Lema jifunze, huu utawala wa visasi


A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,737
Likes
2,350
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,737 2,350 280
ni ushauri ukufikie hapo kisongo.

jifunze alivoambiwa shein na magufuli issue ya maalim seif

jifunze yanayotokea bukoba

jifunze waliovunjiwa hananasif na sasa kivule

jifunze wanayofanyiwa cuf dhidi ya bwana yule.


chukua tahadhari, najua unssoma kitabu cha Mandela kuhusu ile safari ndefu kuelekea Uhuru


siku zote nakupinga ila kwa utawala huu solidarity ni muhimu.

just reflect sir.
 
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,737
Likes
2,350
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,737 2,350 280
Rais Magufuli= shaghalabaghala
 
Mwelewa

Mwelewa

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
2,361
Likes
2,965
Points
280
Mwelewa

Mwelewa

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
2,361 2,965 280
Serikali zenye mlengo wa-kidikteta zina-maintain power through crime and violance.

Haya yanayotokea ndiyo mwanzo tu huko tunapoelekea chuki itatawala kila kitu.

Kama ikitokea serikali ikaendelea kuboronga kwenye uchumi basi itazidi kutumia dola kunyamazisha watu wanaopinga. Harisi tu kugundua hili.
 
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,737
Likes
2,350
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,737 2,350 280
Serikali zenye mlengo wa-kidikteta zina-maintain power through crime and violance.

Haya yanayotokea ndiyo mwanzo tu huko tunapoelekea chuki itatawala kila kitu.

Kama ikitokea serikali ikaendelea kuboronga kwenye uchumi basi itazidi kutumia dola kunyamazisha watu wanaopinga. Harisi tu kugundua hili.
u nailed it
 
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
6,286
Likes
5,405
Points
280
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
6,286 5,405 280
1480780280117-jpg.442405
 
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,737
Likes
2,350
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,737 2,350 280
du nan huyo anarelease io kitu
 
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,701
Likes
18,488
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,701 18,488 280
ni ushauri ukufikie hapo kisongo.

jifunze alivoambiwa shein na magufuli issue ya maalim seif

jifunze yanayotokea bukoba

jifunze waliovunjiwa hananasif na sasa kivule

jifunze wanayofanyiwa cuf dhidi ya bwana yule.


chukua tahadhari, najua unssoma kitabu cha Mandela kuhusu ile safari ndefu kuelekea Uhuru


siku zote nakupinga ila kwa utawala huu solidarity ni muhimu.

just reflect sir.

Mleteni huku Segerea (DSM) tumfundishe kazi huyo Muhuni!
 

Forum statistics

Threads 1,274,531
Members 490,721
Posts 30,515,469