Lema: Kuna uwezakano wa Mayor/ wenzake kuwepo mahabusu mpaka wiki ijayo. Lakini kila mtu ajue | Page 8 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lema: Kuna uwezakano wa Mayor/ wenzake kuwepo mahabusu mpaka wiki ijayo. Lakini kila mtu ajue

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Francis12, May 19, 2017.

  1. Francis12

    Francis12 JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2017
    Joined: Sep 30, 2016
    Messages: 5,611
    Likes Received: 12,303
    Trophy Points: 280
    Anaandika Mbunge wa Jimbo la Arusha Mjini Mhe Godbless J Lema
    Kuna uwezakano wa Mayor/ wenzake kuwepo mahabusu mpaka wiki ijayo. Lakini kila mtu ajue atavuna anachopanda . Only time will tell.

    My take =
    Mmekula rambirambi mmeona haitoshi mmewakamata na watoa rambirambi na kuzuia dhamana zao ni haki yao kisheria

    Hakika huu ndio "UONGOZI UNAOACHA ALAMA."
     
  2. titimunda

    titimunda JF-Expert Member

    #141
    May 19, 2017
    Joined: Nov 26, 2014
    Messages: 3,809
    Likes Received: 3,922
    Trophy Points: 280
    Gambo na mwenziwe washukuru wako tanzania,huu ujinga wangekuwa wanaufanyia latin america au middle east tungekuwa tushawasahau saiz wanaitwa marhum
     
  3. Mzalendo2015

    Mzalendo2015 JF-Expert Member

    #142
    May 19, 2017
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 1,460
    Likes Received: 1,681
    Trophy Points: 280
    Najaribu kufikiria kwamba hivi huu Utawala(siyo uongozi)ukija ondoka madarakani wataenda kuishi nchi gani? Je, ni Tanzania hii hii kweli? Hapa namaanisha JPM,Makonda,Gambo na wapuuzi wote wa Chama cha Mafisadi-CCM! Miaka 5 au 10 itapita tu maana siku hazigandi! Tutakutana mtaani tu na kitaeleweka!
     
  4. S

    Sandinistas JF-Expert Member

    #143
    May 19, 2017
    Joined: Jul 5, 2013
    Messages: 595
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 60
    Frankly speaking, siku hizi nimeanza kupoteza feelings; kuna watu nikisikia wamefikwa na mabaya siguswi tena kama ilivyokuwa zamani kwa sababu tu ya mambo mabaya yanayofanywa na watu wenye madaraka. Najiuliza, hivi hawa wanataka nini hasa?
     
  5. a

    abuumwasiti20 JF-Expert Member

    #144
    May 19, 2017
    Joined: Oct 19, 2016
    Messages: 205
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 60
    Yaan lema anapenda sana kujiingiza kwenye mambo ya vifo namambo yanayohusu damu huyu atakua jin au shetan mla watu kwann misiba2 hapo bado hajawasaidia wale walikufa kwenye maadamano amehamia kwenye hii ajali huyu jamaa sio bure napenda sana damu
     
  6. s

    siyoi koroi Senior Member

    #145
    May 19, 2017
    Joined: Sep 6, 2016
    Messages: 133
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 60
    Nasema mungu anajibu. Chadema wanawekwa ndani na kesi zote tunashinda tunarudi uraiani tunaendeleza mapambano . CCM Wanauawa na kuzikwa na hapo ndiyo mwisho wa maisha yao.
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #146
    May 19, 2017
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 120,159
    Likes Received: 245,661
    Trophy Points: 280
    Kwa siasa za Arusha CCM inawafyagilia cdm
     
  8. b

    baraja zephania Member

    #147
    May 19, 2017
    Joined: May 8, 2017
    Messages: 99
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    Mda mwingi huwa na kaa nakuumiza kchwa sana juu ya mambo yanayo jtokeza tz sijui kwakweli mungu katulaani wapi ila atusamehe bule.yaani ata kama hujui kusoma ata picha huoni? kwa mtindo huu tutegemee kuvuna tunacho kpanda.tusiwe wanafiki kwenye maswala ya msingi hii sio haki hakiya mungu.
     
  9. W

    Wamabere JF-Expert Member

    #148
    May 19, 2017
    Joined: Jul 19, 2016
    Messages: 565
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 60
    Sawa
    kabisa siasa hata kwenye misiba aah umaarufu gani huu
     
  10. lwiva

    lwiva JF-Expert Member

    #149
    May 19, 2017
    Joined: Apr 17, 2015
    Messages: 1,191
    Likes Received: 739
    Trophy Points: 280
    Ndugu huyo siyo mzima kichwani wenye akili tulisha lijua ilo mapema keep watching
     
  11. Ikwanja

    Ikwanja JF-Expert Member

    #150
    May 19, 2017
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,914
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    tanzania ndo tumefika hapa, ya kibiti yanaweza kuanza Arusha, sikutegemea magufuli ndo awe kiongozi wa namna hii
     
  12. Consultant

    Consultant JF-Expert Member

    #151
    May 19, 2017
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 4,955
    Likes Received: 4,573
    Trophy Points: 280
    Yaani kweli kosa la "kukutwa na rambirambi" linamnyima mtu dhamana na great thinker anaona ni sawa tu?! Kuna tatizo mahala. Hata kama tumetofautiana mitizamo ya kisiasa, bado sisi sote tutabaki kuwa Watanzania.
     
  13. L

    Lavrov Sergey JF-Expert Member

    #152
    May 19, 2017
    Joined: May 14, 2017
    Messages: 403
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 60
    Hyo troup ya journalists ilikuwa ya nn ktk kutoa rambirambi?
     
  14. boaz mwalwayo

    boaz mwalwayo JF-Expert Member

    #153
    May 19, 2017
    Joined: Jan 27, 2015
    Messages: 3,337
    Likes Received: 1,972
    Trophy Points: 280
    Dhamana ya mtu unaizuia kisa alienda kutoa rambirambi ndaah tunakoelekea Tanzania ni kubaya sana yale mauaji ya kibiti yanasababishwa na chuki kama hizi mnafikiri mliowaweka ndani awana Ndugu na rafiki tusifike uko
     
  15. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #154
    May 19, 2017
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 13,377
    Likes Received: 828
    Trophy Points: 280
    naamini huko CDM hakuna kiongozi ambaye ahawahi kuiona jela au mahabusu. akikuwaga zitto pekee.
     
  16. U

    UNKOWN Member

    #155
    May 20, 2017
    Joined: Apr 5, 2017
    Messages: 24
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
     
  17. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #156
    May 20, 2017
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 8,408
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Watu wa Arusha mna unyonge wa kipuuzi sana, nyie kila siku mnaonewa na vitoto vidogo kama Gambo mnasema mnamuachia Mungu wakati ni upuuzi mtupu. Haya kuna Magesa Mulongo aliwanyanyasa na kusababisha mauaji saizi hana nguvu yoyote, ni mtu huru, mnashindwa hata kutuma vijana wakamle kiboga kutoa fundisho. Endeleeni na unyonge wenu nyie masai digitali mnaokula samaki, Morani halisi asingevumilia huu upuuzi
     
  18. u

    ushuzi.1 JF-Expert Member

    #157
    May 20, 2017
    Joined: Feb 17, 2015
    Messages: 4,638
    Likes Received: 2,924
    Trophy Points: 280
    Rambirambi kwa sasa ni sawa na Dawa za kulevya ukigundulika na mkuu wa mkoa anatoa Amri unawekwa ndani zaidi ya saa 48 kinyume cha sheria Pasipo kufikishwa mahakamani.
     
  19. u

    ushuzi.1 JF-Expert Member

    #158
    May 20, 2017
    Joined: Feb 17, 2015
    Messages: 4,638
    Likes Received: 2,924
    Trophy Points: 280
    yaani wamezidiwa na ujanja na watu wa kibiti Lindi
     
  20. u

    ushuzi.1 JF-Expert Member

    #159
    May 20, 2017
    Joined: Feb 17, 2015
    Messages: 4,638
    Likes Received: 2,924
    Trophy Points: 280
    Ndugu zao marafiki zao watanzania wenye Upendo wasiopenda Udikteta wote wapo nyuma yao hizi chuki hazitamalizika leo lazima wakitoka jela wamlaani huyo Mkuu wa mkoa mpaka atoke mshipa
     
  21. u

    ushuzi.1 JF-Expert Member

    #160
    May 20, 2017
    Joined: Feb 17, 2015
    Messages: 4,638
    Likes Received: 2,924
    Trophy Points: 280
    Waende gambia wakamsomee Elibadili huyo RC
     
Loading...