Leo ikipita bila Musiba kuhojiwa nitaamini kuwa anatumiwa na Wakubwa

Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
5,234
Points
2,000
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
5,234 2,000
Aliyetoa taarifa na magazeti yake kwa nini asihojiwe atoe habari sahihi. Badala yake wanahojiwa kina Max.
Ile kesi ya Membe imeisha au analeto smokesreen kufunika uozo wake??
Afungwe tuu hizo billions atapata wapi??
Ni kutapatapatuu!!
 
Mromboo

Mromboo

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
1,445
Points
2,000
Mromboo

Mromboo

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
1,445 2,000
Shutuma alizotoa musiba ni kubwa sana, hizi ni tuhuma ambazo haziwezi kupita bila muhusika kuhojiwa, sasa kama hatahojiwa kabisa nitajuwa huyu anatumwa sio bure, hatuwezi kudanganyana kuwa huyu ni mgonjwa, kama ni mgonjwa basi apelekwe hospitali
Sasa aliowatuhumu si ndo wanatakiwa kuhoji mkuu? Ila yetu majicho.
 
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
9,700
Points
2,000
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
9,700 2,000
Sasa unahitajia Masters kujua hilo au???? Hata mtoto wa la saba anajua hiloo
 
N

Ng'wanamalundi

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2008
Messages
244
Points
250
N

Ng'wanamalundi

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2008
244 250
Shutuma alizotoa musiba ni kubwa sana, hizi ni tuhuma ambazo haziwezi kupita bila muhusika kuhojiwa, sasa kama hatahojiwa kabisa nitajuwa huyu anatumwa sio bure, hatuwezi kudanganyana kuwa huyu ni mgonjwa, kama ni mgonjwa basi apelekwe hospitali
Hivi ni kitu gani Musiba alichokisema ambacho anahitaji kuhojiwa? Labda hiyo habari ilinipita kando. Niliona clip moja akitaja watu ambao wanataka kumwangusha Rais. Alikuwa anazungumza kwa kujiamini kabisa ikimaanisha kwamba ana ushahidi wa anachokisema. Ndiyo maana anataja hata majina ya watu. Sasa iweje hili liwe suala la kumchunguza yeye aliyeisema tuhuma hiyo? Kama aliyetajwa anaona amesingiziwa, aende mahakamani kudai fidia kwa kuchafuliwa jina. Kama uchunguzi unafanywa, uwe kutafuta ukweli wa kile kinachodaiwa na si kumchunguza aliyekisema. Yeye atahusika tu katika kutoa vielelezo vya tuhuma aliyoitoa. Na kama ikionekana tuhuma zake ni za uzushi tu, basi achukuliwe hatua zinazostahili.
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
26,315
Points
2,000
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
26,315 2,000
Mkuu hamna mtu atamuhoji Misiba kwani lengo ni Mello ili atoe taarifa zetu.
Sasa kama lengo ni hilo mbona wanachafua watu wengine na taasisi za serikali
 
N

newazz

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2009
Messages
586
Points
500
N

newazz

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2009
586 500
Shutuma alizotoa musiba ni kubwa sana, hizi ni tuhuma ambazo haziwezi kupita bila muhusika kuhojiwa, sasa kama hatahojiwa kabisa nitajuwa huyu anatumwa sio bure, hatuwezi kudanganyana kuwa huyu ni mgonjwa, kama ni mgonjwa basi apelekwe hospitali
Spika , haiwezi kufunguliwa mashtaka.. Chunguza waya uliounganisha spika ... Ndiko yanakotoka maneno.. Usivunje radio, au kuchana barua.
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
26,315
Points
2,000
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
26,315 2,000
Spika , haiwezi kufunguliwa mashtaka.. Chunguza waya uliounganisha spika ... Ndiko yanakotoka maneno.. Usivunje radio, au kuchana barua.
Mkuu waya umetoka moja kwa moja kwenye transformer labda tanesco izime umeme ndiyo tukate waya
 
C

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2019
Messages
2,900
Points
2,000
C

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2019
2,900 2,000
Who let the dog out?
 
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
7,103
Points
2,000
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
7,103 2,000
Shutuma alizotoa musiba ni kubwa sana, hizi ni tuhuma ambazo haziwezi kupita bila muhusika kuhojiwa, sasa kama hatahojiwa kabisa nitajuwa huyu anatumwa sio bure, hatuwezi kudanganyana kuwa huyu ni mgonjwa, kama ni mgonjwa basi apelekwe hospitali
Kuna mpya leo tena?
 

Forum statistics

Threads 1,316,455
Members 505,652
Posts 31,890,972
Top