa na teknolojia ya kuzuia peni isiandike kwa hiyo wengine walikuwa na peni mbili hadi tatu.Kwa mara ya kwanza niliona wasomi wakiwa mazezeta
kwa mara ya pili dk tulia,prof mbawala waongeza kura za udiwani.maajabu ya 9 haya
 

Troll JF

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2015
Messages
6,967
Likes
10,050
Points
280

Troll JF

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2015
6,967 10,050 280
Umetimia mwaka mmoja sasa taangu ile sauti adhimu ya kutangaza matokeo ya Uchaguzi ki ukweli watanzania wengi walipenda Umahiri wako hasa kwenye Kutangaza matokeo ya Uchaguzi mkuu.

Jaji Uliweza Kusimamia Uchaguzi vizuri na ukamtangaza mshindi ambaye watanzania wengi walimpigia kura nyingi naye si Mwingine ni Dkt John Pombe Magufuli Rais wa watu anayependwa na Watanzania wote

Hakika Sauti yako itaendelea kukumbukwa katika fikra za watanzania wengi.

With regards
Troll JF
Lumumba
 

Forum statistics

Threads 1,203,712
Members 456,928
Posts 28,125,963