Leo ni hukumu ya kesi ya Chenge | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Leo ni hukumu ya kesi ya Chenge

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Dec 16, 2010.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Wana JF:

    Leo ndiyo ile siku ya hukumu ya kesi ya Mzee wa Vijisenti -- ile kesi ya traffiki. Watakaokuwa mahakamani tunaomba watujulishe mambo yatakavyokuwa katika thread hii maalum..


    Asanteni.
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,497
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 180
    atapigwa faini tu ya sh 40,000/= basi
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Dec 16, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Wakimpiga faini kitakachofuata ni kumditopile tu, hakuna mbinu nyingine.
     
  4. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2010
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,628
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hukumu iliandikwa akapelekewa Chenge kuifanyia editing ndipo ikarudishwa kwa hakimu. Unategemea nini!
     
  5. m

    mams JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2010
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 615
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kuua bila kukusudia! Kwa kuwa dereva hajaonekana, Mzee wangu alijitetea kuwa kibajaj ndiyo kilimfuata kwenye site yake
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,712
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Should we expect the unexpected i doubt it at the end of the day utasikia anaishia kupigwa faini 40,000 au 20,000 kesi kwishnei
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 45,277
    Likes Received: 10,900
    Trophy Points: 280
    Loud and Clear mkuu. Tena hapo ni kama akipatikana na hatia.

    Lakini kwa uzoefu wangu katika mahakama za kitanzania, mata nyingi kosa huwa la MAREHEMU.
     
  8. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #8
    Dec 16, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0

    Kama mimi hakimu ningem-shame Hosea na kumpeleka huyu mjamaa lupango haidhuri kwa nusu mvua tu! Kwa kosa la kughushi bima!
     
  9. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #9
    Dec 16, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,387
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Source Please. Sio lazima uchangie kila thread humu.
     
  10. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #10
    Dec 16, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,240
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Mze wa vijicent kazi anayo!
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Dec 16, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    inamaana alikuwa siyo yeye aliekuwa anaendesha...
     
  12. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #12
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    awezi hukumiwaaa,atapigwa faini tu 50,000 basi
     
  13. Matonange

    Matonange Member

    #13
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yule dereva wa bajaj iliyogongwa ndio hajaonekana.
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Dec 16, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    Traffic kasi kwa chenge si kesi a kumpa homa, nasikia sheria inasema ukigoga na kuua unaweza kutozwa faini isiozidi 20,000 kwa kichwa...kama kuna anaejua kipengele cha adhabu atupatie hapa
     
  15. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #15
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,236
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu ni sence of humor... humu tukiwa serious everytime si itakuwa inaboa.... Utani hapa na pale si vibaya
     
  16. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #16
    Dec 16, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,104
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Tusubiri tuone nguvu za mahakama.
     
  17. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #17
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,236
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    kesi imehahirishwa hadi baadae mwezi huu; MSHITAKIWA AMEFIWA
     
  18. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #18
    Dec 16, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani mahakama zina nguvu Tanzania?
     
  19. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #19
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 10,031
    Likes Received: 1,093
    Trophy Points: 280
    wewe mkubwa hafungwi bwana hapo vijisent vinafanya nini
     
  20. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #20
    Dec 16, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,497
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 180
    jamni jamani jamaniiii..khaaaa CHENGE kafiwa wakati jana nimemuona Level 8 anakandika mi gordons tu kama hana akili nzuri...mweeee
     
Loading...