Lema na Nassary Walitikisa Bunge kipindi cha Maswali kwa Waziri Mkuu..


M

M2.

Senior Member
Joined
Nov 27, 2013
Messages
161
Likes
4
Points
0
Age
39
M

M2.

Senior Member
Joined Nov 27, 2013
161 4 0
Swala la Mabomu ya Soweto na Olasit laibuka tena bungeni, baada ya Kijana aliyebambikizwa kesi na kuteswa akilazimishwa kumtaja Lema kuwa ndo aliyemtuma kulipua mabomu hayo! Kijana yupo Bungeni tayari kumwaga ushahidi wake. Waziri mkuu amekosa majibu asema wampelekee katika maandishi.

Baada ya mbunge wa Arusha mjini Godbless Lema kukoswakoswa na bomu la Soweto yeye na Mwenyekiti wa chadema Freeman Mbowe na kuua Watoto wadogo (3) na kiongozi wa chadema (1) na kuacha makumi bila viungo kama miguu, mikono. Sasa jeshi la polisi kwa kushirikiana na Mwigulu Nchemba liko kwenye harakati za kumubambikia Mhe. Lema kuwa yeye ndiyo aliyetuma mtu kwenda kulipua bomu kwenye kanisa la Olasti (St. Joseph Moyo safi) bahati mbaya sana kwa CCM na jeshi lake na bahati mzuri Kwa mhe. Lema na Chadema ni kuwa kijana huyo aligoma kabisa kusema/kutenda dhambi hiyo ya kusema uongo licha ya kwamba aliwahi kugombana na Mhe. Lema na akawaambia nina ugomvi na Lema lakini siwezi kumsingizia kitu kama hicho kijana huyo aliminywa sehemu za siri na kutishwa lakini alisimamia msimamo wake huo na akawaambia wakati wa mlipuko huo kijana(Nico) alikuwa gerezani kwa kesi nyingine.. Ndipo jeshi la polisi kwa aibu wakamwachia kijana huyo kwasasa yuko bungeni na alikuwa tayari kutoa maelezo hayo...

Lakini Waziri mkuu alimtaka Nasari akaandike maelezo ili ampelekee, kasimama Godbless Lema kukazia swali hilo Makinda akamwambia hairuhusiwi kurudia swali Lema akasema ana masikitiko makubwa kuwa yeye baada ya kukoswakoswa sasa anaandaliwa kesi ya kulazimishwa kuwa yeye alituma watu kuja kulipua bomu kanisani na baadae kwenye mkutano wa chadema soweto.
 
MTIMBICHI

MTIMBICHI

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2013
Messages
950
Likes
33
Points
45
MTIMBICHI

MTIMBICHI

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2013
950 33 45
Hakuna walichotikisa mbona, hilo swali wameambiwa waandike kwa maandishi sio wanabwabwaja tu kama wameshapiga gongo zao asubui.
 
paul milya

paul milya

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
285
Likes
4
Points
35
Age
40
paul milya

paul milya

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
285 4 35
Haya sasa na huyo waziri mkuu na aendelee kudanganya bunge tu.

Safi sana Wabunge wangu tunawaamini na tunawajali. Mungu na awaongoze daima!
 
Comi

Comi

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
3,340
Likes
487
Points
180
Comi

Comi

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2011
3,340 487 180
Swala la Mabomu ya Soweto na Olasit laibuka tena bungeni, baada ya Kijana aliyebambikizwa kesi na kuteswa akilazimishwa kumtaja Lema kuwa ndo aliyemtuma kulipua mabomu hayo! Kijana yupo Bungeni tayari kumwaga ushahidi wake. Waziri mkuu amekosa majibu asema wampelekee katika maandishi.
ndugu embu nyambua kidogo taarifa yako niielewe.
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,166
Likes
232
Points
160
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,166 232 160
Tunaelekea pazuri sasa,watu kuwajibika ka kauli na matendo yao!!!!!
Watanue wigo mpaka elimu,afya na uchumi sio kukomalia siasa tu!!!!

Bravo kwa hili
 
kelao

kelao

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2012
Messages
5,864
Likes
2,279
Points
280
Age
39
kelao

kelao

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2012
5,864 2,279 280
Hivi Pinda kweli ni kiongozi mkuu wa serikali?anashindwaje kujibu swali ambalo ushahidi upo mbele yake?du! Serikali hii ni janga kwa Taifa.
 
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,748
Likes
78
Points
145
Age
39
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,748 78 145
Hajalia huyo mtoto wa bwanashamba
 
D

DR. PHONE

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2012
Messages
504
Likes
0
Points
0
D

DR. PHONE

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2012
504 0 0
Swala la Mabomu ya Soweto na Olasit laibuka tena bungeni, baada ya Kijana aliyebambikizwa kesi na kuteswa akilazimishwa kumtaja Lema kuwa ndo aliyemtuma kulipua mabomu hayo! Kijana yupo Bungeni tayari kumwaga ushahidi wake. Waziri mkuu amekosa majibu asema wampelekee katika maandishi.
Hebu eleza vizuri wametikisa je?
 
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
11,269
Likes
1,388
Points
280
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
11,269 1,388 280
Lema na Nassary ni majembe hasa.

Zitto na Mwigulu ombeni radhi kwa kumchafua Mbowe kwa majungu yenu.
 
Ben Mugashe

Ben Mugashe

Verified Member
Joined
Oct 9, 2008
Messages
992
Likes
178
Points
60
Ben Mugashe

Ben Mugashe

Verified Member
Joined Oct 9, 2008
992 178 60
Lakini M2 si unatafutwa na kamati kuu utoe maelezo yako kuhusu waraka? samahani lakini
 
aloycious

aloycious

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2012
Messages
5,564
Likes
421
Points
180
aloycious

aloycious

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2012
5,564 421 180
Pinda ni mzigo. CCM ni chama chakavu-Msigwa
 
M

M2.

Senior Member
Joined
Nov 27, 2013
Messages
161
Likes
4
Points
0
Age
39
M

M2.

Senior Member
Joined Nov 27, 2013
161 4 0
ndugu embu nyambua kidogo taarifa yako niielewe.
Nikwamba Nasaari alimuuliza swali PM kuhusu ubambikizaji wa wa kesi kwa wananchi, na akatoa scenario ya kijana aliyekamtwa akateswa akaswekwa ndani kwa muda mrefu akilazimishwa aseme ni Mh. Lema ndo aliyemtuma kulipua bomu la soweto na Olasit...
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
897
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 897 280
andika kwa kituo, ongezea minofu tuifaidi stori.
Baada ya mbunge wa Arusha mjini Godbless Lema kukoswakoswa na bomu la soweto yeye na Mwenyekiti wa chadema Freeman Mbowe na kuua watanzania wanne. Sasa jeshila polisi liko kwenye harakati za kumubambikia Mhe. Lema kuwa yeye ndiyo aliye tuma mtu kwenda kulipua bomu bahati mbaya sana kwa CCM na jeshi lake na bahati mzuri Kwa mhe. Lema na Chadema ni kuwa kijana huyo pamoja na puminywa mapumbu aligoma kabisa kusema/kutenda dhambi hiyo licha ya kwamba kijana huyo alitumwa na Lema na akawaambia wakati wa mlipuko huo kijana huyo alikuwa gerezani kwa kesi nyingine..Ndipo jeshila polisi kwa aibu wakamwachia kijana huyo kwasasa yuko bungeni na alikuwa tayari kutoa maelezo hayo.
 
G

gwabos

Senior Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
112
Likes
0
Points
0
G

gwabos

Senior Member
Joined Dec 5, 2013
112 0 0
Mungu atawaumbua watenda maovu hao, huwezi kufanya uhalifu halafu ukaanza kufanya unyama kumshinikiza tena mtoto ili kusingizia wengine!
 
M

M2.

Senior Member
Joined
Nov 27, 2013
Messages
161
Likes
4
Points
0
Age
39
M

M2.

Senior Member
Joined Nov 27, 2013
161 4 0
Pinda ameshindwa kujibu swali baada ya Lemapia kushidilia kuwa alitaka kuuwawa na na kumbe tena kuna watu wanalazimishwa waseme ni yeye aliyelipua hayo mabomu!
 

Forum statistics

Threads 1,273,431
Members 490,382
Posts 30,481,401