Lema ashinda Arusha mjini (confirmed) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lema ashinda Arusha mjini (confirmed)

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by STREET SMART, Nov 1, 2010.

  1. STREET SMART

    STREET SMART JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 635
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    Live mlimani tv & Star tv. Wamebana wameachia
     
  2. The only

    The only JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2015
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 700
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 60
    kuwa makini uwe unapost na data

    Matokeo kwa ujumla ni kama ifuatavyo;
    1.Philemon Olais Mollel wa CCM kura 35,907 sawa na asilimia 34.4
    2.Navoi Mollel ACT-Wazalendo kura 342 sawa na asilimia 0.3
    3.Zuberi Mwiny Hamis CUF amepata kura 106 sawa na asilimi 0.1
    4.Mkama Rashidi Jaralia NRA amepata kura 43 sawa na asilimia 0.04
    5.Godbless Jonathan Lema Chadema kura 68,848 sawa na asilimia 65.9
     
  3. Petro E. Mselewa

    Petro E. Mselewa Verified User

    #3
    Dec 14, 2015
    Joined: Dec 27, 2012
    Messages: 6,236
    Likes Received: 5,302
    Trophy Points: 280
    Mkuu The only, umeangalia thread ni ya mwaka gani? Lakini sawa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. pakaywatek

    pakaywatek JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2015
    Joined: Dec 28, 2014
    Messages: 2,951
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    Aiseee thread adi leo imepata soko ati.
     
  5. m

    mangatara JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2015
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 8,676
    Likes Received: 3,976
    Trophy Points: 280
    Aksante sana mkuu kwa kumfundisha namna ya kuleta habari humu JF. Pia mwambiye aedit na hicho kichwa cha habari kuwa; Aliyekuwa mb wa Arusha, Mh. Lema Godbless, arudi bungeni kwa kishindo.Acheni huo wivu na wenye nyota zao
     
  6. sagai532

    sagai532 JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2015
    Joined: Nov 5, 2015
    Messages: 1,151
    Likes Received: 532
    Trophy Points: 280
    lema tena.Jamaa huwa akifika mwanza tunamkubali kinouma kama uongo muulize magesa mwana wa mulongo kilicho mtoa arusha
     
Loading...