Leo ikipita bila Musiba kuhojiwa nitaamini kuwa anatumiwa na Wakubwa

MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
26,315
Points
2,000
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
26,315 2,000
Shutuma alizotoa Musiba ni kubwa sana, hizi ni tuhuma ambazo haziwezi kupita bila muhusika kuhojiwa, sasa kama hatahojiwa kabisa nitajuwa huyu anatumwa sio bure. Hatuwezi kudanganyana kuwa huyu ni mgonjwa, kama ni mgonjwa basi apelekwe hospitali.
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
26,315
Points
2,000
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
26,315 2,000
Haswaa, wacha tusubiri. Labda atahojiwa kwa vile umeandika uzi. Maana wanafanyia kazi habari za magaezetini na social media... teh teh!?
Labda siku hizi ndiyo wameanza kufanyia kazi mambo ya mitandaoni, zamani walikuwa wanakataa tetetetetetete
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
21,639
Points
2,000
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
21,639 2,000
K

kipumbwi

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2015
Messages
2,229
Points
2,000
K

kipumbwi

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2015
2,229 2,000
Kashasema anamsaidia raisi,wacha tusubiri.

Mwehu yule hana akili,asichotambua kuwa kwa heading zile za toilet paper zake amehalalisha na luandaa njia mabosi zake kumflash!!

Toilet paper imeshafanya kazi,sasa inatoa harufu kila mahali- mwenye uchafu yuko safi,kinachofuata kuiflash toilet paper, just a matter of time- na heading ile na watu aliowahusisha nina imani kitengo fulani wamemtegea pasi kujua anajiandalia futi 12 za kuflashiwa!!

Baada ya hapo zigo atahusishwa Bernardo Maembe?!

Ionekane utabiri wake ni kweli,wahusika watu wabaya!!
 
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
4,725
Points
2,000
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
4,725 2,000
Shutuma alizotoa musiba ni kubwa sana, hizi ni tuhuma ambazo haziwezi kupita bila muhusika kuhojiwa, sasa kama hatahojiwa kabisa nitajuwa huyu anatumwa sio bure, hatuwezi kudanganyana kuwa huyu ni mgonjwa, kama ni mgonjwa basi apelekwe hospitali
Hata hiyo jana kina Max kuhojiwa haikuwa sahihi.
Nilitegemea mhariri na mmiliki wa hayo magazeti wawe wa kwanza kuhojiwa ili kusaidia polisi kuwa na uelewa mpana wa maandishi yao.. Kuna ombwe zito sana kati ya haya magazeti na serikali..
 
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Messages
31,983
Points
2,000
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2014
31,983 2,000
Lile jamaa ni kama msukule rafiki. .kama yule ni sample ya wasomi wa hili taifa. ...Basi Taifa hili lina kazi wakati huu linaipitia kwenye wakati mgumu sana 'Mithili ya ndoa ya wapenda nao iliyo Ingia kwenye jehanam ya mitafaruku
Wahenga tumekuelewa...teh
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
26,315
Points
2,000
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
26,315 2,000
Lile jamaa ni kama msukule rafiki. .kama yule ni sample ya wasomi wa hili taifa. ...Basi Taifa hili lina kazi wakati huu linaipitia kwenye wakati mgumu sana 'Mithili ya ndoa ya wapenda nao iliyo Ingia kwenye jehanam ya mitafaruku
Mkuu kwani ana elimu gani?
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,273
Points
2,000
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,273 2,000
Jamaa ni mharibifu sn ila ndo anakula raha zaidi duniani kuliko hata bashite
 
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
11,119
Points
2,000
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
11,119 2,000
The AXIS OF EVIL ..... Musiba, Bashite .......... Still connecting the dots!!
 

Forum statistics

Threads 1,316,455
Members 505,652
Posts 31,890,972
Top