Lema kuwashukia Ole Sendeka, Wassira na Lusinde | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lema kuwashukia Ole Sendeka, Wassira na Lusinde

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crashwise, Jul 21, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    Movement For Change (M4C) a.k.a Vua Gamba Vaa Gwanda jumatatu itatua Simanjiro kwa Ole Sendeka kwenda kuwa vua magamba pamoja na kumtambulisha kamanda wao mpya Ole Milya, watazunguaka kata 14 wakiwavua magamba na kupokea wanachama wapya na kisha wataenda jimboni kwa bingwa wa kusinzia bungeni Wasira na kumalizia kwa Lusinde..
     
  2. b

    beyanga Senior Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    m4c daima mbele
     
  3. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,628
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Huko Bunda wameshafunga kazi, ndio maana haka kakilaza kengine Bulaya kameona chama lao halina future na kuamua kujiweka mbavuni mwa makamanda.
     
  4. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,960
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kwa Wasira waweke kambi kaya kwa kaya maana wanajifanya nchi yao hii
     
  5. only83

    only83 JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,152
    Likes Received: 301
    Trophy Points: 180
    Kwa Wasira na mie nitakwenda.
     
  6. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 896
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 60
    Natamani niwepo mtera kwenye m4c kuliumbua hilo gamba lusinde
     
  7. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,052
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Wasisahau kwenda na clips za matusi ya Lusinde huko Mtera.
     
  8. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,390
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Kama kuna ziara muweke na zile namba za m pesa,nitatoa hata kama ni buku najua itasaidia.
     
  9. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,266
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tunasubiri hapa ORKESUMET dizaini ya jangwa lisubirivyo japo tone moja la mvua. Can't believe until i c.
     
  10. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,912
    Likes Received: 694
    Trophy Points: 280
    Ole Sendeka naona kama ameshajua nini kinafuata kwakua tokea vikao hivi vya bajeti vianze amepwaya sana kule mjengoni sio kama ninavyomjua!
     
  11. RICARDO KAKA

    RICARDO KAKA JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 867
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kwa Wassira jaamani naona kama wanachelewa kufika pale!
     
  12. j

    jigoku JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,334
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Tunaomba hizo ratiba tuwe tunazipata mapema kupitia ofisi za majimbo yote TZ maana kuna wengine tumeshaamua liwalo na liwe,tuko tayri kushiriki katika baadhi ya maeneo kama kwa yule bingwa wa kusinzia aka Nyara ya serikali,kwa mzinzi no1 nyigulu,kibajaji-lusinde.huko inatakiwa inapigwa ile nyumba kwa kwa nyumba,naona kuna haja ya kwenda kwa Ndugai pia maana anvyokuja sio sawa.M4C daima.
     
  13. Lawrence Luanda

    Lawrence Luanda JF-Expert Member

    #13
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 707
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiko poa but tuwe makini wasituhujumu kwa systle ya jimbo la Nchemba
     
  14. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #14
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,557
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    kila la heri
     
  15. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #15
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,790
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kwa wasira na lusinde itakuwa kama kwa nchemba,maandalizi ya kila namna yafanyike wasije wakajikuta wanapopolewa kwa mawe.KUMBUKA SHIGELLA NA NAPE WAMEAHIDI KULIPIZA KWA YALIYOTOKEA KIJIJI CHA NSAGO,NADHANI NDO MUDA WAO KUTIMIZA ADHIMA YAO
     
  16. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #16
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,987
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    M4C!
    Haitawaponyesha mafisadi kamwe!


    "tuwamwage mafisadi tuwamwage"
     
  17. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #17
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 2,156
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Mapambano yaendelee mpaka wataachia tuu.
     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    Jiandaeni makamnda wanatua huko wakiwa full.
     
  19. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #19
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ccm hatuwataki jamani.....pumzikeni kwa haki
     
  20. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #20
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    Chadema utawapenda kwa kuwashabulia wapinzani wao.. mpaka kufika 2015 kudadade magamba yatabaki ya kuhesabu.
     
Loading...