Leo ni siku ya mwanamke duniani pongezi kwa kina mama...


FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,675
Likes
671
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,675 671 280
Hongera sana kina mama wenzangu kwa siku hii ..tupendane, tuwapende waume na watoto wetu tuwasaidie yatima na wote wasiojiweza na kuhitaji msaada wetu tuzidishe umoja na mshikamo ,.......
Kina baba tunaomba sana suport kutoka kwenu kwani mwanamke ana haki ya kupendwa na kuthaminiwa ..
Nawatakia sikukuu njema sana
NB; dedication song wanawake na maendeleo by Vicky kamata
FL1
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,943
Likes
299
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,943 299 180
Hongereni akina mama na akina dada wote popote mlipo..
 
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2008
Messages
2,427
Likes
22
Points
0
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2008
2,427 22 0
Hongera sana kina mama wenzangu kwa siku hii ..tupendane, tuwapende waume na watoto wetu tuwasaidie yatima na wote wasiojiweza na kuhitaji msaada wetu tuzidishe umoja na mshikamo ,.......
Kina baba tunaomba sana suport kutoka kwenu kwani mwanamke ana haki ya kupendwa na kuthaminiwa ..
Nawatakia sikukuu njema sana
Kumbe hili ndio lengo la siku ya wanawake duniani.
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,943
Likes
299
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,943 299 180
Dedikesheni yangu kwenu ni wimbo wa Thank you mama ulioimbwa kwenye ile filamu ya Sarafina, sijui jina la mwambaji..
 
C

Cool Girl

Member
Joined
Sep 9, 2008
Messages
37
Likes
0
Points
0
C

Cool Girl

Member
Joined Sep 9, 2008
37 0 0
sijajua kauli mbiu nini,wadau nijulisheni
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,934
Likes
66
Points
145
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,934 66 145
Kauli mbiu ya mwaka huu:
Miaka 15 baada ya BEIJING.
 
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,224
Likes
2,597
Points
280
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,224 2,597 280
Hongereni sana wanawake wote.
 
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2008
Messages
2,427
Likes
22
Points
0
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2008
2,427 22 0
Kauli mbiu ya mwaka huu:
Miaka 15 baada ya BEIJING.

teh teh teh teh

no wonder mnaendelea kuwasamehe wanaume pale wanapovunja uaminifu.
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
55,814
Likes
34,947
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
55,814 34,947 280
Hongera sana kina mama wenzangu kwa siku hii ..tupendane, tuwapende waume na watoto wetu tuwasaidie yatima na wote wasiojiweza na kuhitaji msaada wetu tuzidishe umoja na mshikamo ,.......
Kina baba tunaomba sana suport kutoka kwenu kwani mwanamke ana haki ya kupendwa na kuthaminiwa ..
Nawatakia sikukuu njema sana
NB; dedication song wanawake na maendeleo by Vicky kamata
FL1
Hilo hapo kwenye red ndio neno zuri zaidi!

Hivi siku yetu wanaume duniani ni lini? Kina mama tufahmisheni!
 
Mwalimu

Mwalimu

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
1,488
Likes
265
Points
180
Mwalimu

Mwalimu

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
1,488 265 180
Hongera sana kina mama wenzangu kwa siku hii ..tupendane, tuwapende waume na watoto wetu tuwasaidie yatima na wote wasiojiweza na kuhitaji msaada wetu tuzidishe umoja na mshikamo ,.......
Kina baba tunaomba sana suport kutoka kwenu kwani mwanamke ana haki ya kupendwa na kuthaminiwa ..
Nawatakia sikukuu njema sana
NB; dedication song wanawake na maendeleo by Vicky kamata
FL1
[ame="http://www.youtube.com/watch?v=Z26IzfpmPHI"]YouTube- Tanzania - Bongo Flava - Vicky Kamata - Wanawake Maendeleo[/ame]

Haya FL1 dedication hiyooo...Happy Womens day!
 
C

Cool Girl

Member
Joined
Sep 9, 2008
Messages
37
Likes
0
Points
0
C

Cool Girl

Member
Joined Sep 9, 2008
37 0 0
miaka 15 baada ya beijing!!!anyway wanawake sasa walau wako juu,wanasikika japo si sana!walioko mjengoni hatujaona wamefanya nini mpaka sasa zaidi ya mashindano ya vitenge!!!
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
57
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 57 145
hongereni sana!hebu TUJIKUMBUSHE KWA KUBONYEZA HAPA

The Following 47 Users Say Thank You to Chrispin For This Useful Post: Remove Your Thanks Akili Kichwani (15th January 2010), BelindaJacob (15th January 2010), bht (15th January 2010), Bigirita (15th January 2010), Bonge (18th January 2010), Bujibuji (15th January 2010), carmel (15th January 2010), Charity (15th January 2010), De Novo (15th January 2010), Edo (18th January 2010), eRRy84 (15th January 2010), Fidel80 (15th January 2010), FirstLady1 (15th January 2010), Geoff (15th January 2010), GP (15th January 2010), Iza (18th January 2010), JS (15th January 2010), Kaitaba (15th January 2010), Katavi (15th January 2010), klorokwini (15th January 2010), Kosmio (19th January 2010), Lady N (15th January 2010), Lekanjobe Kubinika (15th January 2010), Lily Flower (15th January 2010), Lumbe (15th January 2010), MADAI (15th January 2010), Mfamaji (15th January 2010), MjasiriamaliShupavu (15th January 2010), Msindima (18th January 2010), MwanajamiiOne (15th January 2010), Next Level (15th January 2010), Ngongo (15th January 2010), Nguli (15th January 2010), Nyamayao (15th January 2010), nyangoma (18th January 2010), PakaJimmy (16th January 2010), Preta (15th January 2010), Pretty (15th January 2010), Prodigal Son (15th January 2010), Shishi (15th January 2010), SMU (15th January 2010), Soulbrother (15th January 2010), Sugar wa Ukweli (17th January 2010), Sumbalawinyo (15th January 2010), Tshala (15th January 2010), Tumain (15th January 2010), WomanOfSubstance (16th January 2010)!
 
M

Magezi

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2008
Messages
2,960
Likes
218
Points
160
M

Magezi

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2008
2,960 218 160
inakuwaje Viki kamata kila anapoenda kuzindua JK na yeye lazima akatumbuize?????? fl1 naomba jibu!!
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
Hilo hapo kwenye red ndio neno zuri zaidi!

Hivi siku yetu wanaume duniani ni lini? Kina mama tufahmisheni!
mkuu siku za (sio ya) wanume ni zote kasoro hii ya leo (8/3) kwa hiyo wanaume wana siku 364 na wanwake wanayo 1!!!!!!!!!!!!!. kwa kweli juhudi zaidi zinahitajika kuleta usawa (kama unawezekana)............

so sad....................
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
55,814
Likes
34,947
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
55,814 34,947 280
mkuu siku za (sio ya) wanume ni zote kasoro hii ya leo (8/3) kwa hiyo wanaume wana siku 364 na wanwake wanayo 1!!!!!!!!!!!!!. kwa kweli juhudi zaidi zinahitajika kuleta usawa (kama unawezekana)............

so sad....................
Hehehe! Nimekusoma kiongozi!

Leo lazima tulale bila kula chakula cha usiku:D:D:D!!
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
55,814
Likes
34,947
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
55,814 34,947 280
Leo ni: HESHIMA JUU kwa WANAWAKE!
Chrispin
user_invisible.gif
15th January 2010, 09:13 AM
Kuna tukio nililiona jana:
Acheni niwape heshima iliyotukuka wanawake woote;
IMAGINE:

ANAKUFUMANIA: Analia, ananyamaza, anasononeka, unambembeleza anakuelewa anakusamehe halafu anasahau!!!

UNAZAA NJE YA NDOA: Anasononeka na kulia sana. Anakuchukia lakini baadaye anakusamehe. Halafu analea mtoto uliyemzaa nje kwa upendo. Kama ni kuchukiwa atachukiwa mtoto, si wewe uliyefanya umalaya!

UNARUDI USIKU WA MANANE UKIWA MTUNGI: Anakukaribisha, anakuandalia chakula, unagoma kula. Anahifadhi chakula alichokuandalia bila manung'uniko.

UNAAMKA ASUBUHI NA MAHANGOVER: Anakuandalia staftahi (saa nyingine unagoma kutumia staftahi yake unakimbilia baa kwenda kunywa Supu na kuzimua. Wala halalamiki!

CHAKULA CHA USIKU: Ushapiga mtungi wako, mtarimbo umesimama, unataka huduma. Unamrukia, hamna maandalizi unamuumiza (Wengine wana mamitarimbo ya kufa mtu, sasa imagine hujamuandaa: LOL) Anavumilia ili akuridhishe. Na kesho yake tena inaweza tokea hii; hana kinyongo!

UNAJIANDAA KWENDA KIBARUANI: Unakuta kashakuandalia viwalo, suruwale imenyooshwa kama ya askari trafiki, shati limepigwa pasi ya maana! Nguo ulizovua jana zimeshalowekwa tayari kwa kufanyiwa usafi! Ulichomuudhi jana kashasahau na kukusamehe!

UNAMPA UJAUZITO: Anauthamini, anautunza anajifungua kwa uchungu, mtoto anakuachia wewe umpe jina, la kwake halimo kabisa kwenye majina atakayotumia mtoto! Na pamoja na uchungu wa kuzaa, bado yuko radhi kukuzalia mtoto mwingine na mwingine tena!

Na mengine meeeeengi sana wanafanyiwa hawa watu lakini WANASAMEHE, WANAVUMILIA! Ni watu muhimu sana hawa watu maishani mwangu!

HIVI INGEKEWA WANAUME TUNAFANYIWA HIVI INGEKUWAJE?

Kwa leo acheni tu niwape heshima zao wanawake wote:

I SALUTE AND LOVE THEM WOMEN!

(NB: Leo niko kimaadili zaidi!)


 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,938
Likes
210
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,938 210 160
Leo ni: HESHIMA JUU kwa WANAWAKE!
Chrispin
user_invisible.gif
15th January 2010, 09:13 AM
Kuna tukio nililiona jana:
Acheni niwape heshima iliyotukuka wanawake woote;
IMAGINE:

ANAKUFUMANIA: Analia, ananyamaza, anasononeka, unambembeleza anakuelewa anakusamehe halafu anasahau!!!

UNAZAA NJE YA NDOA: Anasononeka na kulia sana. Anakuchukia lakini baadaye anakusamehe. Halafu analea mtoto uliyemzaa nje kwa upendo. Kama ni kuchukiwa atachukiwa mtoto, si wewe uliyefanya umalaya!

UNARUDI USIKU WA MANANE UKIWA MTUNGI: Anakukaribisha, anakuandalia chakula, unagoma kula. Anahifadhi chakula alichokuandalia bila manung'uniko.

UNAAMKA ASUBUHI NA MAHANGOVER: Anakuandalia staftahi (saa nyingine unagoma kutumia staftahi yake unakimbilia baa kwenda kunywa Supu na kuzimua. Wala halalamiki!

CHAKULA CHA USIKU: Ushapiga mtungi wako, mtarimbo umesimama, unataka huduma. Unamrukia, hamna maandalizi unamuumiza (Wengine wana mamitarimbo ya kufa mtu, sasa imagine hujamuandaa: LOL) Anavumilia ili akuridhishe. Na kesho yake tena inaweza tokea hii; hana kinyongo!

UNAJIANDAA KWENDA KIBARUANI: Unakuta kashakuandalia viwalo, suruwale imenyooshwa kama ya askari trafiki, shati limepigwa pasi ya maana! Nguo ulizovua jana zimeshalowekwa tayari kwa kufanyiwa usafi! Ulichomuudhi jana kashasahau na kukusamehe!

UNAMPA UJAUZITO: Anauthamini, anautunza anajifungua kwa uchungu, mtoto anakuachia wewe umpe jina, la kwake halimo kabisa kwenye majina atakayotumia mtoto! Na pamoja na uchungu wa kuzaa, bado yuko radhi kukuzalia mtoto mwingine na mwingine tena!

Na mengine meeeeengi sana wanafanyiwa hawa watu lakini WANASAMEHE, WANAVUMILIA! Ni watu muhimu sana hawa watu maishani mwangu!

HIVI INGEKEWA WANAUME TUNAFANYIWA HIVI INGEKUWAJE?

Kwa leo acheni tu niwape heshima zao wanawake wote:

I SALUTE AND LOVE THEM WOMEN!

(NB: Leo niko kimaadili zaidi!)




Sure, tunatakiwa tuwape heshima ya juu sana wanawake.
Ingawa na wao sometimes huwa wanatuangusha katika moments ambazo hatutegemei kabisa.

Maximum respect kwa wanawake wote.
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,225
Likes
2,333
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,225 2,333 280
I love women but not all women coz some wanadharaulisha uanawake
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,248
Likes
783
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,248 783 280
sis waume zenu tunawapa sana haki ila wengi wenu huwa mnajivurugia sana, mnasemana ovyo
mnategemea kila kitu tuanzishe sis
mnasubiri kuteuliwa
nk nk nk


ndo maana wakati miaka 15 toka beijing haki zenu ni za kweny makaratas.

sasa hiv tumesema 50% bungen, basi naomba mkagombee sio kusubiri kuteuliwa
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,225
Likes
2,333
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,225 2,333 280
Enyi wanawake, yenu siku furahini
Enyi wanawake, daima nawapendeni
Enyi wanawake, familia lindeni
Enyi wanawake, imara simameni
Enyi wanawake, yenu siku furahini

Enyi wanawake, baadhi tabia badilisheni
Enyi wanawake, vipaji tumieni
Enyi wanawake, rasilimali sio ninyi
Enyi wanawake, taifa linawategemeeni
Enyi wanawake, yenu siku furahini

Enyi wanawake, mijini na vijijini
Enyi wanawake, silaha yenu shikamaneni
Enyi wanawake, ulingoni tingisheni
Enyi wanawake, kubaguana wacheni
Enyi wanawake, masumbwi msitupianeni
Enyi wanawake, yenu siku furahini
 

Forum statistics

Threads 1,213,940
Members 462,417
Posts 28,495,995