Lema ameanzia mbali sana tangu TLP ALIPATA KURA... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lema ameanzia mbali sana tangu TLP ALIPATA KURA...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kimboka one, Nov 27, 2011.

  1. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 734
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Mheshimiwa lema ameanzia siasa mbali mwaka 2005 aligombea ubunge kwa tiketi ya TLP na kupata [TABLE]
    [TR]
    [TD="width: 10%, bgcolor: #ece9d8"][/TD]
    [TD="width: 30%, bgcolor: #ece9d8"] GODBLESS JONATHAN LEMA[/TD]
    [TD="width: 20%, bgcolor: #ece9d8, align: center"]TLP[/TD]
    [TD="width: 5%, bgcolor: #ece9d8, align: center"]M
    [/TD]
    [TD="width: 20%, bgcolor: #ece9d8, align: right"]40,892[/TD]
    [TD="width: 15%, bgcolor: #ece9d8, align: right"][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    hapo ndipo nakuja na hoja ya umuhimu wa kuwa na mgombea binafsi ni wengi sana wanabanwa na hivi vyama vya siasa wakati wana uwezo so plz cdm hakikisheni katiba mpya inatoa uhuru huo japo kuna hofu ya kudhoofika kwa vyama lakini kwa vyama imara vitadumu tu.
     
  2. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #2
    Nov 27, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,530
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    hueleweki nia yako ni nini mkuu.
    Kwahiyo lema angetakiwa kuwa mgombea binafsi au,
     
  3. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Alipogombea kupitia CDM alipata kura ngapi?
     
  4. M

    Mr. Clean Senior Member

    #4
    Nov 27, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    je mrema(mshindani wake) alipata ngapi?
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mie binafsi sijakuelewa unataka kusema kitu gani kuhusu huyo Lema
     
  6. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #6
    Nov 27, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Kama nimemuelewa vizuri anamaanisha Lema alikuwa ana power<binafsi>kabla hata ya kuingia CDM.
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Nov 27, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,986
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    Uchaguzi wa mwaka jana CDM kuna sehemu hata wangesimamisha jiwe lingeshinda. Anyway, Lema anajua how to maintain integrity.
     
  8. B

    BigMan JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,097
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ujambazi wenzake sita waliuwawa na polisi baada ya kwenda kupiga eneo la chekereni 1997 yeye alifaikwa kukimbia na pia muuza mitumba akifahamika kama godii
     
  9. j

    johnthebaptist JF-Expert Member

    #9
    Dec 5, 2017
    Joined: May 27, 2014
    Messages: 6,805
    Likes Received: 4,847
    Trophy Points: 280
    Nauliza tu maana kuna methali inatufundisha kuwa " aisifuye mvua........" na ile nyingine inatuonya " kuchamba kwingi.......' hivyo ni vema wanasiasa wakavumiliana maana kila mbuyu na shetani wake, ahsanteni!
     
  10. K

    Kapilipoint JF-Expert Member

    #10
    Dec 5, 2017
    Joined: Nov 30, 2017
    Messages: 309
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 80
    Mrema alimfukuza Kwa hiyo hakukuwa na biashara
     
  11. x

    xenaxena JF-Expert Member

    #11
    Dec 5, 2017
    Joined: May 20, 2014
    Messages: 2,229
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Lema is one of the optimistics
     
Loading...