Lembeli: CCM ni chama kizuri ila baadhi ya watu wake wana roho mbaya sana


J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
17,661
Points
2,000
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
17,661 2,000
Mwanachama wa CCM mzee Lembeli anasema CCM ni chama kizuri ila baadhi ya viongozi na wanachama wake ni waongo, wanafiki tena wana roho mbaya sana.

Lembeli anasema aliondoka CCM na kuhamia Chadema baada ya kushindwa kuvumilia matusi aliyotukanwa na wabunge wa CCM baada ya kuwasilisha ripoti ya operesheni Tokomeza.

Amemalizia kwa kusema aliamua kurejea CCM baada ya kuona Mwenyekiti wa sasa anakibadilisha chama na kusimamia ukweli. Alifanya hivyo pia baada ya kuombwa na wakazi wa Kahama, mama yake pamoja na Rais Magufuli mwenyewe.

Source Clouds 360

Maendeleo hayana vyama!
 
Halaiser

Halaiser

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2014
Messages
910
Points
1,000
Age
51
Halaiser

Halaiser

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2014
910 1,000
Vp ametoa dawa ya wale wenye roho mbaya?? Nafkliri Mzee Lembeli alipoamua kurejea ccm alitegemea kitu fulani (cheo). Sasa muda unayoyoma na Jamaa kampotezea.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
9,732
Points
2,000
Age
49
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
9,732 2,000
Huyu nae anang'ata na kupuliza hapo juu kashasema baadhi ya 'viongozi' na wanachama na maneno yake huku chini anasema kiongozi wao ni mzuri sasa hapo tumweleweje.
 
kokontiko

kokontiko

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
12,996
Points
2,000
kokontiko

kokontiko

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2013
12,996 2,000
Nyeti za kuku hukata kinyesi bila kisu.Avumilie tu
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
19,917
Points
2,000
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
19,917 2,000
Anamaanisha Report ya CAG 2017/2018 ndio Operation Tokomeza ya awamu ya tano
 

Forum statistics

Threads 1,285,040
Members 494,423
Posts 30,848,041
Top