Lema kuongea mda huu kuhusu kamati ya Maliasili juu ya operation tokomeza

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Jun 12, 2012
4,566
2,000
Mbunge machachari wa Arusha mjini kupewa mda wa kuzungumzia juu ya operation tokomeza.

Na ameomba Mkuchika nae aingie kwenye kapu la kuondoka.

Ambatiza Mkuchika kuwa sio kwamba ni bomu tu bali ni kipindupindu
 

Honolulu

JF-Expert Member
Jan 20, 2012
5,648
1,225
Lema is absolutely right! JK ni rais mbovu ambaye hajapata kuwako katika historia ya Tanzania!
 

taffu69

JF-Expert Member
Feb 26, 2007
2,087
1,195
Ivi ameacha ujambazi, na aliuwa wangapi damu itamtesa na yeye.

Kama ni jambazi na muuaji na bado watawala na vyombo vya dola wanamkodolea macho bila kumchukulia hatua stahili basi watawala na vyombo vyote vya dola watakuwa ndiyo majambazi na wauaji/wamwagaji wakubwa wa damu za raia wasio na hatia...
 

mgemamkwezi

JF-Expert Member
Oct 11, 2013
446
0
Magamba yana hali gani ndani ya bunge au sasa nayo yamechoka yanataka Pinda mzigo namba moja ang'oke?
 

Ciril

JF-Expert Member
Jan 10, 2011
8,562
2,000
Nimemsikiliza Lema amesema ukweli uliopo na uliokwisha kutendeka ,taifa hili limefikia pabaya sana kwa matendo yanayoendelea kutendeka na kutendwa na watumishi wa uma.
 

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Jan 31, 2012
8,619
2,000
Mbunge machachari wa Arusha mjini kupewa mda wa kuzungumzia juu ya operation tokomeza.

Na ameomba Mkuchika nae aingie kwenye kapu la kuondoka.

Ambatiza Mkuchika kuwa sio kwamba ni bomu tu bali ni kipindupindu
Mkuu rekebisha hapa,amesema OLE MEDEYA sio mzigo tu ni KIPINDUPINDU.Lema ni noumer.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom