Lema: Kuna uwezakano wa Mayor/ wenzake kuwepo mahabusu mpaka wiki ijayo. Lakini kila mtu ajue | Page 9 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lema: Kuna uwezakano wa Mayor/ wenzake kuwepo mahabusu mpaka wiki ijayo. Lakini kila mtu ajue

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Francis12, May 19, 2017.

  1. Francis12

    Francis12 JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2017
    Joined: Sep 30, 2016
    Messages: 5,666
    Likes Received: 12,750
    Trophy Points: 280
    Anaandika Mbunge wa Jimbo la Arusha Mjini Mhe Godbless J Lema
    Kuna uwezakano wa Mayor/ wenzake kuwepo mahabusu mpaka wiki ijayo. Lakini kila mtu ajue atavuna anachopanda . Only time will tell.

    My take =
    Mmekula rambirambi mmeona haitoshi mmewakamata na watoa rambirambi na kuzuia dhamana zao ni haki yao kisheria

    Hakika huu ndio "UONGOZI UNAOACHA ALAMA."
     
  2. u

    ushuzi.1 JF-Expert Member

    #161
    May 20, 2017
    Joined: Feb 17, 2015
    Messages: 4,642
    Likes Received: 2,927
    Trophy Points: 280
    Wazee wa sumbawanga waitwe kusaidia laana dhidi ya huyo RC
     
  3. ISIS

    ISIS JF-Expert Member

    #162
    May 20, 2017
    Joined: Apr 20, 2016
    Messages: 56,301
    Likes Received: 355,580
    Trophy Points: 280
    Hamna neno la maendeleo ya aina yoyote yanayotoka kwenye kinywa cha huyu mtu kama siyo kulaani tu! Namwomba sana asome ZABURI YA 109!
     
  4. ISIS

    ISIS JF-Expert Member

    #163
    May 20, 2017
    Joined: Apr 20, 2016
    Messages: 56,301
    Likes Received: 355,580
    Trophy Points: 280
    Ni wewe tu na watu waliokuzunguka, never generalize
     
  5. u

    ushuzi.1 JF-Expert Member

    #164
    May 20, 2017
    Joined: Feb 17, 2015
    Messages: 4,642
    Likes Received: 2,927
    Trophy Points: 280
    Subra ya nini? Kwani kwenda kuhani msiba kutoa rambirambi ni kosa la jinai? Kwenye katiba ipo hiyo? Watu wanateseka jela wanaumwa na kunguni wanakunywa maji ya sumu ww unataka subra? angekuwa na kaka yako ama baba yako yupo jela ungetaka subra?
     
  6. ISIS

    ISIS JF-Expert Member

    #165
    May 20, 2017
    Joined: Apr 20, 2016
    Messages: 56,301
    Likes Received: 355,580
    Trophy Points: 280
    Ni wewe tu na watu walio wazunguka never generalize!
     
  7. TL. Marandu

    TL. Marandu JF-Expert Member

    #166
    May 20, 2017
    Joined: Jul 12, 2015
    Messages: 3,290
    Likes Received: 4,796
    Trophy Points: 280
    Si Yule Mbunge Ally Kessy aliyesema Kuku zilipe Kodi, Paka na Mbwa. Na sadaka na Rambi Rambi zilipiwe Kodi alimgusa sana Ba-Bashite Mpaka akamhonga na Gari kwa Kodi za WTZ wasioruhusiwa Kumpangia kitu?
     
  8. ISIS

    ISIS JF-Expert Member

    #167
    May 20, 2017
    Joined: Apr 20, 2016
    Messages: 56,301
    Likes Received: 355,580
    Trophy Points: 280
    Acheni kulaani
     
  9. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #168
    May 20, 2017
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,822
    Likes Received: 1,154
    Trophy Points: 280
    This is too much na kwa hili uongozi wa juu wa CHADEMA unapaswa kujiuzuru kwa kushindwa kuchora mstari......... Now the situation is alarming....
     
  10. u

    ushuzi.1 JF-Expert Member

    #169
    May 20, 2017
    Joined: Feb 17, 2015
    Messages: 4,642
    Likes Received: 2,927
    Trophy Points: 280
    Mkuu wa mkoa Mrisho Gambo asomewe Elibadili tu ili apate fundisho kama magesa Mulongo ambaye alijifanya mkuda lakini leo hii kawa house boy kwa wahindi.
     
  11. ISIS

    ISIS JF-Expert Member

    #170
    May 20, 2017
    Joined: Apr 20, 2016
    Messages: 56,301
    Likes Received: 355,580
    Trophy Points: 280
    Acheni kulaani soma zaburi 109
     
  12. u

    ushuzi.1 JF-Expert Member

    #171
    May 20, 2017
    Joined: Feb 17, 2015
    Messages: 4,642
    Likes Received: 2,927
    Trophy Points: 280
    Wanatakiwa waende kushitaki mahakama za haki za binadamu za kimataifa ili waje wamulike huko ndipo serikali itashituka na kupunguza Udikteta.
     
  13. u

    ushuzi.1 JF-Expert Member

    #172
    May 20, 2017
    Joined: Feb 17, 2015
    Messages: 4,642
    Likes Received: 2,927
    Trophy Points: 280
    Unyama wanaotendewa lazima laana imshike RC
     
  14. ISIS

    ISIS JF-Expert Member

    #173
    May 20, 2017
    Joined: Apr 20, 2016
    Messages: 56,301
    Likes Received: 355,580
    Trophy Points: 280
    Shauri yenu!
     
  15. ngalakeri

    ngalakeri JF-Expert Member

    #174
    May 20, 2017
    Joined: Jul 17, 2014
    Messages: 599
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 80
    Unafanana na jina lako.
     
  16. k

    kenyamanyori JF-Expert Member

    #175
    May 20, 2017
    Joined: Feb 9, 2014
    Messages: 661
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 60
    JAMANI VIONGOZI WENGINE WANA LAANA ZA UKOO HAMUWEZI KUJUA. KITENDO CHA KUKAMATA WATU NA RAMBIRAMBI SIO CHA KAWAIDA. NA KAMA SERIKALI INAKIVUMILIA PIA YA KUSIKITIKIA.
     
  17. Tetty

    Tetty JF-Expert Member

    #176
    May 20, 2017
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 23,618
    Likes Received: 14,536
    Trophy Points: 280
    Issue Siasa za Chuki na Visasi litaliangamiza Taifa
     
  18. d

    detected Member

    #177
    May 20, 2017
    Joined: Mar 17, 2017
    Messages: 53
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 25
    Vitendo vya hawa ma-RC vinafanya rais achukiwe na asieleweke
     
  19. G

    Glas JF-Expert Member

    #178
    May 20, 2017
    Joined: May 30, 2016
    Messages: 351
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    Haiko mbali
     
  20. A

    Akasankara JF-Expert Member

    #179
    May 20, 2017
    Joined: Feb 28, 2015
    Messages: 1,487
    Likes Received: 1,386
    Trophy Points: 280
    Hoja mfu
     
  21. A

    Akasankara JF-Expert Member

    #180
    May 20, 2017
    Joined: Feb 28, 2015
    Messages: 1,487
    Likes Received: 1,386
    Trophy Points: 280
    Mijitu hiyo ni ipi? Gamboshi au hao waliokamatwa?
     
Loading...