Leo tarehe 25 october CHADEMA hawaji kuisahau milele walivyobwagwa | Page 3 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo tarehe 25 october CHADEMA hawaji kuisahau milele walivyobwagwa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by YEHODAYA, Oct 25, 2016.

  1. YEHODAYA

    YEHODAYA JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2016
    Joined: Aug 9, 2015
    Messages: 11,794
    Likes Received: 11,155
    Trophy Points: 280
    Mwaka jana tarehe kama hii ni siku CHADEMA wapobwagwa na CCM uchaguzi mkuu
    Baadhi ya Mambo ninayokumbuka siku hiyo

    1.CHADEMA usiku wa kuamkia tarehe 25 OCTOBA WALIKESHA wakisherehekea na kutarajia ushindi hewa wa Mgombea Uraisi wao.Pombe za bure zilimwagwa kwenye mabaa mengi watu wakiongelea kwa mbwembwe na wakiwa wamejaa matumaini hewa kuwa mtu wao atashinda

    2.Walilaghai wanachama wao kuwa waende na peni zao eti peni za tume zinabadilisha matokeo wacha watu wanunue peni madukani .Siku hiyo ilivunja rekodi kwa mauzo ya peni ambazo baadaye baada ya matokeo kutangazwa zilitupwa majalalani kama nuksi

    3.Tarehe hiyo wafanyabiashara wengi hasa wa kutokea mikoa ya Arusha,kilimanjaro na Manyara hawaji kuisahau kwani ilikuwa ndio siku ya mazishi rasmi ya pesa zao walizochanga mamilioni wakitarajia CHADEMA itashinda kuwa zingerudi .Leo ikiwa ni mwaka mmoja toka pesa zao zizame hawana hamu na CHADEMA wakisikia CHADEMA inatajwa wanasikia presha inapanda
     
  2. mbwana semsimbazi

    mbwana semsimbazi Senior Member

    #41
    Oct 25, 2016
    Joined: Sep 5, 2013
    Messages: 192
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 60
    Tarehe kama ya Leo mwezi kama huu mwaka jana 25/10/2015 ndio watanzania tulifanya maamuzi ambayo kwa sasa tunatamani iwe kama ni njozi....
    Tunaisoma namba kwa ukaribu zaidi..
     
  3. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #42
    Oct 25, 2016
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 26,842
    Likes Received: 14,338
    Trophy Points: 280
    wacha uongo... ni lubuva ba konvoi yake
     
  4. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #43
    Oct 25, 2016
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,908
    Likes Received: 773
    Trophy Points: 280
    *Tarehe kama ya Leo mwezi kama huu mwaka jana 25/10/2015 ndio watanzania tulifanya maamuzi ambayo kwa sasa wengi wanalalama mno tarehe hiyo imebadili vitu viingi kimaisha,kimtazamo ,kiuchumi

    Kwa wale wengine huo ujumbevhapo chini unatuhusu kila kukicha afadhali ya Jana.


    *_Tunaisoma namba kwa ukaribu zaidi.._*
     
  5. B

    Babati JF-Expert Member

    #44
    Oct 25, 2016
    Joined: Aug 7, 2014
    Messages: 31,832
    Likes Received: 25,123
    Trophy Points: 280
    Hatari sana
     
  6. Mzee Mchopu

    Mzee Mchopu JF-Expert Member

    #45
    Oct 25, 2016
    Joined: Sep 24, 2014
    Messages: 1,037
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Ama hakika watanzania hawata sahau kile walichokifanya tarehe kama ya leo mwaka jana pale ambapo watanzania tulikwenda katika masanduku ya kufanyia maamuzi sehemu mbalimbali hapa nchini
    ama eidha maamuzi tuliyofanya yalikua ni sahihi ama si sahihi ila kiukweli tarehe 25/10/2015 ni tarehe ambayo haitofutika kamwe vichwani mwa watanzania

    kwa upande wangu naona ni tarehe ambayo tulifanya maamuzi ya kuisoma namba
    kila uchwao matumaini yanapotea ukiuliza unaambiwa tunajenga mfumo, kwani nchi ilikua imetafunwa sana oooh mara tulichezewa sana, bila kuchukua hatua yoyote imebakia ni kupiga tantalila tu kila uchwao, pesa inaporomoka thamani,, sukari inazidi kupanda, mafuta ghali, ilihali soko la dunia ni bei ya kawaida, hospitali hakuna dawa, uwezeshaji kwa upande wa wanyonge hakuna, kiufupi ni kama tumekwama mahala, na tunaisoma namba bila shaka, japo namuomba mungu atufikishe salama tuendako, kwani hata mungu katika qur an anasema mwanzo ni mgumu, japo nchi yetu haikupata uhuru mwaka huu, tuna miaka zaidi ya 50 ya kujitawala yenyewe. na njaa inatunyemelea na hapo ndo tutaisoma sote sio serikali wala wananchi, nimealalamika sana niishie hapa na utu uzima wangu huu nisijeambiwa nimekosa adabu
     
  7. zubery360

    zubery360 Senior Member

    #46
    Oct 25, 2016
    Joined: Apr 11, 2014
    Messages: 157
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Tarehe kama hii mwaka jana ndo watanzania tulikuwa tunafanya maamuzi ya kuisoma namba...
     
  8. Ambiele Kiviele

    Ambiele Kiviele JF-Expert Member

    #47
    Oct 25, 2016
    Joined: Dec 29, 2014
    Messages: 12,111
    Likes Received: 20,626
    Trophy Points: 280
    Mie hata sijutii Kula Yangu kwa Lowasssa
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #48
    Oct 25, 2016
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 45,006
    Likes Received: 14,919
    Trophy Points: 280
    wewe peke yako ndio wajuta...mimi nilimchinja fisadi lowasa bila huruma
     
  10. supermarket

    supermarket JF-Expert Member

    #49
    Oct 25, 2016
    Joined: Sep 10, 2016
    Messages: 6,794
    Likes Received: 9,410
    Trophy Points: 280
    Happy bithday bila keki
     
  11. Shukrani A. Ngonyani

    Shukrani A. Ngonyani Verified User

    #50
    Oct 25, 2016
    Joined: Feb 23, 2014
    Messages: 1,021
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    ni siku ya majuto makuu
     
  12. ketone

    ketone JF-Expert Member

    #51
    Oct 25, 2016
    Joined: Jan 22, 2016
    Messages: 325
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 60
    tarehe 25/10 mwaka jana ndio watanzania walifanya kupiga kura ya kumchagua Mkuu wao...
    ilikuwa hamshahamsha inayowapa waisha walioyachagua leo hii...
    vizuri sana...kwa maamuzi mliyoyafanya
     
  13. kopites

    kopites JF-Expert Member

    #52
    Oct 25, 2016
    Joined: Jan 28, 2015
    Messages: 4,925
    Likes Received: 4,165
    Trophy Points: 280
    Ni balaa
     
  14. YEHODAYA

    YEHODAYA JF-Expert Member

    #53
    Oct 25, 2016
    Joined: Aug 9, 2015
    Messages: 11,794
    Likes Received: 11,155
    Trophy Points: 280
    Wako watu kibao waliokuwa wakitembea vifua mbele na matumaini hewa kuwa Subiri uchaguzi upite ndipo utanijua mimi ni nani nina kacheo kangu tayari nasubiri tu uchaguzi upite!! nitangazwe vyombo vya habari.Pesa zao zililiwa sasa hivi hata wakiwapigia simu waheshimiwa kuwa jamani njaa!! Waheshimiwa Walishadelete hata simu zao hawapokei na hata wakiwatafuta hawapatikani!
     
  15. n

    noelahusna New Member

    #54
    Oct 25, 2016
    Joined: Dec 29, 2009
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mungu kashawarudishia
     
  16. Baraghash

    Baraghash JF-Expert Member

    #55
    Oct 25, 2016
    Joined: Dec 18, 2012
    Messages: 2,717
    Likes Received: 1,722
    Trophy Points: 280
    Leo tarehe 25 october CCM hawaji kuisahau milele walivyobwagwa na CUF kule Zanzibar
     
  17. m

    mwanachi huru Member

    #56
    Oct 25, 2016
    Joined: Oct 15, 2016
    Messages: 25
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 5
    mkuu nikikumbuka (imagine) sauti ya babu libuvu nasikitika sana mara
    anna elisha nguira.......
    sipunda .......... mjjp.. nel hadi niliacha kuangalia taarifa ya habari wk : but , only God knows with what happened.
     
  18. m

    mwanachi huru Member

    #57
    Oct 25, 2016
    Joined: Oct 15, 2016
    Messages: 25
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 5
    kweli
    hawatasahau lakini je . tujipange vipi yasijirudie?
     
  19. Amalinze

    Amalinze JF-Expert Member

    #58
    Oct 25, 2016
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 6,713
    Likes Received: 3,450
    Trophy Points: 280
    Naisikia ile sauti naisikia nikilala naisikia SAUTI YA LUBUVA.

    "Hashim Rungwe Spunda kura 5 sawa na asilimia 0.002, Mama ana mgwira kura 1 sawa na asilimia 0.001,Ngoyai Edward Lowassa kura 49950 sawa na asilimia 49,John Pombe Magufuli kura 50200 sawa na asilimia 50.7"
     
  20. MOTOCHINI

    MOTOCHINI JF-Expert Member

    #59
    Oct 25, 2016
    Joined: Jan 20, 2014
    Messages: 24,214
    Likes Received: 12,741
    Trophy Points: 280
    Hii kweli kabisa
     
  21. INGENJA

    INGENJA JF-Expert Member

    #60
    Oct 25, 2016
    Joined: Sep 11, 2012
    Messages: 4,819
    Likes Received: 3,404
    Trophy Points: 280
    Kwa mara ya kwanza chadema kuifukuza ccm dar mpaka kumfanya raisi wao kujiamulia kuhamia dodoma
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...