Leo nimewaza na kujiuliza kama Tanzania ikatokea haya itakuwaje

chizcom

JF-Expert Member
Jul 31, 2016
4,473
2,000
Leo nimewaza ujinga wa kujiuliza kama Tanzania ikatokea haya.!

Mambo ye nyewe:-

* TBL (kampuni ya bia) imeokoka na kuanza kuuza soda kwenye chupa zake walizokuwa wana weka bia.

* Kampuni ya Azam imeacha kutengeneza bizaa za vyakula na kuanza kutengeneza magari.

* Simba na Yanga zimeshuka daraja na kuingia ndondo kapu.

* Ugonjwa wa kisukari unaosumbua watu kumbe dawa yake ni chunvi.

* Tanzania kuogopwa na mataifa makubwa kwa sababu ya chama kisicho toka madarakani kwa demokrasia.

ni hayo tu
 

Peppapig

JF-Expert Member
Oct 29, 2020
875
1,000
Wakati unawaza utakua ulikua unasikiliza ule wimbo wa asikwambie mtu tutuu,bia tam,na wakati huohuo unashushia na bia yenyewe.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom