Leo nimefanikiwa kuhack simu kwa kutumia SPYNOTE RAT v6...

DX2018

DX2018

Member
Joined
Nov 24, 2018
Messages
18
Points
45
DX2018

DX2018

Member
Joined Nov 24, 2018
18 45
kitu nilichokuwa na kitafuta leo leo nimekipata kiukweli nimefurahiii sana . kwa sababu lengo langu limetimia na imenichukua mda kuielewa hii program .

kikubwa nilichofanya ni kusikiliza wadau wa humu maelekezo yao kisha kujaribu kuyafanyia kazi.

Hizi ndo hatua nilizozipitia

1. nimeregister account hapa HAPA FREE KABISA (NGROK)

2. Baada ya hapo nika verify email yangu

3. nikadownload spynote v6.... cracked Spynote v6.... cracked hapa password ni spynote2019

tuwekane sawa hapa. ni kwamba hii software inaenda kuopen port kwenye computer yako kupitia accessibility ya firewall za pc yako. sasa kama una antivirus basi hiii kitu kwako haitafanya kazi na unatkiwa uzime antivirus au ku add hii spynote kwenye whitelist.

sasa kama unahisi ni kinyume tusibishane

ingia hapa kwenye official site yao ukanunue yakooooo HAPA OFFICIAL SITE ( :D Tusisumbuaneeee kwenye comments) hahahahha

4. basi nilivyomaliza nikaweka ngrok yangu kwenye desktop kisha nikafungua cmd nikalocate hio directory kisha nikawasha ngrok tcp 5555 nikapewa link ya kuweka kule kwenye spynote

MFANO
https://jdiieieie.ngrok.io:57823----->5555


ip ya payload ni una ping jdiieieie.ngrok.io
port ni 57823

kwenye kulisten nikaweka port 5555

basi nikageneerate ka payload kwangu nikampa mtu wangu ...akainstall basi nikawa naweza controll simu yake na leo ni siku ya nne niko naye 😆😅😂🤣

ahsanten hackers kwa kunielewesha hii kitu

images-jpeg.1201053
 
Tajiri Kichwa

Tajiri Kichwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2017
Messages
2,480
Points
2,000
Tajiri Kichwa

Tajiri Kichwa

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2017
2,480 2,000
Huyo mtu wako yuko jf.nauliza
 
mshipa

mshipa

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2015
Messages
10,312
Points
2,000
mshipa

mshipa

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2015
10,312 2,000
Ni faida zipi umezipata baada ya kuhack?
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
45,900
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
45,900 2,000
Unajitafutia maumivu ya moyo
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
33,198
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
33,198 2,000
Hatari sana...


Cc: mahondaw
 
Wizzdude

Wizzdude

Senior Member
Joined
Apr 4, 2015
Messages
148
Points
250
Wizzdude

Wizzdude

Senior Member
Joined Apr 4, 2015
148 250
Kwa kiswahili tunasema hili ni Tangazo. Maana watakuja PM watu wanaotamani hii huduma! TAHADHARI ICHUKULIWE
 
Kichwa Kichafu

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2017
Messages
32,260
Points
2,000
Kichwa Kichafu

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2017
32,260 2,000
Unachokitafuta Utakipata
 

Forum statistics

Threads 1,336,684
Members 512,696
Posts 32,547,592
Top