Lema: Magembe ni Waziri Mzigo na Medeye ni bomu!


Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,653
Likes
32,403
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,653 32,403 280
Wanabodi,
Japo nilikuwa namuona Mhe. Godless Lema kama kichwa Nazi fulani kutokana na ule utumbo wake humu dhidi ya ZZK, naomba kukiri wazi Mhe. Godless Lema ni Kiboko!.

Sakata lenyewe lilianza hivi!,

Mhe. Ole Medeye ameomba muongozo wa spika kuwa Mhe. Godless Lema, amemtolea matamshi ya uongo kuwa yeye ni mbaguzi wa Wachagga kushika uongozi Arusha, hivyo matamshi hayo yamemdhalilisha na Kimvunjia heshima, yeye na familia yake, akaomba muongozo wa spika Mhe. Lema athibitishe kauli hizo za kibaguzi Ole Medeye alizitoa lini na wapi ?.


Naibu Spika, Mhe. Ndugai akasema kwa vile Mhe. Lema yupo analolote la kujibu!. Kiukweli hili lilikuwa kosa!, ni kama kichaa kapewa rungu na hapo hapo akatwanga!. Kama Waziri Magembe ni mzigo!, Ole Medeye ni bomu la hatari sana linalosubiri kulipuka!. Ni mbaguzi mkuu!, DVD zipo kwenye U-Tube (angalia video hapo juu).

Ukumbi kimya!.

Prof. Maghembe naye akaomba muongozo wa spika kwa nini Mhe. Lema amemtaja?!. Naibu Spika akampa tena Lema fursa ya kujibu!, hili ni kosa jingine, Mhe. Lema akapiga nyundo nyingine ya kichwa kwa Prof.Maghembe bila kupapasa wala kumungunya, kuwa Katibu Mkuu wa CCM na Mwenezi wa CCM ndio waliomtaja yeye Maghembe kuwa ni mzigo na CC ya CCM imeisha muita kumhoji!. Akasisitiza kama Maghembe ni mzigo, Ole Medeye ni bomu la hatari sana linalosubiri kulipuka!.

My Take.
Nimemkubali Mhe. Lema!, ni very bold, a dare devil, ambaye hamungunyi maneno he just call a spade a spade!.

Naomba kuwasilisha.
Pasco
 
Last edited by a moderator:
UFUNUO WA TANZANIA

UFUNUO WA TANZANIA

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2013
Messages
471
Likes
0
Points
0
UFUNUO WA TANZANIA

UFUNUO WA TANZANIA

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2013
471 0 0
mbunge wetu Lema mida hii kazua balaa bungeni Baada ya Magembe na Medeye kuomba mwongozo wa spika Baada ya kusema kuwa Medeye ni bomu na Magembe ni mzigo
 
Top Thinker

Top Thinker

Senior Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
173
Likes
8
Points
35
Top Thinker

Top Thinker

Senior Member
Joined Sep 8, 2011
173 8 35
Bwana Pasco hukuwa na haja ya kuanzisha thread kama hiki ndio umeona ukiandike, au unaogopa utakosa bahasha kwa kuandika kitu positive about Lema?
Kama umeamua kuanzisha thread basi toa full maelezo sio unaandika kama unafukuzwa ilhali unajua sio wote wenye access ya kuangalia bunge.
 
Last edited by a moderator:
ofisa

ofisa

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2011
Messages
1,999
Likes
945
Points
280
ofisa

ofisa

JF-Expert Member
Joined May 15, 2011
1,999 945 280
Shida ni nini kuwahi kupost? Ila amesema ni mzigo kwa mr maghembe na kuna siasa za arusha ukabila licha ya kuoa mchaga. Na ana dvd . Ila lema analipua shida yake ni nini hasa?


Sent from my BlackBerry 9360 using JamiiForums
 
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
9,696
Likes
1,196
Points
280
Age
28
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
9,696 1,196 280
Wanabodi,
Japo nilikuwa namuona Mhe. Godless Lema kama kichwa Nazi fulani kutokana na ule utumbo wake humu dhidi ya ZZK, naomba kukiri wazi Mhe. Godless Lema ni Kiboko!.
Nipo Dilema!!!!!!!!
 
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
14,920
Likes
2,917
Points
280
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2011
14,920 2,917 280
wanabodi,
japo nilikuwa namuona mhe. Godless lema kama kichwa nazi fulani kutokana na ule utumbo wake humu dhidi ya zzk, naomba kukiri wazi mhe. Godless lema ni kiboko!.
amefanya kipi kilichoondoa ukichwa nazi wake?
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,876
Likes
16,333
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,876 16,333 280
wanabodi,
japo nilikuwa namuona mhe. Godless lema kama kichwa nazi fulani kutokana na ule utumbo wake humu dhidi ya zzk, naomba kukiri wazi mhe. Godless lema ni kiboko!.
mkuu lema ni kiboko wa kufanya nini?labda kuropoka.
 
jobe ayoub

jobe ayoub

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2012
Messages
204
Likes
5
Points
35
jobe ayoub

jobe ayoub

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2012
204 5 35
Amenikumbusha kipindi anamwambia wassira kwamba ni mwoga live ..
Kawaida tu, yeye kafanya kunukuu tu walichosema akina kinana na nape dhidi ya magembe na hiyo cd aliyorekodi kwenye mkutano...
mimi natamuona Kamanda pale atakapofukunyua ufisadi ndani ya wizara,idara au taasisi yoyote ya umma.si kunukuu.
aanzishe mada na apeleke hoja binafsi aonyeshe ukamanda wake.
 
Dijovisonjn

Dijovisonjn

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2011
Messages
462
Likes
2
Points
35
Dijovisonjn

Dijovisonjn

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2011
462 2 35
mwenye link ya youtube ya hyo video aliokuwa anaizungumzia Lema naiomba
 
Enzymes

Enzymes

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2013
Messages
4,366
Likes
2,562
Points
280
Enzymes

Enzymes

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2013
4,366 2,562 280
Ha ha ha ha ama kweli Lema ni kiboko ya waongo wote BUNGENI, hadi watakapo punguka; juzi tu Pinda karudia kuongopa sijui MB LEMA hakumwona !! Hadi Prof. Maghembe kaomba Poo. Namhurumia Job Ndugai make timbwili zote zina angukia cku zake ila leo ka kwepa kukurupuka.
 
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined
May 9, 2012
Messages
7,907
Likes
2,479
Points
280
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined May 9, 2012
7,907 2,479 280
Wanabodi,
Japo nilikuwa namuona Mhe. Godless Lema kama kichwa Nazi fulani kutokana na ule utumbo wake humu dhidi ya ZZK, naomba kukiri wazi Mhe. Godless Lema ni Kiboko!.
mkuu Pasco , ni wewe au ID yako imeingiliwa?
 
Last edited by a moderator:
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,876
Likes
16,333
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,876 16,333 280
kawaida tu, yeye kafanya kunukuu tu walichosema akina kinana na nape dhidi ya magembe na hiyo cd aliyorekodi kwenye mkutano...
Mimi natamuona kamanda pale atakapofukunyua ufisadi ndani ya wizara,idara au taasisi yoyote ya umma.si kunukuu.
Aanzishe mada na apeleke hoja binafsi aonyeshe ukamanda wake.
Godbless J Lema ni mdandia hoja, hana uwezo wa kuandika hoja binafsi.

Kitu kinacho itwa hoja ni sumu kwa lema.
 
Last edited by a moderator:
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,494
Likes
3,092
Points
280
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,494 3,092 280
Ni Magembe sio Membe. Pasco
 
Last edited by a moderator:
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,201
Likes
11
Points
135
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,201 11 135
Leo Mheshimiwa Lema kasema yuko na ushahidi wa Naibu waziri kuhubiri ukabila, amesema ushahidi anao, aambiwe tu wapi kwa kuupeleka, na akasema ushahidi wenyewe hata katika youtube upo.

sasa ushahidi wenyewe huu hapa.


mtaoweza kuwatafsiria wengine tutashukuru.
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,252,188
Members 482,034
Posts 29,799,625