Leo nawapasulia yai viza


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,395
Likes
38,574
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,395 38,574 280
Kila nikiwa kwenye majamboz na mabinti huwa wananisifia eti hawajawahi kupata mwanamume mtamu kama mimi...
Huu naujua kuwa kuwa ni uongo usio na kichwa wala miguu kwa kuwa KIPEREGA changu hakina matawi, kiko sawa na viperega vya watu wengine.
Sasa hizi sifa za kijinga sizitaki. Nanyi kina dada mkiwa ulingoni msiwasifu wanaume zenu kwa sifa mfano wa ahadi za chama cha mafisadi, matokeo yake wanaume wengine wananogewa na misifa na kujikuta wamemwaga lile bakuli lao la mchuzi na kukuacha bibie ukilalamika kuwa hujafikishwa kileleni
 
A

Aine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,607
Likes
9
Points
0
A

Aine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,607 9 0
Kila nikiwa kwenye majamboz na mabinti huwa wananisifia eti hawajawahi kupata mwanamume mtamu kama mimi...
Huu naujua kuwa kuwa ni uongo usio na kichwa wala miguu kwa kuwa KIPEREGA changu hakina matawi, kiko sawa na viperega vya watu wengine.
Sasa hizi sifa za kijinga sizitaki. Nanyi kina dada mkiwa ulingoni msiwasifu wanaume zenu kwa sifa mfano wa ahadi za chama cha mafisadi, matokeo yake wanaume wengine wananogewa na misifa na kujikuta wamemwaga lile bakuli lao la mchuzi na kukuacha bibie ukilalamika kuwa hujafikishwa kileleni
Usijifu kusifiwa, jutia ujinga wako wa kuwavulia nguo wanawake lukuki, angalia na muogope Mungu ndugu yangu:teeth::teeth::teeth:
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Inaonekana wewe ni muongaji mzuri sana, ndiyo maana wanakupa sifa za uongo!na hasa ikizingatia wewe mwenyewe umekiri kuwa wewe ni zaifu kwenye mambo hayo!pole sana!
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Unachakachuliwa na ukubwa wote huo?! Pole
 
Zneba

Zneba

Senior Member
Joined
May 12, 2010
Messages
192
Likes
0
Points
0
Zneba

Zneba

Senior Member
Joined May 12, 2010
192 0 0
hahahahah dena anachakachuliwa na ukubwa wote sina mbavu
 
JS

JS

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
2,067
Likes
19
Points
135
JS

JS

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
2,067 19 135
Mkisifiwa tabu msiposifiwa tabu...kipi ni kipi hapa???saa zingine sifa inaongeza morale unajua like next time unampa zaidi ya kile ulichompa kabla......kubali sifa tu...
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
46
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 46 135
lkn si kila sifa ni sifa(wajua hilo)mfano mtu anakusifia dude lako limepinda kama mpira wa maji,unadhani ni sifa nzuri?so kuwa makini na sifa upewazo!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,395
Likes
38,574
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,395 38,574 280
dude lako limepinda kama mpira wa maji
Natamani sana huyo Zamwamwa mikela angekutana na wewe ana kwa ana.
nafikiri angekuwa amebahatikakukutana na chuo kikuu cha maisha.
Bora jando na unyago virejeshwe ili kuondokana na watu wenye msimamo na mtazamo duni kama wa mikela
 
Egyps-women

Egyps-women

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2010
Messages
499
Likes
3
Points
0
Egyps-women

Egyps-women

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2010
499 3 0
mmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmh
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
hahahahah dena anachakachuliwa na ukubwa wote sina mbavu
Sasa we unafikiri anafanywaje anadanganywa atoe mkwanja na yeye bichwa hilo wakati anajua kabisa ni uongo yeye anavimbisha bichwa. Mwasu hiyo haki kweli wajameni.????
 
T

Tunga

Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
74
Likes
0
Points
0
T

Tunga

Member
Joined Nov 22, 2010
74 0 0
kwa kuwa mwenyewe hujiamini basi hata hizo sifa usizipokee................
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,395
Likes
38,574
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,395 38,574 280
Hata nikiwa najiamini.... je ni kweli kwamba mi ni spesho kuliko wanaume zao wote?
Je mi mti wangu una matawi hadi wapate raha iliyopitiliza?
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
Hata nikiwa najiamini.... je ni kweli kwamba mi ni spesho kuliko wanaume zao wote?
Je mi mti wangu una matawi hadi wapate raha iliyopitiliza?
mlete apa tumuulize
majibu anayo yeye ..km sifa za kweli..au uwongo..au ili utoe chapaa...:target:
 
F

freshmind

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
25
Likes
0
Points
0
F

freshmind

Member
Joined Nov 1, 2010
25 0 0
Pole sana,ni results za kuhonga izo!mi mwenyewe ndo zangu izo!ahhahahaa
 
T

Tunga

Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
74
Likes
0
Points
0
T

Tunga

Member
Joined Nov 22, 2010
74 0 0
huwezi jua bana labda wewe ndio unaemfikisha zaidi ya hao wengine................
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,098
Likes
4,434
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,098 4,434 280
Kijana acha kupiga mayowe.
 
H

hardtalk

Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
15
Likes
1
Points
0
H

hardtalk

Member
Joined Nov 21, 2010
15 1 0
Pamoja na kutoa Mshiko poa,ila inaonyesha Unamfikisha Mahala Flani.Kamanda Twende kazi.
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,215
Likes
2,346
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,215 2,346 280
badilisha heading isomeke "Leo najipasulia yai viza"
 
Mamushka

Mamushka

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2010
Messages
1,607
Likes
2
Points
0
Mamushka

Mamushka

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2010
1,607 2 0
Kila nikiwa kwenye majamboz na mabinti huwa wananisifia eti hawajawahi kupata mwanamume mtamu kama mimi...
Huu naujua kuwa kuwa ni uongo usio na kichwa wala miguu kwa kuwa KIPEREGA changu hakina matawi, kiko sawa na viperega vya watu wengine.
Sasa hizi sifa za kijinga sizitaki. Nanyi kina dada mkiwa ulingoni msiwasifu wanaume zenu kwa sifa mfano wa ahadi za chama cha mafisadi, matokeo yake wanaume wengine wananogewa na misifa na kujikuta wamemwaga lile bakuli lao la mchuzi na kukuacha bibie ukilalamika kuwa hujafikishwa kileleni
we nae umezidi, mtu husifiwa kwa kazi nzuri anayofanya kama we umegundua huwafikishagi wakikusifia tu unamwaga bakuli lako la mchuzi basi hua wanaambizana msifu tu amalize, uishie zako asikuzoee au labda kunakitu wanafwata kwako wakichukua wanaambizana
kwa hiyo usizuie ma binti kuwasifia wanao wafikisha pia kama unasifiwa pengine kweli jitahidi uwe unafanya mambo kulingana na sifa unazopewa, hayo ni mambo ya wawili we umetaja unavyosifiwa ila hujatwambia wewe hua unasemaje ukute we ndo bingwa wa mapromise maana wanaoongoza kwa ahadi za kibunge ni wanaume na wala si wadada, kitu kingine unatakiwa kujua maneno unayopewaga hua nivikorombwezo tu na baada ya hapo husahaulika usidhani kila jambo nikweli tena pengine ukiuliza badae mtu hakumbuki kama alisema . JESUS IS MY HOME BOY.
 

Forum statistics

Threads 1,236,074
Members 474,965
Posts 29,245,896