Lema: Zitto Nipe Majina ya wezi walioficha pesa Uswisi niwataje, kama wewe unaogopa kuwataja.


Status
Not open for further replies.
analysti

analysti

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
719
Likes
395
Points
80
analysti

analysti

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
719 395 80
Kauli hii imetolewa hivi punde na mh.G.Lema (mb). Amesisitiza kuwa Ngonjera hii ya fedha za Uswisi ni lazima ifike mwisho, kwa kutaja wezi na kuchukuliwa hatua. Anasema yeye haitaji immunity kumtaja mwizi. Pia amesisitiza kuwa majina hayo apewe AG, na kama AG hayahitaji hayo majina basi ni miongoni mwa walioficha pesa Uswisi.
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,822
Likes
13,893
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,822 13,893 280
Halafu mbona anachangia muda wote huku ameinama na ameshikilia meza? Anafananisha na nini?
 
kelao

kelao

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2012
Messages
5,713
Likes
2,079
Points
280
Age
39
kelao

kelao

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2012
5,713 2,079 280
Mh. Lema akichangia taarifa ya kamati ya sheria na katiba muda huu amemtaka Mh.Zitto kumkabidhi AG majina ya watu walioficha fedha Uswis ambayo alisema anayo kama ameshindwa kuwataja.Hata hivyo kasema kama Zitto na Serikali wanashindwa kuwataja wezi hao,wampe yeye 'Lema'majina hayo awataje.ameongeza kuwa hatahitaji kinga yeyote kuwataja wezi hao walioficha fedha Uswis ndani ya bunge au nje ya bunge.
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,822
Likes
13,893
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,822 13,893 280
Halafu mbona anavyochangia anaangalia chini tu? Anaogopa nini kuangalia mbele?
 
M

msulupwete

Senior Member
Joined
Dec 9, 2013
Messages
155
Likes
33
Points
45
M

msulupwete

Senior Member
Joined Dec 9, 2013
155 33 45
Kauli hii imetolewa hivi punde na mh.G.Lema (mb). Amesisitiza kuwa Ngonjera hii ya fedha za Uswisi ni lazima ifike mwisho, kwa kutaja wezi na kuchukuliwa hatua. Anasema yeye haitaji immunity kumtaja mwizi. Pia amesisitiza kuwa majina hayo apewe AG, na kama AG hayahitaji hayo majina basi ni miongoni mwa walioficha pesa Uswisi.
Kichwa cha mendawazimu hicho ni mzee wa kukurupuka ,kiakili tu fananisha hutuba ya zitto na lema,
 
I

ikhwaan

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2013
Messages
222
Likes
1
Points
0
I

ikhwaan

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2013
222 1 0
Mh. Lema akichangia taarifa ya kamati ya sheria na katiba muda huu amemtaka Mh.Zitto kumkabidhi AG majina ya watu walioficha fedha Uswis ambayo alisema anayo kama ameshindwa kuwataja.Hata hivyo kasema kama Zitto na Serikali wanashindwa kuwataja wezi hao,wampe yeye 'Lema'majina hayo awataje.ameongeza kuwa hatahitaji kinga yeyote kuwataja wezi hao walioficha fedha Uswis ndani ya bunge au nje ya bunge.
Huyu anautafuta umaarufu tu,kwann asiyatafute mwenyewe na akafanya anavyosema??? Mpaka asubiri ZZK amtafutie?? Shame on him
 
Abdillahjr

Abdillahjr

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
694
Likes
4
Points
0
Abdillahjr

Abdillahjr

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
694 4 0
Suala la pesa za Uswisi Zitto anafanya unafiki huku akiona ni njia ya kujipatia ujiko wa kisiasa

Kwa nini asiwataje hao watu ili waitwe wathibitishe uhalali wa ukwasi huo??!! Si ni huyu Zitto aliahidi atawataja au ndio alisahau na unafiki???!!
 
M

msulupwete

Senior Member
Joined
Dec 9, 2013
Messages
155
Likes
33
Points
45
M

msulupwete

Senior Member
Joined Dec 9, 2013
155 33 45
Suala la pesa za Uswisi Zitto anafanya unafiki huku akiona ni njia ya kujipatia ujiko wa kisiasa

Kwa nini asiwataje hao watu ili waitwe wathibitishe uhalali wa ukwasi huo??!! Si ni huyu Zitto aliahidi atawataja au ndio alisahau na unafiki???!!
Sasa bunge limeisha wewe? Mbona kama hamuelewi nyie, tatizo mnaongozwa na akili ndogo za lema
 
K

kitakali kiwofu

Senior Member
Joined
Oct 3, 2013
Messages
173
Likes
3
Points
0
Age
28
K

kitakali kiwofu

Senior Member
Joined Oct 3, 2013
173 3 0
uzalendo ni vitendo! Huyo ndio lema bwana! Lazima umkubali, hakuna kuficha jambo
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,151
Likes
1,773
Points
280
Age
48
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,151 1,773 280
Sasa bunge limeisha wewe? Mbona kama hamuelewi nyie, tatizo mnaongozwa na akili ndogo za lema
lema amesema mahakama ya hospitali, sijui ndio ipi hiyo wakuu
 
M

majebere

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
4,631
Likes
681
Points
280
M

majebere

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
4,631 681 280
wanataka afanye kama ile issue ya EPA, Mzee Slaa alipewa list akaifanya yake.
 
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
10,946
Likes
55
Points
145
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
10,946 55 145
Mimi sio fan wa Lema ila wakati mwingine namkubali sana hasa kwa kauli yake ya kuwa yeye hataki immunity nimeipenda
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,251,162
Members 481,585
Posts 29,760,195