Lema na wenzako ilani ya CHADEMA mwaka 2015/2020 ukurasa wa 53, mkasome vizuri

Corticopontine

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2019
Messages
317
Points
500

Corticopontine

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2019
317 500
Vijana wa CHADEMA mna maana gani mnapoyakana maandishi yenu wenyewe au ndo uvivu wa kusoma? Ipitieni upya ilani yenu la sivyo mtakuwa kama akina Lema wanaopinga hata vivuli vyao

Ilani yenu ilimaaanisha nn kufufua shirika la ndege la Tanzania au mlimaanisha ndege za kivita?
 

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
24,548
Points
2,000

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
24,548 2,000
Ilani yenu ilimaaanisha nn kufufua shirika la ndege la Tanzania au mlimaanisha ndege za kivita?
Sasa ndio umeandika nini mkuu..??
Kwani ungeiandika hapa hiyo ilani, ungepungukiwa nini..!!
Ama labda umeleta huu Uzi ili mjadili wewe na huyo Lema..??

Ebu mkisha pombeka, muwe mnajitahidi kuto andika chochote humu ndani...
 

magnifico

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2013
Messages
5,540
Points
2,000

magnifico

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2013
5,540 2,000
MTU mwenye uwezo mzuri wa kufikiri,hawezi kuwa mfuasi wa chadema
Makonda alisema; “ninaomba radhi ya kuchelewa kuhudhuria kongamano hili kwa wakati, nilikuwa nifuatilia utekelezaji wa miradi ya maendeleo mkoani kwangu, na niwaeleze tu katika kuhakikisha miradi ya
maendeleo inatelekezwa, tumepata fedha Dola za Marekani milioni 120 kwa ajili ya kukabiliana na changamoto ya mafuriko Bonde la Msimbazi, tunafumua Daraja la Jangwani na kulinyanyua kwa mita 300.”

Nini maana ya uwezo mzuri wa kufikiri?!
 

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
13,968
Points
2,000

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
13,968 2,000
Makonda alisema; “ninaomba radhi ya
kuchelewa kuhudhuria kongamano hili kwa
wakati, nilikuwa nifuatilia utekelezaji wa
miradi ya maendeleo mkoani kwangu, na
niwaeleze tu katika kuhakikisha miradi ya
maendeleo inatelekezwa, tumepata fedha
Dola za Marekani milioni 120 kwa ajili ya
kukabiliana na changamoto ya mafuriko
Bonde la Msimbazi, tunafumua Daraja la
Jangwani na kulinyanyua kwa mita 300.”

Nini maana ya uwezo mzuri wa kufikiri?!
Huu nao ni upuuzi

Vipimo vya m, cm,mm,ft, inch, km ni changamoto sana kwa jamii ambao sio mafundi au wahandisi

Kama una judge mtu kwa kukosea, una shida mno
 

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
21,310
Points
2,000

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
21,310 2,000
Nimefanya utafiti wabunge wote wa upinzani ambao wanakijita zaidi kwenye masuala ya kitaifa hawafanyi vizuri kwenye majimbo yao.

Ukianzia Tundu Lisu,Zitto Kabwe,Lema,,Mnyika,Mdee,Heche,Matiko nk
 

Forum statistics

Threads 1,390,538
Members 528,186
Posts 34,054,021
Top