Leo nakupongeza Rais Magufuli kwa kuwapa heshima viongozi hawa


Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,224
Likes
4,007
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,224 4,007 280
Naamini tukiandika humu kumbe huwa unapita sana na kusoma sana. Wiki moja imepita niliandika hapa Jf nikikusihi jambo jema la wewe kuanza kufikiria namna ya kuwatambua, kuwaenzi na kuwaweka karibu wale waliokutangulia katika uongozi. Nilisema nchi yetu tunahitaji kuwaenzi wazee hata kama kuna mahala walikosea na kweli walitukosea, ni vizuri kutokujenga ukuta ijapo naamini wengine hawakuwa labda karibu sana na wewe lakini Tz ni moja, Tanzania kwanza. Na katika kulielezea vizuri hili, nilitolea mfano kupitia nchi ya marekani kama case study yangu.

Leo nakupongeza kwa kulitimiza hili, hakika nafsi yangu imefarijika sana kwa hii hii hafla ya leo hapo Ikulu. Ukiwa pamoja na mgeni wako rais Lungu, umefanya jambo la maana sana kitaifa na kihistoria pia.

Namwona JK, Mwinyi, Karume, CJ, CDF, Msekwa, PM, N.spika, Warioba, Mawaziri na wengine wengi ...nakupongeza sana kuwatambua na naamini ulichokikusudia leo kitakuwa kimetimia kwa 100%

Hongera sana!
 
dovillenproperty

dovillenproperty

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2014
Messages
1,398
Likes
440
Points
180
dovillenproperty

dovillenproperty

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2014
1,398 440 180
Hahaaa acha tu niishie kucheka halafu nisepe zangu maana cjaambulia kitu hapa
 
Man Mvua

Man Mvua

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2016
Messages
1,159
Likes
1,243
Points
280
Man Mvua

Man Mvua

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2016
1,159 1,243 280
Basi sawa,,,,,, amekusikia
 
bryan2

bryan2

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2016
Messages
2,273
Likes
2,122
Points
280
Age
32
bryan2

bryan2

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2016
2,273 2,122 280
Hakuna hata mmoja kutoka Upinzani Kaalikwa? Ni wazo limenijia nimehisi iyo niya kitaifa zaidi na sio kichama au??
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
15,332
Likes
6,376
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
15,332 6,376 280
Kwa Hii Habari Yako Huenda Ulikuwa Hujui Kitu Kuhusu Dhifa Kama Hizo,Mara Zote Hao Uliowataja/Wengine Hukuwataja Hualikwa Ikulu Na Mh. Rais Sema Unapoona Wengine Wanakosekana Ni Kwaajili Ya Majukumu Ya Nchi Hii.

Siku Nyingi Huwa Hivyo
 
Ikwanja

Ikwanja

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2011
Messages
2,083
Likes
341
Points
180
Ikwanja

Ikwanja

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2011
2,083 341 180
nimeishia kuguna tu
 

Forum statistics

Threads 1,272,324
Members 489,924
Posts 30,447,483