Lema: Bonde la uvuli wa mauti - Mkakati umepangwa nikamatwe na Jeshi la Polisi leo, maelekezo yameshatolewa

  • Thread starter Godbless J Lema
  • Start date

G

Godbless J Lema

Arusha MP
Joined
Sep 28, 2013
Messages
92
Likes
1,380
Points
160
G

Godbless J Lema

Arusha MP
Joined Sep 28, 2013
92 1,380 160
Nimepata taarifa kwamba ninatafutwa na Jeshi la Polisi Arusha kwa maelekezo kutoka juu.

Ninaelezwa kuwa mipango mingi inapangwa juu ya uchaguzi wa marudio hapa Arusha , tunatarajia kuwa na wakati mgumu sana ktk kampeni hizi, na hivi sasa tunaanza kushuudia mateso ya aina mbali mbali.

Watesi wetu wanapata sifa na vyeo kwa namna ya ukatili wanaonyesha dhidi yetu , kila wakati tulipolalamika dhidi ya matendo mabaya na nia ovu , tulifikiri tunafanya jambo jema na muhimu , lakini badala yake uovu wao umekuwa msaada ktk kazi zao . Wengine wamepanda vyeo kwa sababu ya ukatili , kukandamiza haki na demokrasia , tunarudi kwenye uchaguzi leo kwa sababu pia ya rushwa , hata walitoa rushwa hadharani walipandishwa cheo badala ya kukutana na mkono wa sheria.

Ni dhahiri sasa Dc anayetaka kuwa RC ni lazima awe na tabia na matendo ya aina hii , hali kadhalika kwa nafasi nyingine mbali mbali. Hili ni tishio kubwa la usalama wa Nchi yetu.

Hakuna majadiliano ya kikazi kati ya Viongozi wa upinzani na Serikali , kwani hali yoyote yakuonyesha mahusiano mema kati yetu na Viongozi wa Serikali ni risk kwa kazi zao. Kwa hiyo namna pekee ya wao kuonyesha nidhamu na utendaji uliotukuka kwa Mamlaka zao za uteuzi ni kuonyesha na kutenda mahusiano na matendo mabaya dhidi yetu.

Ubaguzi huu unakua kwa kasi sana , hii ni saratani , wako wengi wanaotuonea huruma na wachache hawataelewa msingi huu wa malalamiko yetu , wanafikiri msalaba huu unatustahili sisi peke yetu kumbe ni msalaba wetu sote kama Taifa.

Wachache hao walioko mahabusu kifikra wanahitaji msamaha wetu .
Martin Luthet Jr alipata kusema " Injustice anywhere is threat to justice everywhere " akaendelea kusema " Whatever affects one directly , affects all indirectly .

Tusikate tamaa , baada ya giza nene asubuhi utokea .

Godbless J Lema (MB)
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
22,817
Likes
10,961
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
22,817 10,961 280
Dah,
Sad sad
 
Tony antony

Tony antony

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
4,952
Likes
2,632
Points
280
Tony antony

Tony antony

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
4,952 2,632 280
Ni Kweli kamanda wamegundua ukitaka kupanda cheo haraka nyanyasa wapinzani, huu ni utawala uliolaaniwa mbele ya Mungu
hizi kauli zimeanzwa kusemwa toka enzi za kina mrema wakiwa wapinzani wakuu katika nchi hii mpaka leo bado story ni zilezile tuu,ni wakati wa kureact bahati mbaya waliokuwa mstari wa mbele kureact leo ndo wanaitwa wasaliti...

Kalaghabao endeleeni kulalamika tuu,CCM haitatoki madarakani kwa kulalamika kwenu itatoka kwa nguvu. Na wenye nguvu ndio wataiteka na kuitawala hii nchi.
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
22,857
Likes
50,091
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
22,857 50,091 280
hizi kauli zimeanzwa kusemwa toka enzi za kina mrema wakiwa wapinzani wakuu katika nchi hii mpaka leo bado story ni zilezile tuu,ni wakati wa kureact bahati mbaya waliokuwa mstari wa mbele kureact leo ndo wanaitwa wasaliti...

Kalaghabao endeleeni kulalamika tuu,CCM haitatoki madarakani kwa kulalamika kwenu itatoka kwa nguvu. Na wenye nguvu ndio wataiteka na kuitawala hii nchi.
Ipo siku wananchi wengi wataichoka ccm na hapo ndipo itatolewa kwa nguvu
 
Super Handsome

Super Handsome

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2013
Messages
3,489
Likes
4,101
Points
280
Super Handsome

Super Handsome

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2013
3,489 4,101 280
Inasikitisha sana..kama namuona Gambo akijitutumua kwamba alikua sahihi kupanda cheo cha RC kupitia chaguzi hizi...wafundisheni adabu..lindeni kura zenu! mmbuni njia mpya ya kuhakikisha hamuibiwi..kila la heri! najuta kuifaham Ccm..
 
tongs

tongs

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2017
Messages
543
Likes
928
Points
180
tongs

tongs

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2017
543 928 180
Staying silent in times of oppression, puts you in the side of the oppressers.
Long walk to freedom.

Tell my people that I love them, and they must continue the struggle, my blood shall nourish the tree that will bear the fruits of freedom.
Aluta continua

Solomon Mahlangu
 
Tony antony

Tony antony

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
4,952
Likes
2,632
Points
280
Tony antony

Tony antony

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
4,952 2,632 280
Ipo siku wananchi wengi wataichoka ccm na hapo ndipo itatolewa kwa nguvu
hiyo siku haifiki kwa style yenu ya nyinyi kwa nyinyi kutoaminiana, upinzani huu umekosa nguvu haijawahi tokea tangu kuanza kwa vyama vya upinzani hii yote ni kuingiliwa na kukosa kuaminiana wenyewe kwa wenyewe.

leo replacement ya Dr.Slaa ni Dr.Mashinji are you serious???na mnaexpect kiongozi kama huyu ndo aitoe ccm kwa nguvu?? Nani aliyewaloga??utawala huu ni wa kutumia nguvu sio wa watu waliopooza kama viongozi wenu hawa wasasa.
 
kajunjumele

kajunjumele

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2014
Messages
1,732
Likes
356
Points
180
kajunjumele

kajunjumele

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2014
1,732 356 180
Nimepata taarifa kwamba ninatafutwa na Jeshi la Polisi Arusha kwa maelekezo kutoka juu.

Ninaelezwa kuwa mipango mingi inapangwa juu ya uchaguzi wa marudio hapa Arusha , tunatarajia kuwa na wakati mgumu sana ktk kampeni hizi, na hivi sasa tunaanza kushuudia mateso ya aina mbali mbali.

Watesi wetu wanapata sifa na vyeo kwa namna ya ukatili wanaonyesha dhidi yetu , kila wakati tulipolalamika dhidi ya matendo mabaya na nia ovu , tulifikiri tunafanya jambo jema na muhimu , lakini badala yake uovu wao umekuwa msaada ktk kazi zao . Wengine wamepanda vyeo kwa sababu ya ukatili , kukandamiza haki na demokrasia , tunarudi kwenye uchaguzi leo kwa sababu pia ya rushwa , hata walitoa rushwa hadharani walipandishwa cheo badala ya kukutana na mkono wa sheria.

Ni dhahiri sasa Dc anayetaka kuwa RC ni lazima awe na tabia na matendo ya aina hii , hali kadhalika kwa nafasi nyingine mbali mbali. Hili ni tishio kubwa la usalama wa Nchi yetu.

Hakuna majadiliano ya kikazi kati ya Viongozi wa upinzani na Serikali , kwani hali yoyote yakuonyesha mahusiano mema kati yetu na Viongozi wa Serikali ni risk kwa kazi zao. Kwa hiyo namna pekee ya wao kuonyesha nidhamu na utendaji uliotukuka kwa Mamlaka zao za uteuzi ni kuonyesha na kutenda mahusiano na matendo mabaya dhidi yetu.

Ubaguzi huu unakua kwa kasi sana , hii ni saratani , wako wengi wanaotuonea huruma na wachache hawataelewa msingi huu wa malalamiko yetu , wanafikiri msalaba huu unatustahili sisi peke yetu kumbe ni msalaba wetu sote kama Taifa.

Wachache hao walioko mahabusu kifikra wanahitaji msamaha wetu .
Martin Luthet Jr alipata kusema " Injustice anywhere is threat to justice everywhere " akaendelea kusema " Whatever affects one directly , affects all indirectly .

Tusikate tamaa , baada ya giza nene asubuhi utokea .

Godbless J Lema (MB)
..mbona sijaona Bonde la Mauti hapo? ,..naona bonde la kuomba huruma tu hapo,..
 
Ileje

Ileje

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
4,395
Likes
2,597
Points
280
Ileje

Ileje

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
4,395 2,597 280
Maumivu ya kichwa huanza taratibu!!
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,532
Likes
14,871
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,532 14,871 280
Pole Sana GODBLESS Lema ila baada ya kushindwa uvumilivu sijui kitatokea kitu gani. God knows
 
Musoma Yetu

Musoma Yetu

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2016
Messages
2,402
Likes
1,899
Points
280
Musoma Yetu

Musoma Yetu

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2016
2,402 1,899 280
Siasa za bongo ni umiza kichwa!
 

Forum statistics

Threads 1,238,339
Members 475,888
Posts 29,317,217