Leo ni sikukuu ya X-Mass kwa walokole wa Nabii Mnuo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo ni sikukuu ya X-Mass kwa walokole wa Nabii Mnuo

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by zilakina, Feb 28, 2012.

  1. z

    zilakina JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 290
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    kweli dunia inamambo,Mungu tusaidie na haya makanisa ya kiroho.
     
  2. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,536
    Likes Received: 478
    Trophy Points: 180
    Nadhani hii mada ingefaa zaidi kama ungeipeleka katika jukwaa la Dini
     
  3. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,104
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    nilikuwa nashangaa leo maeneo ya makonde(mbezi beach) kulikuwa na watu wengi wamevaa nguo nyeupe.nimepata jibu,mleta mada asante.
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,452
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo kuna sare ya krismas? Umenikumbusha na wakorono, wako nairobi hao.
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,984
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kuna na wale wazambia wauza matenga na vikapu, wengi nimewaona arusha, siku ya jumamosi wanapiga white tupu afu wanaenda church!
     
  6. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,227
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    khaaaaaa!
     
  7. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,337
    Likes Received: 585
    Trophy Points: 280
    Heri ya Christmas wana Siloamu!!!
     
  8. S

    SI unit JF-Expert Member

    #8
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Duh! The devil's kingdom around the corner
     
  9. z

    zilakina JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 290
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Tena wamevaa mavazi meupe hadi viatu vyeupe,Mungu atusaidie kwani manabii wauongo ni wengi sana.
     
  10. z

    zilakina JF-Expert Member

    #10
    Feb 28, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 290
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Ndiyo dunia ilivyo mkuu kwani shida zimekuwa nyingi nawatu wanatafuta solution na wachungaji,nabii fake wanaongezeka nikazi kweli kuuona uflame wa mbinguni .
     
Loading...