Leo nimewachekesha vibaya sana abiria kwenye basi


Jon Stephano

Jon Stephano

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2018
Messages
1,446
Likes
3,168
Points
280
Jon Stephano

Jon Stephano

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2018
1,446 3,168 280
Mzuqa wanajf,

Nilikuwa nashuka kwenye kituo changu mlango wa nyuma. Licha ya kubonyeza kengele mlango bado ulikuwa haufunguki ila wa kati ulifunguka. Nikapiga kelele kwa lafudhi kali ya Arusha kumshtua dereva Yereeeeeeeeeeeeeh kilichofuatia ni mlipuko wa kicheko cha hatariiii. Mlango ukafunguka kabla sijashuka nikaachia nyingine yeyoooooooooh huku nyuma yangu nikiacha watu mbavu hawana. Huyooooo nikasepa zangu.
 
Heron

Heron

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2013
Messages
832
Likes
471
Points
80
Heron

Heron

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2013
832 471 80
Mzuqa wanajf,

Nilikuwa nashuka kwenye kituo changu mlango wa nyuma. Licha ya kubonyeza kengele mlango bado ulikuwa haufunguki ila wa kati ulifunguka. Nikapiga kelele kwa lafudhi kali ya Arusha kumshtua dereva Yereeeeeeeeeeeeeh kilichofuatia ni mlipuko wa kicheko cha hatariiii. Mlango ukafunguka kabla sijashuka nikaachia nyingine yeyoooooooooh huku nyuma yangu nikiacha watu mbavu hawana. Huyooooo nikasepa zangu.
Ukiona choo ndotoni usikitumie
 
yorkshire

yorkshire

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2016
Messages
1,152
Likes
1,028
Points
280
Age
36
yorkshire

yorkshire

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2016
1,152 1,028 280
Sijajona cha kuchekesha hpo
 
Mgirik

Mgirik

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2013
Messages
11,336
Likes
4,269
Points
280
Mgirik

Mgirik

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2013
11,336 4,269 280
Mzuqa wanajf,

Nilikuwa nashuka kwenye kituo changu mlango wa nyuma. Licha ya kubonyeza kengele mlango bado ulikuwa haufunguki ila wa kati ulifunguka. Nikapiga kelele kwa lafudhi kali ya Arusha kumshtua dereva Yereeeeeeeeeeeeeh kilichofuatia ni mlipuko wa kicheko cha hatariiii. Mlango ukafunguka kabla sijashuka nikaachia nyingine yeyoooooooooh huku nyuma yangu nikiacha watu mbavu hawana. Huyooooo nikasepa zangu.
Kwahyo baada ya kutoka ukawa unakimbia uje upost jf
 
bright platnumz

bright platnumz

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
1,803
Likes
1,945
Points
280
Age
19
bright platnumz

bright platnumz

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
1,803 1,945 280
Mzuqa wanajf,

Nilikuwa nashuka kwenye kituo changu mlango wa nyuma. Licha ya kubonyeza kengele mlango bado ulikuwa haufunguki ila wa kati ulifunguka. Nikapiga kelele kwa lafudhi kali ya Arusha kumshtua dereva Yereeeeeeeeeeeeeh kilichofuatia ni mlipuko wa kicheko cha hatariiii. Mlango ukafunguka kabla sijashuka nikaachia nyingine yeyoooooooooh huku nyuma yangu nikiacha watu mbavu hawana. Huyooooo nikasepa zangu.
img-20181125-wa0001-jpeg.954431
 
Mama_Aheshimiwe

Mama_Aheshimiwe

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2014
Messages
2,249
Likes
2,775
Points
280
Mama_Aheshimiwe

Mama_Aheshimiwe

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2014
2,249 2,775 280
Hiyo milango ya kufunguka kwa kitufe sio mbagala-g/mboto
 
kamarah1320

kamarah1320

Member
Joined
Dec 2, 2018
Messages
92
Likes
60
Points
25
kamarah1320

kamarah1320

Member
Joined Dec 2, 2018
92 60 25
Mzuqa wanajf,

Nilikuwa nashuka kwenye kituo changu mlango wa nyuma. Licha ya kubonyeza kengele mlango bado ulikuwa haufunguki ila wa kati ulifunguka. Nikapiga kelele kwa lafudhi kali ya Arusha kumshtua dereva Yereeeeeeeeeeeeeh kilichofuatia ni mlipuko wa kicheko cha hatariiii. Mlango ukafunguka kabla sijashuka nikaachia nyingine yeyoooooooooh huku nyuma yangu nikiacha watu mbavu hawana. Huyooooo nikasepa zangu.
daladala au bus lamkoa????
 

Forum statistics

Threads 1,237,176
Members 475,465
Posts 29,280,369