Leo ndio nimegungua Adolf Hitler alikuwa ni mtu mwenye huruma sana kwa binadamu wenzie


FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Messages
13,158
Likes
7,540
Points
280
Age
28
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2013
13,158 7,540 280
Adolf Hitler japo alikuwa ni katili wa kutupa, bado alionyesha huruma na akili ya hali ya juu sana katika kuwaangamiza maadui au wale ambao hakuwahitaji katika jamii.

Kwanza alipowakamata watu aliwapeleka katika makambi kwa ajili ya kuchuja ili kuona yupi anafaa katika uzalishaji na yupi hafai,wale waliofaa waliendelea na shughuli za uzalishaji mali, na wale wasiofaa ndio walitengwa kwa ajili ya kuangamizwa.

Katika kuwaangamiza Adolf Hitler aliwadanganya kwamba wanaenda kuoga kwenye mabafu maalum ya kuogea (ili kuwaondolea phsychological torment ya kujua kwamba unaenda kufa), walipoingia kwenye mabafu, badala ya kutoka maji ilitoka gesi maalum kwa ajili ya kuwafanyia Euthanasia, ambapo baada ya kufariki miili ndio ilienda kuteketezwa kwa moto, hakuwachoma moto wakiwa hai.

Cc: wachomaji wa vifaranga hai
 
D

denis fourplux

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2017
Messages
389
Likes
284
Points
80
D

denis fourplux

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2017
389 284 80
Hahha
 
D

denis fourplux

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2017
Messages
389
Likes
284
Points
80
D

denis fourplux

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2017
389 284 80
Ngoja waje
 
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
7,256
Likes
5,348
Points
280
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
7,256 5,348 280
!
!
Dah ni sheedah kwa kweli
 
Muyobhyo

Muyobhyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2014
Messages
7,965
Likes
5,795
Points
280
Muyobhyo

Muyobhyo

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2014
7,965 5,795 280
Adolf Hitler japo alikuwa ni katili wa kutupa, bado alionyesha huruma na akili ya hali ya juu sana katika kuwaangamiza maadui au wale ambao hakuwahitaji katika jamii. Kwanza alipowakamata watu aliwapeleka katika makambi kwa ajili ya kuchuja ili kuona yupi anafaa katika uzalishaji na yupi hafai,wale waliofaa waliendelea na shughuli za uzalishaji mali, na wale wasiofaa ndio walitengwa kwa ajili ya kuangamizwa.
Katika kuwaangamiza Adolf Hitler aliwadanganya kwamba wanaenda kuoga kwenye mabafu maalum ya kuogea (ili kuwaondolea phsychological torment ya kujua kwamba unaenda kufa), walipoingia kwenye mabafu, badala ya kutoka maji ilitoka gesi maalum kwa ajili ya kuwafanyia Euthanasia, ambapo baada ya kufariki miili ndio ilienda kuteketezwa kwa moto, hakuwachoma moto wakiwa hai. Cc: wachomaji wa vifaranga hai
nimependa hiyo cc mkuu
 
mxsdk

mxsdk

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2014
Messages
3,543
Likes
1,763
Points
280
mxsdk

mxsdk

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2014
3,543 1,763 280
Aisee!kuna walakini!
 
Pilato 007

Pilato 007

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2017
Messages
456
Likes
465
Points
80
Pilato 007

Pilato 007

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2017
456 465 80
Hahahahaha mkuu wachomaji vifaranga wamekuskia
 
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2007
Messages
21,583
Likes
63,380
Points
280
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2007
21,583 63,380 280
Wachoma vifaranga ni hatari kwenye jamii yetu ni wanyama

Nashangaaa hata hiyo wizara na n.k
hawalaani hicho kitendo..
 
Tz mbongo

Tz mbongo

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2015
Messages
4,613
Likes
1,492
Points
280
Tz mbongo

Tz mbongo

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2015
4,613 1,492 280
Wachoma vifaranga ni hatari kwenye jamii yetu ni wanyama

Nashangaaa hata hiyo wizara na n.k
hawalaani hicho kitendo..
Navuta picha kama ingekuwa Makonda ndiyo ameisimamia hiyo ya vifaranga choma.
 
young zahabu

young zahabu

Member
Joined
Dec 28, 2015
Messages
81
Likes
35
Points
25
Age
48
young zahabu

young zahabu

Member
Joined Dec 28, 2015
81 35 25
ata mmm nilishangaa sana mkuu hili jambo la kuchoma vifaranga ila nilikuwa nawaza watu wa haki za wanyama wapo wapi?????
 
F

fazam

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2014
Messages
1,527
Likes
744
Points
280
F

fazam

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2014
1,527 744 280
m nadhani mh. Rais kwa kulinda heshima yake mbele yetu watz...angewafukuza kazi wote waliohusika...sababu wanamchonganisha na sisi wapiga kura
 
jina halisi

jina halisi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2016
Messages
1,554
Likes
1,148
Points
280
Age
22
jina halisi

jina halisi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2016
1,554 1,148 280
Mmoja wa wachomaji wa vifaranga wale yupo humu ndani na ninamfaham vzur
 
R

Roy kimei

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2017
Messages
422
Likes
256
Points
80
R

Roy kimei

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2017
422 256 80
Hitler adui zake wakuu walikua ni Jews,na hasa aliwachukia sababu ya mafanikio yao. Ki historia alitokea kwenye Familia maskini, na ni kawaida kwa mtu maskini kumchukia yule aliyenacho,akifikiri kwamba Tajiri ndio cause ya umasikini wake. hata iddi Amin aliwachukia sana wahindi due to the same reasons na hii ipo psychological zaidi, lakini pamoja na hayo, siyo kweli kwamba madikteta kama Hitler na Iddi Amin walichukia kila mtu hapana. Embu skia kisa hiki: Dr Joseph Goebbels alikua ndio mshkaji na mpambemkuu wa Hitler, Hitler akamteua kuwa chief of propaganda wa Manazi lakinipamoja na huu ushkaji wao, sio kila jambo (Hitler)alimtetea Goebbels. Ilitokeasiku moja, mkewe Goebbels alipeleka malalamiko kwa Fuhrer (Hitler)kwamba Mumewe alikua aki mcheat na si hivyo tuu ila alikua amehama nyumbani kabisa na kuhamishia kwauyo hawara ke mazima .Fuhrer (Hitler) akaanzakufatilia hizo lawmaakagundua kwamba ni za kweli tena akagundua kwamba huyo hawara alikua ni m Taliano aliyekua a ki fanya kazi kwenye Embassy ya Italy mjini Berlin. Alichofanya Hitler alimpigia simu Benito Mussolini (alikua Dikteta na PM wa Italy wakati huo) akimtaka amhamishe huyo mama haraka sana , Mussolini alifanya Hivyo . Baadae Hitler alitembelea Familia ya Goebbels kujua kama mzee kabadilika, Mama Goebbels alimweleza Fuhrer kwamba sas mumewe alikua anashinda nyumbani, na tena alikua amekata mawasilianokabisa na yule hawarake tena akamshukuru sana Hitler kwa msaada .
 
tax compliant

tax compliant

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2016
Messages
1,062
Likes
946
Points
280
tax compliant

tax compliant

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2016
1,062 946 280
Wachoma vifaranga ni hatari kwenye jamii yetu ni wanyama

Nashangaaa hata hiyo wizara na n.k
hawalaani hicho kitendo..
Mkuu na wewe umeacha kusifu na kuabudu??
 
zeshchriss

zeshchriss

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2017
Messages
5,225
Likes
7,098
Points
280
zeshchriss

zeshchriss

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2017
5,225 7,098 280
Mmoja wa wachomaji wa vifaranga wale yupo humu ndani na ninamfaham vzur
Mtaje tumuibukie hawezi kua na roho mbaya vile..... Lile tukio mpaka shetani amepigwa na butwaa
 

Forum statistics

Threads 1,235,536
Members 474,641
Posts 29,225,958